ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ataro Khotdee

ทั้งเนื้อหาและภาพประกอบสอดคล้องกันดีมากๆเหมือนเราได้เข้าไปอยู่ในเนื้อเรื่องเองเลยครับชอบมากเลยเขียนถี่ก็ดีครับลุ้นทุกตอนเลย

ppptttmmm

ผมว่าเลิกเถอะครับ เรื่องให้เมียไปเอากับคนอื่น  เอาแค่ยั่วๆ ก็พอมั้ง

tyttkcu kcu

ขอบคุณมากครับ
แต่งได้ต่อเนื่อง รวดเร็วขนาดนี้ นับถือว่าเก่งและน่าจะวางโครงเรื่องไว้ดี แต่ไม่ต้องรีบมากครับ เรารอได้....
ผมไม่เคยแต่งเรื่อง เคยแต่ส่งการบ้าน ลายแทง(คงน่าจะรู้กัน เวปแบบไหน) ด้วยความรีบ มือใหม่หัดเขียน และรู้สึกดี เวลามีคนมาเม้นให้กำลังใจ และตามลายแทงเราไป(ซึ่ง เราก็ตามลายแทงเค้ามาอีกที) กลับไปอ่านอีกครั้ง.... ไม่รู้เรื่องเอง....55555
มีหลายอย่างอยากเล่า แต่ลืม เพราะรีบ ออกนอกโครงเรื่องที่คิดจะอธิบาย
ขนาดจากเรื่องจริงนะครับ ถ้าต้องแต่ง น่าจะพาออกไปไกล
ดังนั้น ยินดีรอการกลั่นกรองและตรวจสอบจากผู้แต่งครับ... ขอบคุณอีกครั้ง

.........+2 money ::DookDig::
กำลังใจดีๆจากคอมเมนดีๆแบบนี้

thep59

ชัยมอบรสสวาทให้นาแบบนี้ นาจะถอนตัวได้หรอ คงหลงในรสสวาทชัยแบบถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆ

สมปอง บุญ

kenwin

ไม่ต้องบอกเลิกหรอก
เก็บไว้ตอนไม่รู้จะทำกับใคร

Sky_ii

มันต้องมีติดอกติดใจกัันบ้างละ
แต่เปลี่ยนคนใหม่ๆบ้างก็ตื่นเต้นดี

ninjahatori.eioeio

สุดยอดมากๆๆๆๆ มาเร็วทันใจ แต่นาจะตัดใจได้หรือเปล่านะ ติดใจขนาดนั้น

ryg123456

น้องนากลับมาหาชัยอีกแล้วเหรอ
แบบนี้ระวังแกะไม่หลุดนะครับ
หรือว่าสามีจะติดใจในลีลานะ

akerue

ผมว่านาตัดใจไม่ได้หรอก ถึงตัดใจได้เดี๋ยวก็มีคนโน้นคนนี้อีก มันเหมือนติดใจในรสชาติใหม่ๆ ของเก่าๆมันไม่ถึงใจแล้ว

pamaaeng

แหมม จะให้เมียทิ้งของเล่นถูกใจ
ก็ต้องให้เวลาเธอหน่อยครับ

deamondear

ทำไมการกระทำมันย้อนแย้งกับคำพูดจัง บอกเองว่าอยากตัดใจ แต่เหมือนไม่ยอม รู้สึกเหมือนนาปั่นหัวมากกว่าที่จะเลิกทำจริงๆนะ เหมือนแบบมีความสุขที่ทำแบบนี้ไปแล้ว และมั่นใจว่าสามีชอบแบบนี้ด้วยเลยปั่นกระแสต่อไรงี้ป่าวครับนิ

ping_ak

เรื่องเริ่มกลับทิศ ตอนนี้นาเริ่มจะกู่ไม่กลับแล้ว

mdemigod

ไม่ต้องกลัวไปหรอกครับคุณเสียน้องนาเมียคนสวนไปแน่ ๆ ปากก็บอกว่ารักคุณแต่เจอดุ้นของกิ๊กเข้าไปก็ลืมหมดแหละครับ

keng7799

::HoHo::สุดท้าย นาก็ตัดใจไม่ได้ ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร 555