ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 2

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 08, 2010, 05:08:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 2

วันนี้มาต่อครับ หลังจากพี่สมใจ ออกจากโรงพยาบาล..แล้ว ก็มาพักที่บ้าน จิมผัวแกมาขอบใจผมใหญ่ งวดนี้จิมมาอยู่เกือบเดือน ผมกับแพทเลยเจอกันได้แค่วันเสาร์ จนกลับ พี่สมใจแกตามพ่อมาจากต่างจังหวัด มาช่วยดูแล(แม่แกตายไปแล้ว) ลุงคำดูอายุมาแล้ว เห็นว่า 68 แล้ว วันนี้ผมกลับบ้านมาเอาแปลนงานตอนเที่ยง ที่คอนโด เสร็จ ดันได้ยินเสียงร้องของพี่สมใจ ผมเข้าใจว่าแกล้มอีก เลยรีบเข้าไปช่วย แต่ผิดคิวครับ เปิดประตูเข้าไป(แกมักไม่ล็อกประตู) เจอพี่สมใจนอนบนโซฟา มีพ่อแท้ๆ กำลังเลียหีอย่างเมามัน ..ทั้งคู่ตกใจมากเลย เด้งกันไปคนละทาง..ผมรีบขอโทษ เข้าใจว่าแกล้มอีก พี่สมใจว่าไม่เป็นไร..พ่อแกคงอายเดินเลี่ยงออกไปนอกห้องเลย.. พี่สมใจขอให้ผมเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ สงสารแกเถอะ...พ่อแกมักจะมีอารมณ์แต่ร่างกายไม่อำนวย(ควยไม่แข็งเลยเลียกอดอย่างเดียว) พี่สมใจเองก็เหงา แฟนพี่แกมาแค่เดือนละครั้ง จริงๆๆผมจะขอตัวกลับ แต่แกชวนคุย ผมเลยถามเล่นๆว่าพี่สมใจทำกับพ่อมานานแล้วเหรอ แกว่าตั้งแต่ สาวๆๆแล้ว แม่แกเสียไปนานแล้ว แกเลยอยู่เป็นคนดูแลพ่อแทนแม่...จนมาทำงานแล้วได้จิม...พี่สมใจมองหน้าผมแล้วถามว่า..ดูถูกพี่สิน่ะ  ผมส่ายหน้า ผมว่าฟังแล้วได้อารมณ์ดี แกว่าจริงเหรอ? ผมยิ้ม ผมว่าเพิ่งเคยได้ยินเรื่องคนในครอบครัวเอากัน แปลกดี..แกว่าจริงเหรอ..แล้วลูบขาผม..ผมยิ้ม ขอตัวผมว่าพี่สมใจ ไปดูลุงคำก่อนดีกว่า หายไปเลย ผมเดินลงมาข้างล่างเจอลุงคำ ผมยิ้มให้ แกทำหน้าพิกล แกพยายามหัวเราะ ผมแกล้งถามแกว่าจะไปไหนครับ แกว่าจะไปตลาดไปดูพระ แล้วโดดขึ้นแท็กซี่ไปเลย ผมมองสุดตา กลับมาที่รถ ดันลืมแปลนงานที่ห้องพี่สมใจ..ผมเดินขึ้นไป เจอแกอาบน้ำเพิ่งเสร็จ โฮ้ ขนาดอายุ 39 ปีแล้ว หุ่นยังดี นมเป็นนมเลยครับ (ผมว่าน่าจะซัก 38 นิ้วเลย) ผมว่าผมลืมของ แกแซวว่าอ๋อคิดว่าลืมอย่างอื่น...