ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alrisA

ขอโหวตตอน 5 เมื่อรุ่นพี่จอมเฉิ่มมาปรึกษาอยากได้แฟน รุ่นน้องจึงเสนอยาวิเศษกินแล้วมีแฟนให้ แล้วกันครับน่าจะเป็นแนวที่ผมชอบที่สุด

1ปีนี้ถอนตัวไม่ขึ้นแน่นวล2แม่ลูก xD

สวัสดีชาวโลก

โหวตเรื่อง 3. รับจ๊อบเปิดซิงให้เด็กแต่ดันเป็นลูกตัวเอง งานนี้ครั้งเดียวจะพอเสียวเหรอ ครับ
กับเรื่อง 2. น้องชายแฟนมาอาศัยอยู่ด้วย แฟนพี่ก็ดันแกล้งหนุ่มโสดไม่ดูตาม้าตาเรือ ฮะ อยากอ่านทั้งคู่เลยย

3->2->1->4->5->6

edit: ว้าจบแบบนี้ไม่ค่อยหนุกเลยนึกว่า จะมีฉากไปบ้านคนที่ซื้อด้วยยาวๆซะหน่อย

microsd

โหวตเรื่องสองครับ ดูท่าจะพี่น้องสามัคคี 555

ปีนึง ไม่น่ารอด ติดใจชัวร์

elviswhat

ตอนแรกว่าจะเรื่องที่ 6 แต่คิดไปคิดมา เรื่องที่ 4 น่าจะเวิร์คกว่า อาจจะได้ทั้งแม่เพื่อนและเพื่อนสนิทเลยทีเดียวเชียวละ

ประมูลแล้วสีการทดลองสินค้าแบบนี้เสียดายของแย่เลย น่าจะให้แต่ผู้ชนะได้ไปนี่ลองของที่ประมูลกันหมดเสียหายไม่คุ้มค่าการประมูลเลย

neon.sutiwat

มาโหวตเรื่องที่สองครับ  ::Shy:: ดูแล้วมันมีอะไรมากกว่านั้น

l3ellydesu

อยากอ่านที่ก็เรื่องที่ 2 ครับ แล้วต่อ ด้วย เรื่องที่ 5 และ 6

ดูๆแล้วลูกสาวน่าจะติดใจแต่มันค้างเลยอารมยังไม่ถึง

napaza1

โหวตตอน2เลย พี่น้องใช้ผู้ ญ คนเดียวกัน

โดนตั้งแต่ประมูลยังไม่จบ ปวดตับแน่นอนถ้าโดนพนักงานพันกว่าคน

joulez

โหวตเรื่อง5ครับ ตัว M มันช่างยั่วยวน

ปลดหนี้แต่งานหนักรออยู่ยิ่งกว่าหนี้ - -

ensd-07

เรื่อง 2 ครับ อยากอ่านแบบเรียงไปเลย

เจอพนักงาน พันคน บานเป็นกะดงแน่นอน

warone07

ขอโหวตตอนที่6ครับ ชอบเป็นการส่วนตัว 
แน่นอนว่าต้องโดนทั้งแม่และลูกแน่ๆ

aabca.aacaa

Gondar

2  กับ 3 ครับ ชอบแนวจิตๆแบบนี้ อ่านละตับไตพัง

ส่วนเรื่องนี้รับลองแม่ลูกได้เล่นเสียวกันยาวๆ

ศุภวิชญ์ ปิ่นสุวรรณ์

น่าอ่าน
1. สาวอารมเปลี่ยวชอบโชวเสียวตอนกลางคืนแก้เครียด อยากไปช่วยเธอคลายเครียดมั้ย