ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boom00

เป็นเรื่องที่ภาพสวยมาก เนื้อเรื้องดีมากไม่หื่นเกินไป แต่พระเองหื่นแล้วตอนนี้ 555    อ่านตอนถอดแว่นน่ารักมาก.      ปลพระเอกต่อยกันเพราะอะไร รอตามตอนต่อไปครับ

sevennine

งงกับตรรกะเพื่อนจริงๆ ได้กันแล้วยังบอกว่าเพื่อนอีกนี่แบบเออแปลกแท้มีเพื่อนที่ไหนเอากันแถมเปิดซิงด้วย

สรุปคนที่พระเอกชอบชวนคุยเรื่องไรนะกับนางเอก แล้วดูจากตอนต่อไปมีต่อยกันด้วยเนื้อเรื่องน่าติดตามจริงๆๆกับเพื่อนที่ไม่ยอมเป็นแฟน

Leastrtyuurr Dokpong

yopern

ตกลงว่าสองคนนี่ที่มาพูดคุยกัน รู้จักกันมากขึ้น เกิดจาก อกหัก เหงา กันแน่นะ แต่เหมือนจะใกล้ชิดเรื่องแบบนั้นนะ

edit นางเอกพอถอดแว่นแล้วจำไม่ได้เลย แถมสุดจะเซ็กซี่อีกด้วย

jakrid123

ไม่ใช่เพื่อนละกูว่า   เพื่อนเย็ดกันมันดี   ชอบรุ่นน้องนางเอกมากกว่า น่ารักดี แถมยังใสๆ

nonane

นางเอกใจง่ายจัง พออ่านแปลไทยจึงรู้ว่าพูดอะไรกัน

l3al3yl3ell

นางเอกใจดีพระเอกหวังฟัน ลายเส้นสวยครับ ผมชอบแนวแบบนี้มากเลย

ปลายผมละสวยเป็นคนละคนเชียว

subin05

ผมว่าเจ้าหนุ่มนี่แอบคิดกับสาวแว่นเกินเพื่อนแหงๆ ตอนท้ายมีกินตับกันชัวร์

นั่นไง มึงออกแนวเพื่อนกันมันดีซะงั้น ตอนหน้ามีการต่อยแย่งแฟนด้วย

siwapol55

สรุปไอพระเอก กับ นางเอกเรื่องนี้ รักกันไหมเนี่ย
หรือ เป็นแค่เซ็กเฟรนแก้เบื่อไปวันๆนะ
แล้วตัวละครอื่นจะมีบทบาทอะไรบ้าง อยากรู้จริง
ขอบคุณมากครับ
อ้าวตอนหน้าต่อยกันแล้ว เป็นเพราะแย่งนางเอกเหรอเปล่า

patrict

แหม มาอ่อยถึงบ้าน ไม่จัดก็แปลกละ

สรุปถอดแว่นมาสวยเช้งเลย ตอนต่อไปสงสัยหึงนางเอกหละทีนี้พระเอกเราต่อยกับชาวบ้านเลย

Kingkong Keang

ของดีมาถึงห้องขอกอดหน่อยจะพอเหรอ
เพื่อนกันเอากัน แบบนี้ก้อ มันส์ละสิ เรื่องนี้สนุกมากมายรอติดตามตอนต่อไปจ้า

gutongnk59

คนที่พระเอกชอบ บอกอะไรน้องแว่นหว่า ::Thinking::
//ก็ยังไม่เฉลยว่าคนที่พระเอกชอบบอกอะไร แต่ตอนนี้อวยน้องแว่นสุด (ชอบสำนวนที่แปลมากครับ อ่านแล้วสนุกมาก ถ้าเลิกแปลคงเสียใจครับ)

payunnakub

อย่าเพิ่งรีบตัดจบเลยท่าน สาวแว่น  น่ารักมาก อิจฉาพระเอกจริงๆ

akasaboy

มันติดใจแล้วแน่นอน กอดแบบเยียวยาอะไร นี่มันหื่นชัด ๆ นางเอกต้องตอบว่า ได้สิ 555+ เข้าขากันดีขนาดนี้

เดี๋ยว ๆๆ นางเอกแกก้ยอมง่ายไป ถึงกับไปอาบน้ำมาโดยเฉพาะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย