ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dzman

mmkao

sthanya

เพือนเอาแม่เราเราก็เอาแม่เพือนคืน แล้วเดี๋ยวค่อยมาแลกคู่กัน

themoon

เพราะเพื่อนแท้ๆเลยไปลงที่คนอื่น อิอิ ขอบคุณครับ

Warute

Smith Vill

Dragoo

ขอเดาเนื้อเรื่องก่อนไปอ่านต่อนะครับ
ผมว่าคงจะเป็นแผนของสองแม่ลูกแหล่ะที่อยากได้ สองแม่ลูกอีกบ้านมาเป็นคู่สวิงด้วย
ไม่งั้นคงไม่ส่งให้ดูหรอก อิอิ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

freelance

เป็นการแก้ปัญหาที่ดีมากเพราะจะต้องเรียกเพื่อนว่าพ่อ

CPZ poseidon

Whๅ่tE

beastman47

น่าจะไปถึงจุดที่ต่างคนต่างได้กับแม่ตัวเอง สลับคู่กัน แต่ยังไม่รู้ว่าเป็นแผนของใคร น่าติดตามให้ถึงตอนจบ

chinnosuke

แม่ยูตะนี่ก็ใช่ย่อย ทางออกของเรื่องง่ายนิดเดียว 
โคตรดีอีกตะหาก 5555
เอามาเอากลับ ไม่โกงงงง 

LUX111

แนว incest ที่ชื่นชอบมากเลย ต้องมี swapping จะดีมากๆ

Thun