ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 28 "คืนแรก"

เริ่มโดย cd13579, มีนาคม 09, 2021, 03:43:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

ผมเชียร์คู่นี้ครับ รอลุ้นๆๆๆ ดีกันๆๆๆ

panax

ผมชอบคู่นี้ครับ เชียร์ๆๆ รอลุ้น ดีกันๆครับ

winnythepooh

ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าเพื่อฟื้นความจำก่อน

Leo the rott

อุปสรรคเยอะจังหนุ่มสาวคู่นี้

Pongsathorn Weerahong

ใครจะเริ่มคุยก่อน ใครจะทนกับความอึดอัดแบบนี้ได้ เดาว่า ดนัยทนอึดอัดไม่ไหว คุยกันให้เข้าใจ

tetete

จะงอลกันไปถึงเมื่อไหร่ครับคู่นี้ คุยกันดีๆก็จบละ

Phoowadol

นี่สิ มันต้อวอย่างนี้สิ...แบบนี้แหละที่ รี๊ด....ต้องการ ::WooWoo::....
   ถึงเวลา ที่ควรจะเป็นซักที....จะบอกไงดีหละ....คือว่า ตอนนี้ รู้สึกอินครับ  อิ่มไปกับบทรัก สุดสวาทของเขาทั้งสอง   :: ::Shy::   ::Shy:: 
   แล้วผมจะกาที่ลงได้ทางไหนเนี้ย...ดันมาอ่านในช่วงเวลา 2โมง แบบนี้...... ::Hunger::......คืนนี้ค่อยหาทางตะล่อมเมีย ดีกว่า...55....ขอบคุณครับ

windy007

เอ ตอนเก่าอยู่ไหนครับ น่าจะมีลิ้งให้ด้วย

oit758

ดูท่าจะ happy ใช่มั้ยละงานนี้ ดนัยสมหวังรึเปล่าหรือมายด์จะโดนจับไปรุมอีกเอาให้ดาร์คสุดๆ ไปเลย

Thongchai Wangsri

ก้อนึกว่าพอได้กลับมาอยู่ด้วยกันจะแฮปปี้ซะอีก

peddo

เขียนดีนะครับ แต่ขยี้อารมณ์จัง สองคนนี้อาจจะรักกัน งอนกัน  แล้วปรับความเข้าใจกัน แต่ปมในใจมันจะมีอยู่ตลอด วันไหนขุ่นใจมันก็จะมาอีก ถ้าจะอยู่ด้วยกันต้องทำใจว่า นี่ไม่ใช่การงอน การเข้าใจผิดกันเป็นครั้งสุดท้าย ทั้งคู่ ไม่ใช่คนง่ายๆ สบายๆ ทรมานกันไปจนกว่าจะตายจากกันแหละครับ
ดูท่า จะคุยกันไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่ทำงานเข้าขาประสานกันอย่างดีเลยนะครับ
ขอบคุณครับ

kobjuk

ขอสารภาพว่าลืมตอนเก่าไปแล้วย้อนไปอ่านก่อนนะ เดี๋ยวกลับมาตอนนี้ใหม่ ครับผม

Taizen

ถ้าอยู่ใกล้ๆนี่สักโบกแล้วเนี่ย ดนัยทำไมซื่อบื้อแบบนี้

kk2016

จากความไม่เข้าใจ จะเปลี่ยนไปเป็นความเกลียดเอาง่ายๆเลยนะ แบบนี้ต้องรีบปรับความเข้าใจโดยด่วน

๋Jamesbond007

ดนัยกลับมาแล้ว อย่าลืมพี่อินทรีนะคับ รออยู๋