ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 10 กวาดล้าง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

อ้างจาก: naitoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 10:43:14 หลังเที่ยง
ส่วนตัวผมชอบไอกิโด้อยู่แล้ว ยังมีวิชาอื่น ที่ผู้เขียนนำมาใส่ในเรื่อง พิเศษคือท่าร่วมรักพิศดาร คิดได้ไง สงสัยมากครับว่าผู้เขียนเห็นรูปมาก่อน(แบบดุกดิกๆ) แล้วนำมาเขียน หรือเขียนจากจินตนาการก่อน แล้วจึงหารูปมาใส่ ครับ

เคยทำมาก่อนครับ ::Shy:: ::Shy::

ต้องจินตนาการและเขียนบทก่อนครับผม ว่ากับสาวมั่นที่ถึงไหนถึงกันเรื่อง sex กับนายน้อยอย่างคิราระ ต้องแบบไหนถึงเร๊าใจ  ส่วนรูปเคลื่อนไหวหาทีหลังครับ ( แต่จะว่าจินตนาการก็ไม่ถูก 100% เพราะมันก็ผ่านตามาบ่อยๆ ตอนดู av คริคริ )

รูปมันมีเยอะก็จริง แต่หาตามที่จินตนาการ ยากแท้ ::Crying::

alexdino

สงสัยพลอยได้เพื่อนไปอยู่บ้านริวอีกคนแน่ๆ
ผมว่าไม่โหดนะไม่ได้ทำผู้หญิงแค่สั่งสอนคนรังแกผู้หญิงเท่านั้นเอง

Sevenxonly8

singkanong

รุ่นพี่แบบนี้ต้องสั่งสอนเอาให้หนักให้อายไปเลยริวสู้ๆๆ

jakrasri

1 สนุกดีอยากอ่านต่อ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีซีรีย์ดีๆเท่าไร
2 ภาพประกอบเจ๋งมาก
3 ริวโหดน้อยไปต้องโหดกว่านี้555

จัดไปครับ

tidtook

ตอนนี้สมชื่อกวาดล้างจริงๆ
ไม่ได้เต็มใจ แต่มีคนสนอง
ช่างหาเรื่องแท้ๆ

spty24

Nithiwit Sakfan

คงต้องสั่งสอนไห้เข็ดหลาบแล้วกระมังครับนายน้อย

toremo002

มีเรื่องกับ นายริว คิดผิดแล้วนะ อย่างไงก็ เบาๆมือหน่อยแล้วกัน นายริว

biggiggog

งานนี้โดนก่อนเลย 
สติแตกแน่ มีหยอดน้ำข้าวต้มกันบ้างละวะ
ขอบคุณมากๆครับ

Salim Salim

Jonah MTS

ผมว่าเดี๋ยวคนทั้งชมรมจะเจ็บปวดอย่างแสนสาหรัส

schareon

ได้เวลากวาดล้างเสียทีชมรมนี้ ริวต้องจัดหนักอย่ามีเมตตา

Potae