ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

การ์ดเด็ดจริงๆ ว่าแต่ว่าวันเดียวมันจะไหวสักกี่น้ำเนี่ย ต้องมาหลายวันกว่าจะเก็บครบทุกคน ::Shy::

bigboy001

::Bloody::  การบริการแต่ละอย่างนี่ช่างถึงใจจริง ๆ แว่แต่พระเอกเอาเรี่ยวแรงจากไหนมา เย สาวได้อย่างต่อเนื่องละเนียะ...

bigboy001

::Crying::  ทำไมไม่มีการ์ดและห้างแบบนี้ในประเทศไทยบ้างนะ... พ่อจะกินตับ เยเด็กสาวทุกวันเลย เห้อออ... ::Crying::

foxmozz

เป็นการ์ด vip ที่ดีมาก อยากมีใช้เหลือเกิน

taton

ดูท่าห้างจะเจ๊งเพราะไอ้หนุ่มนี้ เล่นปี้สาวๆในห้าง แล้วสาวๆขอเพิ่มเงินเดือนงี้ ขอโบนัสเพิ่มงี้ ห้างจะเอาตังจากไหนมาจ่ายว่ะ(ครับ)เนี่ยะ

your12345

ไม่ใช้ว่าตอนจบเจ้าของเก่ามารู้นี้จบเลยน่ะ5555 

Gunitle

ขอโบนัสสองเท่าแล้วพระเอกเราจะมีให้มั้ยนะ555 ขอบคุณมากครับผมมม

itenzero

สลัดผักใส่ไข่

นี่มันบัตรในตำนานที่ชายทุกคนใฝ่ฝัน หลงเข้าไปพร้อมบัตรออกมาตัวแห้งแน่นอน

สลัดผักใส่ไข่

ตอนแรกก็สงสัยว่ามันจะโดนจับตอนจบรึเปล่า แต่ดูท่าทางจะสบายตัว ได้มาห้างทุกวันแน่ครับ

galatoz14

มีการ์ดแบบนี้ สบายละซิ ได้ยกห้าง น้ำแห้งตายพอดี พอเฉลยไม่ใช้เจ้าของการ์ดมันจะเป็นยังไงนะ

oyoyo

การ์ดนี้มันดีสุดยอด แต่เดี๋ยวๆๆ ถ้าโดนจับได้ว่าสวมรอยไม่โดนอ่วมเลยเรอะ

gahowizzy

bbbbbbmo

การ์ดนี้มันดีสุดยอด แต่เดี๋ยวๆๆ ผลาญขนาดนี้เงินในบัตรมันมีเท่าไรกันเนี่ย

ตอนจบจะมีหักมุมมั้ย  ::Horror:: ::Horror::

jokerll