ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

St-james

มีรำลึกความหลังแน่ๆ ฟ้าเอ้ย

รูปโหดมาก น้ำไหลเยิ้ม ชอบครับ

grabungza

โดนครบทั้งสามคนมั้ยครับ เห็นรูปฟ้าใสกับฟางแล้ว เฟิร์นไม่น่ารอด เหมาทั้งบ้านเลยแบบนี้ เหลือลูกสะใภ้อีกคนเอาให้หมด

kungkrub

ผมเชื่อเรื่องพรมลิขิตเหมือนกันที่ทำให้ได้มาเจอกันอีกครั้ง

เดี๋ยวก่อนไม่ใช่เก็บหมดทั้ง 3 คนแล้วนะ

Melon

จะผิดไหม ถ้าผมจะอยากดู คุณพี่สาวนมโตบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศจากสาวๆวัยรุ่นครับ

::JubuJubu::

hart

pongphun2397

โอ้โห น่าจะเผลอลงรูปน้องใบเฟิร์น อีกสักรูปนะครับเนี่ย

reuser

ฉีดวัคซีน . . . เข็มแรกของคนไข้เลยซะด้วย

SNGOT

โอ้แม่เจ้าชอบคุณแม่ฟางมากกว่าเลยนะครับเนี่ยทรงแบบบนี้
ไม่ทราบว่าท่านไรต์จะได้มีโอกาสเปิดแนวโอยาโกะด้งเหมาทั้งแม่ลูกพร้อมกันไหมครับเนี่ย
ทำดีย่อมได้ดีจริงๆครับ

Kasisoso

อยากอ่านประสบการณ์ตอนเอากับคนแม่ จะมันส์ขนาดไหนเนี่ย

baitong haha

เทครัวของจริงหมอ แบบนี้ต้องลองหลาย ๆ สถานที่ดูด้วยครับ รับรองเด็ด

Achita Sanitpon

พี่หมอซัดหมดครัวเลยหรอคร้าบ  สงสัยต้องไปอุดหนุนเพิ่มเติมละ อ่านในธัญทุกตอนเลยครับ

ipichai

ช่วยพ่อให้นะ จะได้คะแนนเต็ม ดีไม่ดี ได้เมียทั้งฟ้าใส+ใบเฟิร์น

arkira

โอ้โห้ หมอแมนนนน​กวาดให้หมดบ้านไปเลยฟางฟ้าใสใบเฟิร์น​อิอิ
ถือว่าช่วยๆพี่ฟางเค้าไปเนอะ
ว่าแต่สาวๆบ้านนี้ผิวเนียนขาวจังเลยครับ
ขอบคุณ​ที่แบ่งปันภาพให้ชมเด้อ
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

pddy2545

ตอนแรกนึกว่าจะเป็นงานหยาบละ Target ใหม่กับคนเก่าดันเป็นครอบครัวเดียวกัน แต่ยังมีโอกาสพลิกวิกฤติเป็นโอกาส จะได้ซ้ำคนเก่ากับปิดจ็อบคนใหม่ ดีไม่ดีนี่เทครัวเลยนะครับ 😮

witkth

ล่อทั้งบ้านเลย สุดยอดไปเลยครับหมอ