ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouno Aya] พี่สาวเมาเราก็ทำสิ (4) Lazy Version

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 24, 2018, 05:35:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ขอจองที่ด้วยจ้า  พลาดได้ไงงานเนียนขนาดนี้  อิอิอิ ::DookDig::

ขอบคุณล่วงหน้าที่จะแปลนะคะ  อย่าลืมการบ้านด้วยละกัน  ::Oops::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:54:13 หลังเที่ยง
ขอจองที่ด้วยจ้า  พลาดได้ไงงานเนียนขนาดนี้  อิอิอิ ::DookDig::

ขอบคุณล่วงหน้าที่จะแปลนะคะ  อย่าลืมการบ้านด้วยละกัน  ::Oops::

ล้างจานแล้ว เหลือถูบ้านจะรีบทำให้นะจ้ะ  ::Crying::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MMJ

kipkipju kisdsada

ทำงานมีเป้าหมายชัดเจน มีขั้นมีตอนวางแผนมาอย่างดี งานเดิน พักผ่อนไปด้วย งานถึงออกมาดี อิอิ รอต่อไปเ้วยใจระทึก!!!

(จิ๋ว)

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:04:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: J keeper เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง
ยังไม่เคยเลยยย  ขอได้อ่านคุณพัดลมคลีนสักทีเถอะจะเป็นพระคุณอย่างสูง

ตอนไปดูผลงานก่อนๆกันได้ครับ super clean
แต่ถ้าเรื่องนี้ พลาดแล้วพลาดเลย ทำให้คนเดียวเท่านั้นที่พลาดจองแล้วได้ดู
"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"

lord voldemort  ::Cold::

อะแอ๋ม....

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2018, 10:08:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:04:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: J keeper เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง
ยังไม่เคยเลยยย  ขอได้อ่านคุณพัดลมคลีนสักทีเถอะจะเป็นพระคุณอย่างสูง

ตอนไปดูผลงานก่อนๆกันได้ครับ super clean
แต่ถ้าเรื่องนี้ พลาดแล้วพลาดเลย ทำให้คนเดียวเท่านั้นที่พลาดจองแล้วได้ดู
"คนที่คุณก็รู้ว่าใคร"

lord voldemort  ::Cold::

อะแอ๋ม....
::Ajark:: ::Horror:: ::Orz:: ::Crying::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

P Eet ✦Diamond✦

OMB... When will you complete this TOON na...  ???  ::Hmmm:: 
คือประมาณว่ายิ่งอ่านไป มันยิ่ง ค้าง-ง-ง-ง-ง-ง ม้วก-ก-ก-ก-ก... 

I totally loveeeee these 2 main characters...
The heroine is totally HOT looking ...
The hero seems to be falling for the nang ek... but ... didn't want to admit it...!!!
We are seeing the development between the 2 of them...
But... who is the last character..???
Please-e-e-e-e-e-e don't tell me that this will turn out to be a high drama TOON  ...  ::Oops::

As I am cheering for a romantic love story between the 2 of them naaaa... 

Much thanks for a wonderful series...  ::WooWoo::

Looking forward to the rest ...  ::GiveMe::

Hopefully ... sooner than later naaaa..!!!   ::Fighto:: 
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

grafsman

::Thankyou:: นานๆเข้ามาทีเจอตอนต่อพี่สาวพอดีขอบคุณครับ เดียวย้อนกลับไปอ่านตอนที่สามแปร๊ป :D

jittipat

ultra

momonji

นี่ของญี่ปุ่นรึเปล่าครับลายเส้นแปลกตามากเลย(แต่สวยนะ)

ขอบคุณสำหรับซุปเปอร์คลีนครับ ดีงามมากเลย

ปล.นี่ผมพลาดอ่านตอน4ก่อนตอน1ได้ไงเนี่ย เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านแล้ว

Phoowadol

ออกจากรถไฟ มาแล้วนางเอกพระเอกจะกลับบ้านจริงเหรอครับรึว่าแวะที่ไหนต่อ.  แล้วสาวน้อยที่บังเอิญมาเห็นพระเอกนางเอกที่สถานีนั้นเป็นใคร แล้วจะสะกดรอยตามแอบดูรึเปล่าต้องขอ อนุญาติ ตามอ่านแล้วหละครับ

foxmozz

พี่น้องคู่นี้น่ารักจัง ชวนกันไปเดทซื้อของ

พัดลม

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 17, 2018, 03:09:25 ก่อนเที่ยง
OMB... When will you complete this TOON na...  ???  ::Hmmm:: 
คือประมาณว่ายิ่งอ่านไป มันยิ่ง ค้าง-ง-ง-ง-ง-ง ม้วก-ก-ก-ก-ก... 

But... who is the last character..???

Please-e-e-e-e-e-e don't tell me that this will turn out to be a high drama TOON  ...  ::Oops::

มันก็ค้างๆแบบนี้ทุก 2 ตอนนะครับ  ::HeyHey::  ::Oops::

ส่วนจะคราม่าไหม มันคราม่ามาตั้งแต่แอบชอบพี่สาวตัวเองแล้ว  ::Grimace:: ::HoHo::
ดีแค่ว่าเป็นแค่ sister-in-law เท่านั้นเอง
แล้วพี่สาวน่ารักแบบนี้มันต้องมีฉากที่ น้องชายต้องหึงห่วงพี่สาวอีกชัวร์  ::Snap:: ฟันธง

อ้างจาก: jittipat เมื่อ เมษายน 17, 2018, 04:00:09 ก่อนเที่ยง
ใครมาเจอหล่ะนั่น
อ้างจาก: ultra เมื่อ เมษายน 17, 2018, 04:58:41 ก่อนเที่ยง
อ้าว ตัวละครใหม่ออกมา ใครหว่า
อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ เมษายน 17, 2018, 05:58:18 ก่อนเที่ยง
ออกจากรถไฟ มาแล้วนางเอกพระเอกจะกลับบ้านจริงเหรอครับรึว่าแวะที่ไหนต่อ.  แล้วสาวน้อยที่บังเอิญมาเห็นพระเอกนางเอกที่สถานีนั้นเป็นใคร แล้วจะสะกดรอยตามแอบดูรึเปล่าต้องขอ อนุญาติ ตามอ่านแล้วหละครับ

ส่วนคนสุดท้ายคือใคร เดาจากบทพูดน่าจะเป็นเพื่อพระเอกของเรา เพราะเรียก นามสกุล+คุง
ถึงจะอยากสปอยก็ไม่รู้เกมือนกัน ยังไม่ได้อ่านล่วงหน้าเลยครับ

อ้างจาก: momonji เมื่อ เมษายน 17, 2018, 05:57:04 ก่อนเที่ยง
นี่ของญี่ปุ่นรึเปล่าครับลายเส้นแปลกตามากเลย(แต่สวยนะ)

ขอบคุณสำหรับซุปเปอร์คลีนครับ ดีงามมากเลย

ปล.นี่ผมพลาดอ่านตอน4ก่อนตอน1ได้ไงเนี่ย เดี๋ยวต้องย้อนกลับไปอ่านแล้ว
ของ japan ครับ แต่ด้วยเป็นสี อาจจะไม่คุ้นไปบ้าง

jw4321

จะเกิดศึกแย่งชิงหนุ่มน้อยหรือเปล่าครับ