ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 18, 2018, 11:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

morekung

พระเอกเราได้มาเป็นยาม สงสัยต้องได้จัดคุณหนูในบ้านแน่เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นผมก็กดตอนไอ้หนุ่มนั่นเดินมาขึ้นรถเหมือนกัน พวกอวดรวย มารยาทเลวทราม  ดูหมิ่นคนจน ไม่เคารพกฎหมายอย่างนี้ แถมยังทำให้คนร้ายหนีไปได้อีก สมควรโดนจริงๆ....หึหึ

อิทธิพล ทบชา

เริ่มเรื่องก็น่าสนใจเเล้ว โดยเฉพาะตัวพระเอกนี่น่าจะเป็นสายสืบที่มีฝีมือพอตัวเลยทีเดียว อีกอย่างดูท่าทางคงเฉียบขาดน่าดู

xxxboyz

เรื่องนี้เปิดมาดุ ระเบิดป่า เผากระท่อม แบบอาหลอง

durocman

เรื่องมันจะเชื่อมกับ สองเรื่องที่ผ่านมาแล้วไหมครับ เปิดหัวเรื่องมาในแนวแอคชั่นบู๊ล้างผลาญเลยไหมเนี่ย

yuth2011

ชำนาญ หาญสำรำ

เริ่มเรื่องมาก็น่าติดตามแล้วครับออกแนวสายลับมาดนิ่งแทรกด้วยบทอีโรติกตามสไตล์แน่นอน... บอกเลยว่าชอบมากครับ

axon13

เริ่มต้นเรื่องก็ชอบเลยครับ น่าติดตามต่อมากๆ ไม่มีฉากเลิฟซีน แต่อ่านเพลินมากครับ

9toulek

น่าจะเป็นเรื่องทีน่าสนใจ และ น่าติดตามอีก 1 เรื่อง

phaii

เนื่อเรื่องมีประเด็น น่าค้นหาอีกแล้วครับ

retest

โอ้โห แอคชั่นซะด้วยสิ  เรื่องนี้ฉากปแคชั่นยังมันขนาดนี้ ฉากเลิฟซีนจะมันขนาดไหน แฮ่ ::Grimace::

st23652

สงสัย รอบนี้จะมายังไง พระเอกเป็น สายลับหรอ

fantastica

undercomment

อ่า เรื่องนี้จะตามรอยหนังไทยแน่ๆเลย ระเบิดภูเขา เผากระท่อม ยิงกระจายตายเป็นร้อย น่าสนุกดีครับ

whitebag

น่าสนุกดีครับ เหมือนหนังไทยสมัยเก่า ที่มิตรเป็นสายลับ อะไรแบบนี้  อิอิน่าสนุกดีครับ