ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hlon11

pupuland

ขอบคุณครับ ไม่ค่อยชอบเรื่องนี้เท่าไร แต่ก็ขอบคุณอีกครั้งที่แปลให้อ่านครับ

adof13

pluit00

ตอนแรกคิดว่าเป็นผู้หญิงให้ท่า

แต่ที่จริงฝ่ายชายข่มขืนฝ่ายหญิงนี้เอง

ฝ่ายหญิงจะร้องให้คนมาช้วยหรือเปล่านะ

Pig23

ผมไม่รู้จักคนวาด แต่ลายเส้นแบบนี้ผมชอบมากสวย คม มีตื้นลึกหนาบาง คล้ายๆสามมิติอย่นิดหน่อย

Palow

tontarn123

ผมว่าเคยเห็นเรื่องนี้มาแล้วนะครับแบบผ่านๆ สงสัยช่วงที่มุดภาษาอังกฤษ ยุคแรกๆที่แปลไทยไม่ค่อยทีคนแปลมั้งนะ ภาพสีที่โปรยนี่โดนใจมาก
ไม่น่าเชื่อว่าเพิ่งมาคนแปลไทย สุดยอดครับ

ฟิลแบบในที่ทำงานแบบนี้ชอบเลยครับ คลาสสิคสุดๆ

grigori00

ข่มขืนหรือสมยอมน้า ขอบคุณมากๆครับ ลายเส้นแปลกดีไม่ค่อยได้เห็น

มีการเอาคืนกันด้วยน่ารักจัง แถมตอนจบอย่างพีคเลย คุณได้รับทาส 1 ea ฮ่าๆ ชอบครับเรื่องนี่

razagaga

bull-shit

การ์ตูนเก่ามากๆ จำไม่ได้แล้วว่าผ่านมาตอนไหน

pom24985

เรื่องนี้ภาพสวย แจ่มมากๆ แปลได้อารมณ์มาก

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

beethayu