ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Pig In The Box หมอแปลกตอน 1/2 มีหมูในกล่องนั้น [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2017, 08:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

คืออยากจะถามว่าคุณพี่สาวนี่เล่นยังไงดิลโด้ทั้งอันถึงหลุดเข้าไปได้ครับ5555

น่าจะเมามันฟินจัดจนยัดเข้าไปทั้งดุ้น  ::Sweat::

hjjke dbendjdj

ขอบใจครับ

บ๊ายบายครับ  ::Falling::

infinityex

อื้อหื้อ ดูท่าจะได้ควบสองนะ แต่ไอ่พระเอกไม่สงสัยเรอะ

ก็อาจจะมีอารมกับหมูบ้างเล็กน้อย  ::HoHo::

Ke2l3e2oS

พี่น้องคู่นี้น่ากลัวนะเนี่ย =.= นั่นไงเล่นกันซะน้ำแห้งเลยไหมล่ะ

พอตรวจจริงๆ คนดีๆในสังความยังมีอีกเยอะ  ::Fighto::

Vinsmoke

::Oops::

พี่น้องคู่นี้ฮาดี แต่มีแววว่าเรื่องนี้พระเอกจะเหมาสาวๆ มาเย็ดอย่างกับฮาเร็มแน่ๆ

ขอบคุณครับ

เคยเป็นม็อดอยู่ห้องหนังกับผม แต่ช่วงนี้หายไปไหนมา  ::Oops::

+++++++++++++++++++++++++++
หลังๆ ผมยุ่งมาก ไม่ได้เฝ้าเว็บเหมือนเมื่อก่อน อีกอย่างเดียวนี้ผมไม่รู้จะอัพหนังอะไรด้วย เพื่อนในเว็บอัพไว้มาก พอจะตั้งกระทู้หนังก็มีคนตั้งเรียบร้อยแล้ว ::Oops::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าจะจิตกันหมดแหะเรื่องนี้

คนแปลก็จิตครับ  ::Sweat:: ส่งงานจนเต็มโต๊ะครูเลยนะ  ::Grimace::

นายเอ้ สะมะภพ

หมอแบบนี้มีแถวไหนล่ะจะได้ไปขอเป็นช่วยสักคน555

เหม่ รอดคาบเส้นเรื่องรอรถเรื่องเดียว หุหุ  ::Evil::

as72340639

ฮาเร็มชัวๆ ฮาเร็มจงเจริญ  ::DookDig::

บันไซ  ::Shout::

Chikong

อาจารย์ ตรวจการตอบกระทู้เข้มงวดจังครับ ผมอยากรู้จะได้เกรดอะไร...  อ่านบ่อย..แต่ส่วนมากเป็นเรื่องเสียว 😁

ขาดเรียนบ่อยนะ แต่ก็มีคะแนนเก็บอยู่บ้าง ขยันให้มากกว่านี้อีกนิด เกรด C+

0scar

สุดยอดจริงเรื่องนี้

ไม่ซ่อนไม่ตอบของจริง มีแค่เรื่องเดียวที่ช่วยชีวิตไว้ วันหลังถ้ามีกฎอื่นระวังจะไม่รอบ หมั่นตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อนบ้างนะ

biggerz biggerz

ขอบคุณครับ แนวนี้ไม่เคยเจอเลยแหะ ผมเพิ่งสมัครอ้ะ

เพิ่งสมัครแต่ก็อ่านกฎเป็น มีกลับไปตอบเรื่องเก่า อยู่เป็น

fillisfox

นานๆเข้ามาอ่านที เรื่องนี้กำลังรอลุ้นต่อว่า...ล้วงไปแล้วจะรู้มั้ยว่าเป็นคนไม่ใช่หมู และสงสัยว่าทำไงหมูในกล่องจะกลายเป็นเมีย เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับผม ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

รู้สึกจะเป็นแฟนหนังมากกว่าแฟนกาตูนนะ  ::Sweat::

asakuraa

::GiveMe:: อยากเห็นกะน้องผมดำมากกว่า

แล้วสมหวังมั้ย  ::Oops:: ส่งงานคาบเส้นแต่ก็ทำได้ดี ถือว่าอ่านกฎเป็น

มณเทียร น

ค่อยๆลูบดูนะหมอ ว่าหมูรึ..... ::Horror::      โห หมอเล่นทั้งหน้าทั้งหลังเลยนะ

งานดีมีผลงานถึงจะเหมือนถูกบังคับให้ตอบก็เถอะ  ::DookDig::

trong5171

ทำไมมีความรู้สึกว่านางเอกจะต้องโดนเอ็นม้า..

งั้นไว้อดใจรอดูละกัน  ::Shy::