ผมมองหน้าแก แกมองหน้าผม แกเข้ามาจูบผม ผมดูดปากตอบ แกไซร้มาที่คอผม ลงมาที่อก แกถอดผ้าผมออกทีละชิ้น จนหมด แกเลียที่ปลายควยผมเบาๆๆ แกรูดเล่นช้าๆ ก้มลงดูดที่พวงไข่ ไล่ลงมาที่รูตูด....ควยผมแข็งเต็มเหนียวแล้วครับ...แกคร่อมตัวผมจับควยผมยัดลงรูหีพี่สมใจ ถึงจะหลวมบ้างแต่ได้อารมณ์กว่าสาวๆๆ ที่ผมเคยเจอมากมายครับ แม้แต่น้องแพทเองผมว่าสู้ไม่ได้เลยเรื่องลีลา..แกควบบนตัวผมช้าๆๆสลับเร็ว..ครางกระเส่าในลำคอ มันได้ฟิวส์จริงๆ แกโยกไปมาเกือบ 10 นาที แกก็เร่งถี่ยิบเลย...สุดท้ายแกกอดผมแน่นน้ำแตกคาควยเลยครับ...แกหอบหายใจแรง...ผมถามว่าเสร็จแล้วเหรอแกยิ้ม...แกว่าผมเอามันจัง ควยยังอยู่เลย ผมว่าผมเกือบแล้วเหมือนกันแต่พี่ไปก่อน...ผมเลยค้าง แกหัวเราะ แกลุกขึ้นแล้วก้มลงเลียควยผมทั้งๆๆที่น้ำแกยังแฉะที่ปลายควย..แกเลีย..ดูด...รูด..ชัก..จนผมเกร็งละครับ แกทำจนคราวนี้ ..ผมแตกคาปากแกเลย..แกรู้จังหวะครับ พอผมน้ำแตกแกก็อมเข้าไปมิดเลยครับ แกเลียกินน้ำเงี่ยนผมเข้าไปจนหมด ไม่มีกระฉอกเลย....จนน้ำผมหมดแกก็ยังเลียจนควยผมแข็งขึ้นอีกรอบ..แกยิ้มพอใจ..แกขึ้นคร่อมอีกรอบคราวนี้แกเร่งตะบี้ตะบันเลยครับ ซัก 10 นาที แกแตกอีกรอบ ผมผลักแกลงนอนแล้วกระเด้าต่อเพราะใกล้แตกแล้วเหมือนกัน มันเสียวมากมายทั้งเสียงครางแก ทั้งลีลาแพรวพราว ผมพุ่งน้ำเข้ารูหีพี่สมใจจนหมด....วันนั้นเราเย็ดกันไปคุยกันไปถึงได้รู้ว่า ปกติเวลาผัวแกไม่อยู่ก็จะได้ลุงคำพ่อแกมาเลียให้เสมอ...เพราะแกโดนลุงคำเย็ดตั้งแต่แกยังอยู่ ม.3 (จน 2-3ปีมานี้ ลุงแกเริ่มควยไม่แข็งจึงแค่เลีย).........แล้ววันหลังผมจะมาเล่าต่อครับ

samsung014

latipk

::HeyHey::สุดยอดเลยครับ ได้ลูกแล้วต่อด้วยแม่

นายแน่จริงๆ

shatto

naluk888

สั้นไปนิดนะครับในแต่ละตอนอ่ะ

johnywalker

ได้อย่างนี้ก็ดีเลยสิ สบายตัวตลอด

aeadza

เข้ามาได้จังหวะพอดีเลยนะครับเลยแจ็คพอตเลย

yourbuddy

ได้ทั้งแม่และลูก อย่างนี้ก็ง่ายเลย

myfino262903

::Bloody::จัดเต็มไปเลยพ่อหนุ่ม แล้วจะมีใครเพิ่มอีกป่ะเนี้ย สองแม่ลูกแลแล้วยังไม่หมดนะครับผมว่า ::Thinking::

myfino262903

ย้อนกลับมาอ่านอีกรอบครับ คงไม่ว่ากันอ่านกี่รอบหรรมก้อยังแข็งเหมือนเดิมเลยครับ