ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2019, 10:07:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

ยิ่งกว่าผีเสื้อปีกหัก เพราะพ่อไม่รู้ว่าเป็นลูกสาวตัวเอง แถมแม่ยังขายลูกสาวได้แบบนี้มันต้องแตกแน่ๆทั้งความสัมพันธ์ครั้งเก่าและกว่าจะมารู้ความจริงที่หลัง
edit.นึกว่าฝันร้ายแต่ที่ไหนได้มันของจริงนี่หว่านึกว่าจะกลับมาหักมุม

siwapol55

เป็นโชคชะตาที่บิดเบี้ยวสมกับชื่อเรื่องจริง
แต่ก็พอเดาไว้ตั้งแต่ตอนแรกแล้ว ว่านางเอกน่าจะเป็นลูกของพระเอกจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
ขนาดฉากจบก็รู้สึกถึงความบิดเบี้ยวเลย มาคิดดูมันก็เป็นชะตากรรมที่น่าเศร้ามาก

ninekak

เด็กแค่นี้แต่วางแผนไว้สะโห หักมุมมากเลยพลิกล็อคมาก

elviswhat

เด็กตัวแค่นี้วางแผนแบบลึกซึ้งมากกว่าผู้ใหญ่ซะอีกคิดได้ยังไงเนี่ยแก้แค้น แต่โชโกะก็ทำกับเซนะมากไปจริง ๆ นะ ขายลูกตัวเองเพื่อเงินเลยหรอไม่เห็ตความสำคัญของลูกสาวตัวเองเลย แต่คนที่โชคร้ายที่สุดน่าจะเป็นคุณพ่อนี่ล่ะผู้ที่ไม่รู้เกี่ยวอะไรด้วยเลยมาหลงติดกับเด็กสาวตัวน้อย ๆ คนนี้

เอิ่บบบ ตอนจบนี่ยังไงสรุปแล้วมันเรื่องจริงหรือว่าฝันไปยังไงชอบกลนะเนี่ย แต่ภาพถ่ายนั้นกับสีหน้าโชโกะนี่มันอาจจะไม่ใช่ฝันก็ได้นะแบบนี้

gugunana

ไม่น่าโดนข่มขืนเลย                           

ไม่เคยEdit เมนต์มักง่าย มีก็เหมือนไม่มี

hippopov2

เนื้อเรื่องมันจะดาร์คอะไรขนาดนั้น แม่ขายลูกเพื่อนเงิน ลูกแก้แค้นแม่ด้วยการมาเอากะพ่อ อ่านแล้วจิตตกนิดๆเลย

กฤตินัย ภ

Phoowadol

ขอสารภาพก่อนเลยครับ ว่า เรื่องนี้ เฉพาะตัวผมนะ  ความหื่น หายแซ้บห่านสอย หมดละ. ตอนนี้
นี่มัน หดหู่มากนะ กับการขายลูกเพื่อความอยู่รอด มาบวกกับลูกอยากแก้แค้นแม่ แล้วมาเอากับพ่อตัวเอง ทั้งๆที่รู้อยู่แล้วเนี่ยนะ สะเทือนอารมณ์สุดๆครับ. มาหมดทั้งความสงสารความเศร้า โอยๆ ::Crying::   ::Crying::   
  Edit.   นี่ขนาดรู้ทั้งรู้ ว่าเป็นลูกของตัวยังทำลงเนอะ ตอทีเซนะใช้มีดฟันพ่อ. ผมนึกว่าตายไปแล้วนะนั้น เซนะดูหน้ากลัวมาก บรื๋ยยยยยย. ตัดฉากมาอีกทีอ้าว แม่ท้องซะแล้ว ตกลงมันยังไงกันเนี่ย. โชคชะตาช่างบิดเบี้ยว ซะจริงๆ

TCM12.0

อ่านไปอ่านมาคนที่น่าสงสารที่สุดเป็นใคร ลูกที่โดนแม่ขาย มาแก้แค้นโดยการเอาพ่อ หรือ พ่อที่มาขอเงินเมียเก่าแล้วก็เอาลูกโดยไม่รู้ว่าโดนลูกหลอก ส่วนตัวแม่ไม่น่าสงสารอะขายลูกเอง อยากรู้ว่าคนเขียนจะเขียนต่อยังไง

ไปๆมาๆสงสารพ่อนะ บิดเบี๊ยวตามชื่อเลย

jzmorl

เนื้อเรื่องมันชักจะบิดเบี้ยวกันไปใหญ่ละ 5555 เรื่องแบบนี้แหละที่น่าติดตามที่สุด

Tdestiny

เป็นเรื่องที่ไม่ได้อ่านนานแต่ก็ยังจำเนื้อเรื่องได้อยู่

ว่าแล้วเชียวว่าต้องเป็นพ่อลูกกันแน่เลย

แต่ถึงอย่างงั้นก็ยังคงเข้าอารมณ์กับเรื่องนี้ได้อยู่ดี ดาร์คได้ที่มากครับ

ตอนจบพลิคแล้วพลิคอีก อ่านแล้วระทึกมากครับเรื่องนี้

lock18z

เรื่องช่างหักมุมจริงๆ เด็กผู้หญิงตัวเล็กๆกลายเป็นคนวางแผนทุกอย่าง มีพ่อเป็นผัวอีก

ทำไมตอนจบมันดูงงๆ เหมือนกลับมาอยู่ด้วยกันแล้วตัวพ่อเองความจำเสื่อม

CoolNook Thangsakul

โอ้ ลืมเนื้อเรื่องเก่าไปเกือบหมดแล้วนะเนี้ย แต่รู้สึกอย่างหนึ่ง คือจิตตกเล็กน้อย

natthapon.sinsadee

Buarie

อ่าวช็อกไปเลย ตอนแรกอ่าน ๆ ก็พอจะเข้าใจว่าน่าจะ incest แต่ไม่นึกว่าจะมีปมขนาดนี้ เจ๋งดีโดจินสมัยนี้