ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SAVAN] Secret Nectar ความชอบที่บอกใครไม่ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

ฺเอาก่อน เรื่องอื่นไว้ทีหลัง ยิ่งหเป็นหัวหน้างานด้วยเข้าทางเลย จัดไป

Komkirt Wankeaw

::Glad::
อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง
ในที่สุดก็รู้แล้วว่าการคลีนการแปลกาตูนหลายชัวโมงหลายวันมันไม่ได้ยากเลย
แต่ที่ยากที่สุดคงเป็นการคอมเม้นท์ให้กำลังใจเพียงไม่กี่วิที่มันแสนยากลำบากมากๆของสมาชิก
ไม่ซ่อนก็ไม่เม้นท์ หลังจากแปลมาเริ่มเข้าใจ เรื่องหน้าแปลต่อจากซี่รี่เดิม ใครไม่เคยเม้นท์ก็คงรู้นะ หุหุ
เรื่องนี้สนุกดีผมชอบนะ แถมคลีนทำอันเซ็นให้ด้วย ช่วยกันตอบให้กำลังใจนักแปลบ้างสิไกล้จะหมดแล้วนะ

อ้างจาก: Joker- เมื่อ กรกฎาคม 16, 2017, 11:40:26 ก่อนเที่ยง
คาโอริ ก็ คาโอริ สิ จัดไปก่อนหนึ่งดอก หลังจากนั้นค่อยว่ากัน

ชอบเม้นท์นี้อ่ะ จัดก่อนผ่อนทีหลัง 55

01

02

03

04

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ(เม้นท์ให้เดาอ่านจบแล้วก็เม้นท์ความรู้สึกได้อีกนะ)

nongza005

timeai

ผู้หญิงเป็นสิ่งที่มีหลายแง่มุมให้เราได้ศึกษาได้เรียนรู้จริงๆครับ ขอบคุณครับ

kuykaru

ishitaru

น่าจะชอบเซ็กก็เลยมาทำงานแบบนี้เลยได้ตังด้วย

กล้วยหอม จอมซน

::Bloody:: ::Bloody:: แหม่เจอแบบนี้ผมนี่อยากรู้จักกับเธอบ่อยๆเลยทีเดียว  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

bounced

โดนใจมากครับเรื่องนี้ เคยคิดเล่นๆเหมือนกัน ถ้าไปเที่ยวแล้วเจอคนที่ทำงานมาทำงานพิเศษพอดีจะเป็นยังไง คงเสียวพิลึก กำความลับไว้ในมือ ขอให้เจอบ้างเถอะ :)

chailopburi

อาจจะเป็น แฝด ก็ได้ แต่ถ้าคนเดียวกัน เธออาจมีรสนิยม เซ็กส์ หรือชอบมีเซ็กส์ แต่แบบนี้ เธอได้ทั้งสนุกและได้เงิน
ปล. แต่ถ้าคนเดียวกันถือว่า ซ่อนความรู้สึกเก่งมากครับ แบบนี้เห็นที หัวหน้า ต้องกลับไปทดสอบอีกครั้ง

panyaa

เจ้านายกะลูกน้อง จะเป็นหญิงหรือชาย ก็ตื่นเต้นเร้าอารมณ์.. แม้กระทั่งเจ้านายกะเมียลูกน้อง..
เห็นมีเยอะใน AV เรื่องราวแนวนี้.. ขายดีเป็นเทน้ำเลย..

ขอบคุณครับท่าน ที่แบ่งปันผลงานดีๆ ให้ได้เชยชม..

johnywalker

ต่อไปก็ซื้อกินในที่ทำงานเลยสิ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ สวยซะขนาดนั้น