ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seq0010107

เนื้อเรื่องนึกถึงโรงเรียนอลวนเลยครับ

คล้ายๆนะ แต่ไม่ใช่เรื่องยาว รอติดตามอยู่ครับ

theundead

ขออ่านแปปรู้สึกว่าเหมือนไม่มีความผิดปกติ
สรุปแล้วมันปกติสินะ แค่รอบนี้เจอไม่ปกติ ::Thinking::

Mister Juu

โลกอุดมคติของผู้ชายจริงๆครับ
555

Edit: ทำเป็นหมื่นครั้งนี่ไม่มีแบบหวยออกละท้องบ้างเลยหร๋อครับ หญิงนักล่าแต้มน่าจะเหมาะกว่านะ555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวๆแต่ละคนนี้โครตชิวเลย

ผ่านไป3ปี ไม่ท้องได้ไงฟะ

Vinsmoke

::Reader::

งงกับเนื้อเรื่องนิดหน่อย สรุปที่ฝึกเพื่อความสนุกล้วน? ในเรื่องนักเรียนหญิงชิวมาก

ขอบคุณครับ

bomkungneo

worachat39

ผมอ่านเรื่องย่อแล้วมาขออ่านก่อนเลยครับ ไว้กลับมาแก้อีกที

เหมือนสาวๆจะไม่สนใจเลยแฮะ = = เห็นแล้วห่อเหี่ยวใจชอบกลครับ

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

โรงเรียนแบบนี้น่าสมัครเข้าไปเรียนจริงๆ ฝึกกันเช้าเย็นไหวกันไหมนี้ ตอนท้ายเจอของนอกแอบสงสาร ตกลงเรียนรึทาสสวาทกันแน่ ::HeyHey::

pyp159

โลกแบบนี้ ดูซึมๆยังไงมะรู้ ต่างคนต่างไม่มีอินโทรก่อนเลยอ่ะ ถ้ามีก่อนก็ดีนะ จะได้เมามันส์

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

อ้างจาก: พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว เมื่อ มิถุนายน 05, 2018, 11:28:55 หลังเที่ยง
โรงเรียนแบบนี้น่าสมัครเข้าไปเรียนจริงๆ ฝึกกันเช้าเย็นไหวกันไหมนี้
ตอนท้ายเจอของนอกแอบสงสารนิดๆๆตกลงเรียนรึทาสสวาท ::Thinking::

Tdestiny

แนวนี้กำลังมาสินะครับ

กลายเป็นเรื่องปกติของชีวิตคนธรรมดาไปแล้ว

อ่านแล้วสยิวดีครับ ::DookDig::

chang.suriyapong

มันช่างเป็นแนวแบบว่าเหนือจินตนาการไปไกลเลย
แปลกแวกแนวดรชอบๆๆๆ

Gunitle

เหมือนจะเป็นเรื่องปกติในยุคนั้นแล้วนะ555 ขออ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาบอกความรู้สึกก

Gunitle

โลกการ์ตูน สนุกไปอีกแบบนึงครับ ลายเส้นดิบดี ท่านคาเทอร์แปลลายละเอียดดีมาก ขนาดคะแนนยังแปล55