ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 2 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 23, 2017, 10:23:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakin007

พล็อตเรื่องดีเขียนได้น่าติดตามมาก ขอบคุณมากนะครับ

SilcenceKnight

เขาจะเ็นใครกันน้า
อยากจะรู้จัง
ขอบคุณครับ

bankyzzz

aom43104

thisisbest

ผู้ชาย 2 คน น่าจะวางแผนร่วมกัน

apiipa

อาจจะมีคนที่สาม สี่ ห้า รึเปล่า

jjhj1988

เอาแล้ว
เมาปลิ้นขนาดนี้แล้วสาวแป้งจะจับโจรไหวเร้อ ฮ่าๆๆ

ต่อๆ รอดไป ดูท่าแบบนี้สาวแป้งน่าจะมีใจให้สองหนุ่มป่ะคับถึงได้ไม่ยอมพี่ต้อม
ลุ้นตอนต่อไปคับ

llar

สงสัยคืนที่สองท่าจะยาวแล้วแบบนี้ ::Shy::

beeriero

คืนแรกคนนึงคืนสองอีกคนไม่ก้อโดนทั้งคู่แต่แรกเลย

ba1na2

ใครกันแน่ ที่ลักหลับ อยากรู้ครับ อ่อยผิดคนเลยเป็นสองรัก ขอบคุณมากมายครับท่าน

br007

ลองซ้ำ ก็โดนซ้ำ น่าะติดใจแล้วล่ะครับ  ::DookDig::

pj762856

เมาอย่างนี้  ต้องโดนสองรูพร้อมกัน

ดาววว ดววววว

ชอบครับแนวนี้ รูปก็ทำให้เห็นภาพของเนื้อเรื่องชัดขึ้นทำให้รู้สึกอินเข้าไปใหญ่ ขอตอนต่อไปให้มาเร็วๆเถอะ สาธุ

blim000

ขอแตกในอีกซักรอบสองรอบแล้วกัน อิอิ ::Glad::

BabyFace

ภาพสวยได้อารมณ์ร่วมดีครับ  เรื่องต้องจินตนาการตามดีครับ