ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

ก้องนายเจอของดี ทำให้ได้พลัง เยอะๆ นะครับ

llar

สุดยอดครับ ตอนแรกนึกว่าจะต้องทำกับช้างจริงๆ555

immortalrune

เม้นก่อนอ่าน ฮ่าๆ เดาว่าก้องคือ จอมพลังช้างเผือก (ใครๆก็เดาได้มั้ง) แต่อยากรู้ว่า ช้างเผือกจะส่งพลังให้ยังไง ขอติดตามนะครับ อ้ออีกอย่าง ลุ้นให้ไรต์แปลงเรื่องให้วันทองกลายเป็นเมียก้องไปเลย ก๊ากๆ

GoDeRsOuL

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

กว่าจะแต่งเสร็จแต่ละตอนไม่ใช่นั่งกระดิกนิ้วสองนาทีเสร็จ  ไรต์นั่งแต่งห้าหกชั่วโมง   ความสุขของไรต์คือการนั่งอ่านรีพลายดีๆครับ   แต่ถ้าทำแล้วไม่มีความสุข  ไรต์เอาเวลาที่เสียไปทำงานหาเงินดีกว่าครับ   

จะบอกว่าโดนตรงนี้แหละครับ ใช่เลยๆ มันเลยมีบางครั้งที่อยากเขียนงานต่อแต่ไม่รู้จะทำไปทำไม
จะบอกว่าผมนี่นั่งกดรีเฟรชทั้งวันหลังลงงาน ตอนลงแรกๆรายนาทีเลยด้วยซ้ำ เพราะอยากรู้ว่าคนอ่านแล้วจะเป็นยังไง สนุกกับจินตนาการของเราไหม

ปล. จะบอกว่ารูปใหญ่มาก ให้ใส่โคดช่วยนะครับ

[img width=ขนาดรูปประมาณ600-800กำลังดี]http://URLรูป[/img]

เช่น [img width=600]https://asdfไก่กา.jpg[/img]

thum2520

และแล้ว ตอนต่อมาที่รอคอยก็มา ขอบคุณมากครับ แต่เทพคชสารนี้ (ภาพประกอบสุดยอดครับ)

phantompain

ได้เยเทพคชสารเลยทีเดียว ตายคุ้มนะเนี่ย ขอบคุณค้าบ  ::GiveMe::

kvachira

seag12345

::Glad::ชอบรูปประกอบมากครับ เข้ากับเนื้อเรื่องมากๆ

tamsabai

ไม่รู้ว่า ตอนทราเทพคชสารถึงจุดสุดยอด จะกลายร่างเป็นร่างเดิมรึเปล่า ถ้าใข่ ตาก้องจะทำยังไงก็ไม่รู้

avena

ขอบคุณครับ
นี้สินะที่มาของคำว่าทำดีได้เอา ทำเราได้พลัง #พญาคชสารไม่ได้กล่าวไว้ ::DookDig::

dikky

นายก้องผู้น่าสงสารแต่กับได้เป็นผู้ที่ถูกเลือกที่ได้รับ พลัง โดยการxxx กับเทพสาวสวย ร้ายกับเป็นกี เอาใจช่วยพระเอกครับ

return2532

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าทำดีได้ดี+เสียว ฮิฮิ ภาพประกอบเป็นอะไรที่น่าทำความดีมาก(ถ้าจะได้อย่างนี้เป็นสิ่งตอบแทน)

civil2

แหล่วๆๆๆ ได้พลังแบบนี้ เดี๋ยวก็คงมีเวลาพระเอกเอาคืน

saka2520

ทำดีได้ดีแถมเด้าฟรีอีกต่างหาก  ::Glad::
ขอแสดงความคิดเห็นนิดนึงนะครับ เรื่องรูปปลากรอบ (ประกอบ) คือรูปดีงามไม่มีที่ตินะครับ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าออกจะเยอะไปนิดนึงทำให้การอ่านเนื้อหาสะดุดไปนิดนึง  ก็ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนิดหน่อยเรื่องรูปนะครับ ส่วนเนื้อหายังแจ่มว้าวเหมือนเดิมครับ

SilcenceKnight

โชคร้ายแต่กลายเป็นดีแทน
แล้วก้องจะแก้ปัญหาสองเผ่าพันธุ์ยังไงดีละ ขอบคุณมากคับ ::DookDig::