ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่8

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 30, 2017, 05:18:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมกับเมีย ตอนที่8
หลังจากที่กลับมาจากบ้านเจนวันนั้น กาวก็ไปนอนหอ ส่วนผมกับฟ้าเราอยู่บ้านกัน2 คนก็เอากันบ่อยกว่ามือก่อนมากเพราะด้านมือในการเย็ดกันเราออกมาเยอะกว่าเมื่อก่อน วันนี้ผมกับฟ้ากำลังคุยกัน ฟ้าก็เอ่ยว่าสงสานนุ่นทั้งสาวทั้งสวยมีลูกน้อย อีก ต้องเลี้ยงลูกคนเดียว ผมเลยถามฟ้าอยากช่วยนุ่นเหรอ ฟ้าตอบใช่ ผมเลยบอกเห็นด้วย ฟ้าเลยขอผมว่าถ้าจะให้นุ่นมาทำงานบ้านเราบ่อยๆๆได้ไหม ผมตอบไปว่าได้ให้มาทำเยอะไก็ได้ฟ้าจะได้ไม่เหนื่อยมาก ห้องหลังบ้านเราก็ว่างให้นุ่นมาพักที่นี้ก้อได้จะได้ไม่ต้องไปๆกลับๆ มาพักที่นี้ฟ้าบอกผมว่าได้เหรอ ผมตอบว่าได้ อาจให้มาพักอาทิตล่ะ2-3วันก้อได้ มาทำงานแล้วค่อยกลับแต่จะให้พักทุกวันคงไม่ได้ เพราะผมอยากเย็ดกับฟ้ารอบบ้าน55ฟ้าหน้าแดงหยิกผมไปหลายทีเลย งั้นเดียวฟ้าบอกนุ่นนะ ผมโอเคร ฟ้ารับโทรหานุ่นสักพักฟ้าเดินมาบอกผมว่า ถ้าเวลามาพักจะเอาลูกมาด้วยได้ไหมเพราะลูกยัวไม่ล่ะนม ผมบอกได้ ฟ้ารีบโทรบอกนุ่น. ผมยังอยากเย็ดนุ่นอยู่ ฟ้าวางโทรศัพท์ แล้วบอกผมว่า นุ่นจะมาพรุ่งนี้เลยสัก2-3วัน ฟ้ายิ้มขอบคุณผมอยากมีความสุข ผมไม่แน่ใจว่าฟ้าอยากช่วยนุ่นหรือเดชกันแน่ หรือติดใจลีลาเดช แต่เป็นใครเจอแบบนั้นก็คงติดใจกันแน่ๆๆ คืนนี้ผมเลยชวนฟ้าไปกินข้าวนอกบ้านบ้าง เช้าวันต่อมาขณะที่ผมกำลังเพิ่วกินข้าวเสร็จ นุ่นก็มาถึงหน้าบ้าน พร้อมลูกกับสัมภาระนิดหน่อย ฟ้าเลยพานุ่นไปดูห้อง ฟ้าทำความสะอาดไว้ให้แล้ว ฟ้าขอดูลูกเดชหน่อยเป็นผู้ชะด้วนเดียวคงสวยได้แม่ นุ่นหัวเราะนุ่นขอตัวพาลูกไปให้นมจะได้ให้กลับแล้วจะเริ่มทำงานบ้าน สักพักนุ่นออกมาฟ้าจึงถามว่าลูกหลับแล้วเหรอ นุ่นบอกว่าหลับแล้ว หลับงานนอนนานและไม่ร้องบ่อย เราไปนั่งคุยกันที่ห้องนั่งเล่น นุ่วไหว้ขอบคุณเราสองคนที่พาจะมีงานให้ทำได้ นุ่นบอกว่าอยู่บ้าน เวลาพ่อกับแม่ไม่อยู่ต้อวไปขายของต่างจังหวัดที่สามสี่วันถึงกลับอยู่บ้านคนเดียวน่ากลัวเมื่อก่อมีพี่เดช ตอนนี้ไม่มีแถวนั้นก็มีแต่วัยรุ่น กับต่างด่าวเยอะ ชอบมองแล้วแซวนุ่น เลยไม่กล้าอยู่คนเดียวเะราะพ่อแม่ยัวไงต้องหาเงินจะเอาหนูดับลูกไปด้วยก้อไม่สะดวกเพราะลูกยังเล็ก. ถ้าอยู่คนเดียวอาจมีเรื่องไม่ดีแน่ ผมคิดในใจทั้งขาวทั้งสวยแบบนี้ ตัวเล็กนมใหญ่ จับเย็นเช้าเย็นเลยใครจะไม่มอง ฟ้าจัดการว่านุ่นต้องทำไรบ้างนุ่นจึงขอตัวไปเริ่มทำงานบ้าน ผมบอกฟ้าเดียวขอออกไปข้างนอกสักแปป ฟ้าจะเอาไรไหม ฟ้าไม่เอาขอไปดูต้นไม่หลังบ้านก่อนไม่รูตายรึยัง  ช่วงบ่ายผมกลับเข้าบ้าน เข้ามาเจอฟ้านั่งดูทีวีอยู่ในห้องนั่งเล่น กลับมาแล้วเหรอ ผมรีบตอบมาแล้ว ทำไม่ไปนานจัง ผมก็เดินดูของบนห้างอ่ะ เรานั่งคุยกันสักพัก ผมก็ลุกไปไปหลังบ้านเดินผ่านห้องด้านหลังพอดี ประตูเปิดอ้าอยู่สายตาผมมิงไปเห็นพอดี ว่านุ่นกำลังให้นมลูกอยู่ ตามผมลุกวาวทันทีมันแบบว่าผู้หญิงมีลูกอ่อนนมใหญ่อวบขึ้นอละที่สำคัญหัวนมใหษ่ขึ้นมันทำให้อารมณ์ผมพุ่งพล่าน