ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

::Goaway::   อะโด่วๆๆ ทำเป็นคิดด ว่าเทวดาหรือซาตาน555. ถ้ามันมีเทวดาจริงๆ มันก้คงจะจบโดยที่ยังไม่ได้เยกัน แล้วโดจินจะขายออกหรืออออออ

ch021

T2

ลายเส้นแบบนี้เคยเห็น แต่รอบนี้ดูอ่านง่ายกว่าเดิม 

T2

พอมีข้อแลกเปลี่ยนโดนใจวิ่งเร็วเชียว

baycon

1.55 ลายเส้นคุ้นเคยจริงๆ  มองลายเส้นก็จำได้ ส่วนใหญ่ผมไม่ได้จำชื่อคนวาดเลย จำแต่ลายเส้น 555 
2.... ร555  มีแววโดนใชช้งานเช้ากลางวันเย็น แบบนี้
3. อยู่ๆมาหันตูดให้แดดเฉยเลย  จะรอดได้ไง
4. รอเพื่อนน้องตัวแสบ ตอน 3 นะจ่ะ 555

zaong345

anuyut wonglae

ขอบคุณนะครับที่แบ่งปันมาให้อ่านนะครับ

Noii2

ส่วนตัวสำหรับนักวาดคนนี้ชอบเรื่อง Mix Edge ที่เป็นเรื่องพี่สาวสองบุคลิก แต่พออ่านจบแล้วมันค้างๆยังไงไม่รู้ แต่ยอมรับว่าอาจารย์ท่านนี้วาดตัวละครได้อารมณ์ดีจริงๆ

conx96857

เหมือนเคยเห็นลายเส้นแบบนี้แจ่จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร นานๆเข้ามาทีไล่อ่านไปเรื่อยๆ

conx96857

galatoz14

มาอยู่ต่อหน้าไม่ทำก็โง่แล้ว ดิ้นต่อยท้องร้องต่อยปาก เห็นซะขนาดนั้นแล้ว

jokerll

จั่วการ์ดยูกิ แล้วจัดต่อเลยครับ ลายเส้นนี่เก่ามาก

thegift52

ลายเส้นให้ความรู้สึกเก่าๆ กลับมาเลยครับ เหมือนอ่านการ์ตูนสมัยก่อนเลย ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ
.
ก็บรรยากาศมันพาไป แถมใช้งานหนักๆ ก็ต้องมีรางวัลกันบ้าง เนอะๆ

high789