ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ ตอนที่1 (รักใสๆจิตๆ)

เริ่มโดย comein x, ตุลาคม 08, 2017, 08:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

อารมณ์ประมาณเอาลูกสาวขัดดอก แต่เจ้าหนี้ติดใจดอกจนขอแต่งงานซะแล้ว แบบนี้หนี้ศูนย์ได้เลยนะ แต่น้องเมลจะยอมไหมอ่ะ เฮียแก่บอกเองเลยว่า จิต

gogopopo2

เรื่องน่าสนใจดีนะครับ แต่เริ่มเรื่องมาก้ได้กันเลย งงนิดนึง
แต่น่าสนุกดี จัติดตามนะครับ

Aomba

เรื่องน่าสนใจจะติดตามอ่านคับ

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................

oldman

คิดเสียว่าช่วยเหลือครอบครัว  ได้เจอคนที่รักเรา  แถมพ่วงด้วย sex แบบที่จินตนาการไม่ถึงครับ

sp502

แค่เริ่มเรื่องมาก็สนุกและตื่นเต้นแล้ว ขอติดตามต่อไปครับ ขอบคุณครับ

kit2516

เหมือนจะจำใจต้องที่จะรับภาระแต่แอบชอบอยู่นะ

olemantu

บอกว่าเขียนจากความรู้สึกก็เลยอยากตามดูจินตนาการว่าไปแบบไหน เล่าไปเรื่อยก็น่าจะสนุกครับ

therasak

อ่านแล้ว สะดุดเป็นระยะกับคำผิด ควรเพิ่มการเว้นช่องไฟระหว่างประโยค เพื่อเป็นการพักสายตา และไม่ล้าเวลาอ่านนาน ๆ ครับ เปิดเรื่องได้เร้าใจและหวือหวา คำที่ใช้สร้างภาพได้ชัดเจนดี รออ่านผลงานต่อครับ ขอบคุณครับ

saka2520

เปิดมาก็วันที่สองเลยเหรอครับ ผมนี่ออกไปพลิกหาบทนำเรื่องกันเลยทีเดียว
ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปัน

iberrychin

สนใจครับ น่าติดตามมาก

.........................................................................................
    11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป เคยโดนแบนมาแล้ว
กุมภาพันธ์ 19, 2017 ซ้ำซากไม่ปรับปรุง
แบนตลอดชีพ( 11/10/2560 )

.........................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=173969.msg369686#msg369686

jamesbuff

ขอบคุณครับ
เป็นแนวเด็กสาวกับผู้สูงวัยรึเปล่าครับ

Pongsathorn Suwannarit

โคแก่ หญ้าอ่อน เด็กเสี่ย ขัดดอก รอติดตามตอนต่อไปคับ

scozember

swbkk

แหม   นางเอกน่ารักบทรักน่าสนุกแบบนี้จะไม่สนได้ไงล่ะครับ  ยังไงก็ต้องขอติดตามดูต่อล่ะครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆอีกเรื่องนึง

riggyx

ฉาก xxx นำมาเลย

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=183261.msg621015#msg621015