ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 18, 2018, 11:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ออกแนวหน่วยพิเศษเกษียนตัวมาเป็นยามแล้วค่อยโชว์เทพ

Ram PakVan Rachawong

ตอนแรกก็งงๆๆเรื่องนะครับ พอเฉลยว่าคนบ้านนอกที่ว่าเป็นเหมือนพวกสายลับนี่ เรื่องนี้มันแน่ๆ อยากอ่านแนวๆนี้มานานแล้ว

massacreer

เนื้อเรื่องเปลี่ยนแนวได้น่าสนใจและน่าติดตามดีครับ

arainia

คือเปิดมาก็ระเบิดรถทิ้งทำลายเครื่องมือกันเลยทีเดียว แนวสายลับหรือเนี่ย

richpor

เคยอ่านนานมาแล้วใน ขายหัวเราะ หรือมหาสนุกนี่แหละ แต่ไม่คิดว่าจะมีภาคต่อ อยากรู้ว่าจะมีบทเสียวแบบไหนบ้าง

victor basso

พระเอกคงจะออกแนวสายลับสินะครับ แอบสะใจเล็กๆที่พระเอกกดระเบิดตอนที่จอมกร่างเดินมาที่รถ

bigbirm

ตอนแรกก้อตื่นเต้น เร้าอารมชวนติดตามเลยครับ

kennet

ไอ้หนุ่มนี้ต้องเป็นสายลับนักฆ่าแน่น่อน

pj762856

ryu

มาอ่านตอนแรก ก็หักมุมซะแล้ว

win2000

เปิดมาก็แนวใหม่เลย น่าสนใจๆ ::Thinking:: ::Shy:: ::KO::

aeadza

เริ่มมาก็โดนเหวี่ยงเลยนะครับ แต่ขอให้งานราบลื่นนะครับ

flask

มาแนวนี้ผมชอบนะ  ขอเป็นfc เลย

laluad