ตอนนี้ ผมรีบเดินหลบออกไป ผมเริ่งคิดแผนชั่วในสมอง วันต่อมาฟ้าต้องไปทำงาน แต่ผมไม่ได้ไปเพราะงานผมจะหิกเวลาไม่ได้ อาจต้องทำทีหลายวันหรือหยุดหลายวันทำให้ผมต้องอยู่บ้านกับนุ่นสายๆหลังจากฟ้าออกไป นุ่นก็ทำความสะอาดปกติดนุ่นอยู่ในชุดเสื้อแขนกุดคอกว้างเวลาก้มนมย้อยเห็นแล้วยิ่งน่าเย็ดเพราะคนมีลูกยิ่งนมใหญ่ยิ่งย้อย กางเกงขาสันแทบรัดตูดดูดีๆคนที่มีลูกตูดจะผายใหญ่ขึ้นอีก. นุ่นทำงานบ้านเรื่อยๆๆ จนถึงจังหวะนุ่นเข้าไปในห้องเก็บของ ผมตามเข้าไปจากด้านกลัง ผมรีบเข้าไปใช้มือปิดปาดนุ่นแล้วรับจับนุ่นนอนลกับพื้น นุ่นร้องแล้วดิ้นยิ่งนุ่นหันหน้ามาเจอเห็วว่าเป็นผมนุ่นนิ่งไปแปปแล้วพยามถามว่าจะทำอะไรนุ่นผมไม่ตอบ จัดการประกบปากแต่นุ่นก็พยามหนี ผมทั้งจูปปากขึ้นนอนทับนุ่นอยู่ตอนนี้ผมใช้2มือ ดึงเสื้อนุ่นขึ้นรวมทั้งเสื้อในแล้วรีบเอาปาดงับนนมหัวนมนุ่นใหญ่มาก แล้วทั้งกัดทั้งดูผมดูนมทั้งบีบ ผมเห็นหัวนมมีน้ำนมไหนออกมาผมยิ่งใช้ปากดูนม รชชาติจะจืดมันถือว่าอร่อยยิ่งปลุกอารมณ์ผมส่วนนุ่นตอนแรกทั้งร้องทั้งดิ้นมือก้อทุบตีผมตอนนี้เริ่มอ่อนคงเป็นเพราะผัวไม่อยู่นานคงเงี่ยนบ้านเหละ ผมเลื่อนลงมาที่ล่างจะเห็นหีล่ะผมดึงกางเกงออกทั้งหมดเผยให็เห็นหีอวบ ถึงจะเจอควยยักของเดชเย็นน่าจะบ่อยและเพิ่งคลอดลูกแต่แคมหียังสวยใช้ได้ ผมรีบใช้ลิ้นเลียรอบๆและปากประกบรูหีทั้งเลียทั้งดูด ในที่สุดนุ่นก็ครางออกมา  ผมรับลุกแล้วถอดกางเกงออก รีบจ่อควยที่หีทันทีแล้วเริ่มแทงเข้าไปทั้นทีผมค่อยกระแทกทีล่ะนิดหรตอดดีมากทั้งตอดทั้งเสียว นุ่นครางไม่เป็นภาษามือผมทั้งบีบนมทั้งปากดูดนม ผมเปลี่ยมามาอยู่มนท่าหมายิ่งท่านี้นมนุ่นยิ่งย้อนและแกว่งไปมาตามแรงกระแทกนุ่นเสียวหีมากเลยตอนนี้ ไม่นานผมก็กลั้นไม่อยู่ปล่อยน้ำแตกในไป ผมนอนกอดนุ่นบนพื้ิแล้วไปประกบปากจูบกันต่อ  สักพักนุ่นใส่เสื้อผ้า ผมด้วย นุ่นไม่พูดอะไรและจะเดินออกจากห้องผมดึงมือนุ่นมาและ บอกว่าอย่าเพิ่งไปดูอะไรก่อนผมเปิดมือถือพร้อมเปิดคลิปที่ผมถ่ายตอนที่เดชจับฟ้าเย็ดผมให้แต่นิดเดียวตอนที่ฟ้าขัดขืนในช่วงแรกเท่านั้นนุ่นเห็นแล้วตกใจ ก้มกราบขอโทษผมบอกว่าอย่าให้ผมแจ้งตำรวจเลยแค่นี้ก็ไม่รู้ว่าเดชจะออกมาเมื่อไรสงสารลูก ผมบอกว่าเดชข่นขืนฟ้าแบบนี้ จะให้ผมทนได้เหรอ นุ่นรีบเอ่ยปากว่าจะให้นุ่นทำอะไรก็ยอม ผมเลยพูว่าจริงๆนะ นุ่นรับปาก ผมเลยบอกว่างั้นเมื่อไรที่ผมต้องการนุ่นต้องยอมนะนุ่นพยักหน้าแล้วผมก็บอกให้นุ่นออกไปได้แล้ว ผมหัวเราะในในว่าหลังจากนี้สนุกแน่ ผมขึ้นไปอาบน้ำแล้วนอนพักบ่ายๆผมลงมาไม่เจอนุ่นเลยเดินไปที่ห้องนุ่นเห็นกำลังให้นมลูกอยู่นุ่นเห็นผมก้อตกใจผมรีบเดินเข้าไปจ้องดูนุ่นให้นอมลูก ผมใช้มือจับนมอีกข้าวผมเลิกเสื้อขึ้นส่วนอีกข้างลูกนุ่นดูดอยู่นุ่นบอกว่าอย่าเพิ่งได้ให้นมลูกก่อน ผมบอกก้อให้ไปแค่บีบเฉยๆๆมันดีไม่นานผมทนไม่ได้ลุกขึ้นจับควยออกมาให้นุ้นอมนุ่นพยามจะไม่อมแต่ก็ทนผมไม่ได้ นุ่นอมควยปมเรียบร้อย ภาพที่เห็นตอนนี้คือภาพที่นุ่นนั่งให้นมลูก และผมยืนให้นุ่มใช้ปากอมควยให้ผม