ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอน (จบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 16, 2021, 09:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

optiplex

เริ่มหลอนเข้าให้แล้วเจอแฟนเก่าที่เสียชีวิตไปแล้ว

xfour

six

โดนแฟนเก่าหลอกไปเย็ดนี่นะ

Lonelyworm

cologo12

i_robot

หลอนจริงหลอนจัง เป็นใครก็หลอน

Wattbeta1980

ไม่หลอนก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้งล่ะครับ

.....เป็นแรงใจ แรงเชียร์ครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... รัตน์คงเป็นห่วงพอลแฟนเก่าถึงได้ดลใจให้กลับมาเจอเพื่อที่จะได้เตือนบางอย่าง

Wheel of Fortune

Gameoftoyz

ดีไม่โดนดูดวินญาณไปด้วย

boom

เริ่มต้นก็สนุก  แต่จบท้ายกลายเป็นน่าขนหัวลุกซะงัน

teerawatc

เนื้อเรื่องจริงน่าจะจบตั้งแต่แยกย้ายกับรัตน์ที่ตลาดแล้วใช่ไหมครับ

แต่ย่อหน้าสุดท้ายใส่เข้ามาทำให้เนื้อเรื่องมีเสน่ห์ น่าลุ้นน่าติดตามตลอดทั้งเรื่อง

ถ้าไม่มีเรื่องผี เรื่องนี้จะเป็นเรื่องเสียวที่สนุกเรื่องหนึ่ง  แต่พอใส่เรื่องผีเข้าไป

ทำให้เรื่องนี้เป็นเรื่องเสียว เรื่องหลอน  ที่น่าประทับใจและจะจำเรื่องนี้อีกนาน

aone

อ่านมาถึงตอนจบ อ๋อเลยว่าทำไม่บอกว่าให้เลิกเจ้าชู้

brutri

เนื้อเรื่องตื่นเต้นมากครับ

estellia

เจอแบบนี้ผมเองก็คงจะหลอนไปเหมือนกัน