ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Save Savate

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับขออนุญาติ อ่านต่อละ อิอิ

amorn niemgerd

อมร

dectai

mhoa2000

แม้นจะไม่มีเวคเตอร์แต่ก็อยู่เส้นเรื่องเดียวกัน... ::Orz::ลงผิดที่

อิทธิพล ทบชา

แค่เปิดเรื่อง​ก็​น่าติดตาม​แล้ว​ครับ​สาววรรณ​นี่คงเด็ดน่าดู​

phaii

เป็นครั้งแรกที่ได้อ่านครับ เริ่มเรื่องมาได้ดี ผลงานมีคุณภาพยอดเยี่ยมเช่นเคย

Anan Saidakhot

ท่าจะมันส์ตั้งแต่ตอนแรกเลยนะนี่สุดๆ

warunnop

เพิ่งเคยอ่าน เรื่องย่อยนี้ครับ ขอติดตามครับ

Davilhades

เพิ่งได้อ่านตอนนี้จะได้รุ้ประวัติตัวละึรอื่นบ้าง55

hnarii

ที่มาของฮีโร่จอมพลังของเราน่นเอง ดีมากๆ เลยครับจะได้อ่านมีมิติมากขึ้น

scalet

มีตอนแยกมาด้วยเว้ยเฮ้ย ดีครับดี จะได้รู้อดีตตัวละครด้วย แต่อย่าเยิ่นเย้อเกินไปนะครับ
ปล.กะลังตามเก็บอ่านอยู่ครับ

nat2oo7

พอดียังไม่รู้ที่มาที่ไปของตัวละครนี้ ในเรื่อง vactor เลยต้องมาอ่านตอนแยกนี้ครับ