ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

subjang

พี่เลวจริงๆ ยืมการ์ตูนยังไม่พอยังยืมแฟนไปด้วย 5555

ภารกิจล้มเหลว มีผู้ได้รับบาดเจ็บ ถอนกำลัง ยืนอันอีกครั้ง ถอนกำลังด่วน!!

igodzini

ขอบคุณครับที่ แปลมาให้อ่าน
คงจะเสียแฟนคืนไปให้พี่ชายสินะแบบนี้

เสียแฟนแต่ได้เสียว เลือกอันไหนดี

subjang

มีภาค2 ต่อด้วย

ชุดไปเที่ยวทะเลแบบนี้หาได้ที่ไหนครับ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ภารกิจล้มเหลว มีผู้ได้รับบาดเจ็บ ถอนกำลัง ยืนอันอีกครั้ง ถอนกำลังด่วน!!

Dragoo

เอิ่ม โลกจะกลมขนาดนี้คงไม่ต้องเดากันเท่าไหร่หรอกว่าจะโดนตลอดไปไหม อิอิ
แถมพี่ชายก็ช่างแกล้งก็รู้ว่าน้องชายอยู่ห้องติดๆกันก็เล่นซะสุดความสามารถเลยนะ

**สิ่งที่อาโออิตัวสินใจน่าจะเป็นเมียลับๆของพี่ชายแน่ๆ ไม่น่าจะยอมทิ้งแฟนมาคบกับแฟนเก่าที่ซาดิส ละก็ไม่ทำตามสัญญาแน่ๆ หรือไม่ก็ล้างแค้นแน่ๆ 5555
::Oops::

ดูดนํ้าจากพี่ชายจนแห้งตายแล้วไปคบกับน้อง  ::DookDig::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Naruwat wachirasiri

กำลังเพลินหูเพลินตา

อ้าว โดนหน่วยไหนสอยไปก่อนละนี่  ::Ajark::

stepgu307

เลิกกับน้องมาคบกับพี่เเน่ๆน้องคงเจ็บเเน่ๆ  ::Horror::

glaciar

ดูทรงแล้วติดใจจนไม่กลับไปหาน้องแน่ๆ  ::Angry::

ถอนกำลัง ศัตรูมีกำลังเสริม  ::Ajark::

glaciar

ตามที่คิดเลย ไอ่คนพี่แม่งหื่นกว่านั้นเอง  ::Thinking::

ถอนกำลัง ศัตรูมีกำลังเสริม  ::Ajark::

joulez

เป็นแบล็คเมย์ที่มีแรงจูงใจสูงมาก ภาพอารมณ์มาเต็มขอติดตามต่อครับ

saturn

แฟนเก่ามาเจอกัน  แต่แบล็คเมล์นี่แย่มาก

pongsan

ตอนแรก....เห็นข้อความโปรโมทในห้องchat  ก็แว๊บ!..เข้ามาดู  เจอคำขู่ปั๊บ! ::Horror:: ...เสียววววว  ออกไป ตั้งหลัก!....เอๆๆๆ!!?? ::Dizzy::  จะโดดเข้ามาร่วม เสียว! ::Cold::  ด้วยดีป่ะ!!??   พอเห็นบอกว่า...จะมีรายการ เชือดระดับ บิ๊ค! (ระดับLegend) ::YarKK::  ความสอดรู้สอดเห็นก็พากลับเข้ามาอีก!!  โอ๊วววว! ::Ajark:: ::Horror::  .....พระเจ้าจอร์จ!! ::Suffocate::  นี่มันสนามรบหรือไงเนี่ยะ!!??...snipers เพียบบบบ ::Shout::  ความเสียว...มันเกิดตั้งแต่ยังไม่ได้อ่านเมะ! ดูท่าจะหลายศพ ::Orz:: ::Crying::
     ว่ากันเรื่องเมะบ้าง.....เห็นฉาก  แบล็คเมล์แฟนน้อง / แอบเล่นเสียวกะแฟนน้องโดยห่างแค่ฝากั้น  / แถมภาพตัดการสอดใส่อย่างลึก! ::Horror:: ::Grimace::  โอ้ยยยย!!...ตับจงเจริญ!! ::Fighto:: ::KO::  ผมว่า...คนเขียนเค้าเข้าใจสนอง ความหื่น ดีนะ! ::Evil::  เดี๋ยวขอรีบไปอ่านก่อนที่ sniper จะมาจ่อ!.....ฟิ๊วววววววววว ::Falling::

👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼👼
อืมมมม.....ไม่ผิดหวัง!  หื่นนนน! ::Oops::  ได้ใจจริงๆ!  ทั้งฉากแอบเอาแฟนน้อง ต่อหน้าน้อง ::Horror::  (ไอ้ฉากแบบนี้มันทำได้จริงเหรอท่านKater?? ::Sweat::  ) มันยิ่งหนักกว่าที่พี่มันล่อแฟนน้องห่างน้องแค่ฝากั้นอีก! ::JubuJubu::  และบทรักที่...สาวเจ้าเริ่มจะติดใจรสรักแบบโหดๆ(แถมมีภาพsectionให้เห็นการตอดรัดฟัดดูดของอวัยวะฯ! ::Horror::  )  มันใช่เลย...ซาร่า!!  ::Evil:: ::Evil::   โปรยภาพตัวอย่างมาให้เห็น.....เดี๋ยวไปเติมแอลกอฮอลเพิ่มหน่อย! ตับจะได้ แข็ง...แรงดีๆ! ::HeyHey:: ::HoHo::  "ขอพลังมืดจงสถิตอยู่กะท่านKater!" ::Thankyou::

เยอะมาก เยอะจนไม่รู้จะตอบกลับยังไง เอาเป็นว่า ขอบคุณครับ ซึ้งมาก  ::Thankyou::

สลัดผักใส่ไข่

เอาจริงๆพอผมเห็นชื่อท่าน Kater ผมก็แทบจะรู้ชะตากรรมแล้วว่าต้องเจอกับอะไร เดาได้เลยว่าน้องมันไม่ได้แฟนคืนแน่ๆ

ดินปืนเปียกนํ้า ยิงไม่ออก 55

สลัดผักใส่ไข่

อ่านจบแล้วครับ ตอนแรกยังจบแบบใสๆอยู่ ตอนที่ 2 น่าจะเดือดกว่านี้ แถมมีเปิดภาพมาให้ลุ้นตอนจบด้วย ทำได้น่าติดตามมากครับ

ดินปืนเปียกนํ้า ยิงไม่ออก 55

b522055023

โอ้โห เกริ่นเนื้อเรื่องมาโคตรจะปวดตับละ แล้วต้องอยู่กับพี่ชายตั้ง 1 เดือน ผมว่าไม่เหลือ  ::Suffocate::

---------------------------------------------------------------------------------------------

เฮ้อออ สงสารคนน้องชิบหาย ไอพี่ชายเมิงก็ไปเก็บกดมาจากไหนฟร๊ะ (ถึงน้อง ญ จะหุ่นน่า... ก็ตาม) โดนแตกในตั้งเป็นเดือน มันไม่ปฏิสนธิหน่อยหรอลูก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นคู่ขาแค่1เดือน  จริงหราาา   ยิงยาวแน่นอนไม่งั้นจะntrได้ไง

อ่านๆไปก็เพลินดีนะ  วันๆไม่ทำไรเอาแม่งอย่างเดียว  มีแบ่งเวลาด้วยนะ  ::DookDig::