อารมณ์ผมเพิ่งเริ่มมากขึ้น แค่นี้มันยังน้อบไปที่เดชทำกับฟ้า ไม่นานนุ่นก็วางลูกลงลูกหลับแล้ว นุ่นจัดการกับควยผมได้เต็มที่ ไม่นานผมก้อให้นุ่นหยุดแล้วผมนอนให้นุ่นขึ้นคร่อม นุ่นรีบทำตาม นุ่นขย่มได้เสียวมาร่อนหีได้เร็วมากสมกับเป็นเมียเดช ผมจับนุ่นออกและจับนุ่นนอนอ้าขา ผมจับควยไปเขี่ยที่รูตูดนุ่นตกใจเล็กน้อย ถามผมว่าจะเอารู้นั้นเหรอ ผมตอบว่าใช่เพราะผมรุ้ว่ารู้นี้เดชคงเอาบ่อเข้าไม่ยากแน่ ผมค่อยดันใส่ ตามคาดใส่ไม่ยากผมซอยไปสักพักนุ่นยิ่งครางไม่เป็นภาษา ไม่นานผมก็เสร็จแตกในตูดแหละผมทิ้งตัวนอนกอดนุ่น แล้วหลับไปพร้อมกัน ตื่นขึ้นมาเย็มผมรีบออกจากห้องนุ่นก่อนที่ฟ้าจะกลับมา ไม่นานฟ้าก็กลับมาพร้อมดาว เรานั่งกินข้าวกัน3คน หลังจากกินเสร็จฟ้าก้อขอตัวขึ้นไปนอนเพราะทำงานมาทั้งวันผมกับดาวนั้งอยู่ที่ห้องนั่นเล่นก่อน เพราะดาวรอเจน เดียวพี่เจตจะมาส่งเจนนะ แล้วดาวถามผมว่าให้นุ่นมาอยู่ในบ้าน ต้องการอะไรผมยิ่มบอกไม่ทีอะไร ดาวพูดขึ้นว่าไม่เชื่อผมเลยหัวเราะ ดาวยิ้มบอกจะแก้แค่แทนเดชรเหรอผมไม่ตอน ร้านนะพี่อาต ไม่นานเจตก้อมาส่งเจน ผมเลยชวนเจตดื่มสักนิดไหม แต่เจนกับดาวขอตัวไปอาบน้ำนอนส่วนผมกับเจตนั่งดื่มกันจนดึก คุยเรื่องทั่วไป สักห้าทุ่มได้นุ่นเข้ามาเก็บจานกับแกล้มบางส่วนไปล้างก่อน ขณะกำลังก้มเจตมองนุ่นตาเป็นมันเลย ผมเลยนึกสนุกคว้านุ่นมาจูกปากนุ่นตกใจจะขัดขืนแต่ก็ไม่มาก เจตเห็บแบบนี้ได้แต่อ้าปากค้าง ผมเลยจับนุ่นนั่งลงแล้วควักควยออกมาให้นุ่นอมนุ่นทำท่าจะไม่อมแต่ก็ยอม เจตได้แต่นั่งกลืนน้ำลาย. ผมเลยบอกให้นุ่นไปทำให้เจตหน่อยนุ่นคลายไปหาเจตแล้วใช้มือรูดชิป ควยเจตโผล่ออกมา นุ่นรีบอมเจตทำหน้าเสียวอย่างมากแล้วเจตถามผมว่าทำอะไรได้บ้าง ผมตอบแล้วแต่เลย เจตรีบคว้าใช้มือมาจับหน้านุ่นแล้วจูบ ต่อจากนั่นก้อจับนุ่นนอนที่โชฟาแล้วผมก้อเดินไปนั่งทางหัวนุ่น นุ่นรีบจับควบผมอทส่วนเจตกำลังดูดนมเจตอุทานขึ้นเมื่อเห็นน้ำนมสีจขาวออกมาเจตอุทานขึ้นมาว่า แม่ลูกอ่อนเหรอผมตอบว่าใส่เจตดูมีอารมมากขึ้น ไม่นานก้อก้มลงไปดูดหีนุ่นนุ่นครางอยู่ในลำคอเพราะที่ปากมีควยผมอยู่ เจตดูดดื่มหีนุ่นอย่างกระหายไม่นานเจตรีบจับควยยัดหีนุ่นแล้วชอยแรงมากยิ่งแรงนุ่นยิ่งดูดควยผมแรงมากขึ้นเท่านั้น จากนั้นเจตเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมาเจตสองมือจับนมนุ่นบีดจาดด้านหลัวควยก็กระแทกมาไม่หยุด ผมเอาควยให้นุ่อมต่อท่านี้เจตคงเสียน่าดู นุ่นได้แต่คราว จากนั่นผมให้เจตหยุดเจตหยุดแล้สผมก็นอนเบียดลงให้นุ่นค่อม ผมจูปปากนุ่นนุ่นก้อขย่มผมจากนั้น ผมให้มือสองข้าวมาบีบก้นนุ่นแล้วใช้มือแยกแก้มก้นออกเจตตาลุกทั้นทีเมื่อเข้าใขที่ผมทำ เจตนีบจับควยยัวทั้นทีนุ่นตาค้างเลยเจอแบบนี้เจตรีบชอบส่วนผมก็พยุ่งให้นุ่นขย่ม มือเรา2คนก้อจับนมบีบไม่หยุดนุ่นดิ้นยังกะไส้เดือนโดไปแบบนี้ ไม่นานนุ่นก็เสร็จ ผมเก็บเจตก็เสร็จตามๆกัน เราแช่ไว้ชักพักนานเรา3คนไกนออกจากทั้งหีทั้งตูด แล้วต่างคนต่างรีบใส่เสื้อ นุ่นรีบขอตัวกลับห้อง แล้วเจตก็ขอบใจผม. ผมบอกไม่เป็นไร แล้วเจต
รีบกลับบ้าน ผมก็ปิดไฟขึ้นไปนอน

