ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครแกล้งใคร (แต่งเสริมจากเรื่องจริง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 13, 2024, 12:23:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

สมัยก่อนเราจะรู้ว่า พวกสปอร์ตคลับที่มีสระว่ายน้ำหรืออะไรพวกนี้จะไม่มีกล้องวงจรปิดกัน ทำให้คนแอบเข้าไปเอากันได้ง่ายมาก ครั้งนี้ต้องบอกว่าเป็นครั้งแรกที่ผมจับบีโชว์จริงๆจังๆ ผมจับบีใส่บิกินี่แบบคล้องคอ ส่วนตัวล่างเป็นแบบกางเกง แต่ด้วยความที่บีเป็นคนสะโพกใหญ่ พอใส่แล้วเห็นเป็นร่องเลยทีเดียว
บี : อายอยู่เหมือนกันนะเนี่ย มันเห็นร่องชัดไปไหมอะเธอ
ผม : คนมาเล่นน้ำว่ายน้ำ ใครเขาจะมาสนใจร่องหีตัวละ ไปเถอะๆ ออกกำลังกายยามเช้ากันสักหน่อยดีกว่า ค่อยหาที่เที่ยวต่อ

เรื่องจริงมีแต่สระว่ายน้ำนะครับ นอกนั้นแต่งเพิ่มเพื่อเอาอรรถรส
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

PTTrayong

โชว์แบบนี้ คนอื่นในสระทนไหวหรือครับ สงสัยจะมาขอแจม

monster gmail

zaar65

hansamuboy

g9898

จากสปอร์ต จะกลายเป็น เอ้าท์ดอซะงั้น

jingjing199212

Maxi Lasteresterzer

pppxavcs