ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

ชอบเรื่องนี้มากครับ นอกจากจะมาแนว sci-fi แล้ว ยังผนวกวรรณกรรมไทยเข้าได้อย่างอย่างยอดเยี่ยมครับ ยิ่งมาภาคนี้ปูพื้นเบื้องลึกเบื้องหลังตัวละครอีก ทำให้เนื้อหายิ่งอัดแน่น ได้อรรถรสมากครับ

kaipcx33 .

alex2432

samransathu

เริ่มต้นได้น่าติดตามมาก ปฐมบทของ Protector

i_robot

อ่านแค่หัวก็น่าติดตามแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เปิดเรื่องมีนาคา กับนาคี ด้วย เรื่องน่าสนใจ

tonnextgen

มีฮีโร่หลายตัว เเบ่งเป็นจักรวาล และมีบทบาท ของแต่ละตัว เยี่ยมครับ

Akera11

เนื้อเรื่องเกี่ยวข้องกับvecterด้วยหรอเนี่ย น่าติดตามมากครับ ตัวละครมีความน่าสนใจมากเลย รออ่านvecterตอนใหม่อยู่นะคับท่าน

Aero Sathianwutthiwong

zorohana

ยังไม่เคยอ่าน ขอติดตามผลงานครับ ขอบคุณครับ

Leolaz1141

ayiraj2408

Hshd Hhsjd

aspirine2535

น่าติดตามครับ เนื้อเรื่องตอนเเรกก็น่าสนใจแล้ว