jo2035

นุ่นเสร็จจนได้แต่ไม่นึกว่าจะโดนทีละสอง

hanabombam

สุดยอดอ่ะ ช้าๆ ได้จัดสองรูเหมือนที่ฟ้าโดนเดชทำเลยอ่ะ 

mdemigod

เอาคืนดชได้สมใจผมยิ่งนัก ตอนหน้าขอแบบเย็ดนุ่นต่อหน้าเดชนะครับ

tacklove

อาตเกินไปรึเปล่าที่ทำแบบนี้ ระวังกรรมมันจะสนองนะ

elviswhat

นุ่นก็โดนไปอีกราย เสร็จสมหวังแล้วนายอาต ร้ายกาจจริง ๆ

devilzoa

เอาคืนนายเดชสินะแถมยังสวิงด้วยแหมร้ายจริงๆ

nananews

ppp44

swss2511

manunited68

นึกว่านุ่นจะโดนเดี่ยว ผิดคาด เบิ้ลเลย

aeadza

เอาคืนแบบนี้ก็สะใจดีนะครับ แต่ระวังหน่อยก็ดีนะครับเดี๋ยวสาวๆข้างบนลงมาเจอสวยเลย

hanabombam

แค่วันเดียวนุ่นโดนเหมือนที่ฟ้าโดนเลย เวรกรรมมีจริง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::