ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (7)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 18, 2021, 10:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

treemiles

B522

แล้วกำนันจะจัดการฝนยังไงนะ รออ่านๆ

ภูเขา

Thunyawit sriradon

จบด้วยจับทำเมียน้อยเพิ่มอีกคน

633sqd

ฝนเข้าร่วมวงด้วยแบบถาวรแน่ๆคงไม่พ้นเป็นเมียกำนันอีกคน แคนยิ่งโกรธหนักเข้าไปอีก

peddo

น้องฝนไม่น่ารอดเขี้ยวเสือนะครับ ท่าทางร้อนใช่เล่น เป็นเมียกำนันอีกคนไปเลย

jackkie

ฝนกำลัฃภฃถล่ำลึกในดงโจรแล้วแหละครับ

mrcat2019

น้องฝนจะโดนกำนันจัดใหม่นิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มืออาชีพระดับกำนันน้อม โชคดีที่พัดหลานชายเมียกำนันพาฝนแฟนสาวมาด้วยแล้วบอกถึงอาชีพที่ฝนทำอยู่ กำนันเลยได้คนมาช่วยทำงานแทนคำรณ ว่าแต่หลานฝนจะโดนกำนันซั่มปิดปากกี่ยกนะ....อิอิ

onzoul

ฝนจะทำอะไรยังไงต่อไปละนี่

หวานเย็น

gusjung111

ท่าทางจะเสร็จกำนันอีกคนละ

chanky2007

กำนันแผนการดี แบบนี้น่าจะจัดการฝนได้แน่ๆ

แต่ทำไมแอบคิดว่า ฝนจะจัดการกำนันมากกว่า

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Nikubou

มาเร็วทันใจจริงๆ ท่าทางฝนจะได้รางวัลมากกว่าเงินแล้วล่ะเนี่ย