ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#03 (Ending)มีซ่อนข้อความ ^^ by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 01, 2018, 12:49:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MOx

เพราะแหม่ม เสียดายเวลากุ๊กกิ๊ก :).  / ขอบคุณครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
::DookDig::
นั่นสิคะ  นาน ๆ จะมีหนุ่ม ๆ ตกถึงท้อง แล้วก็มาเคาะประตูบ้านเองด้วย
ถ้ามีคนใส่ใจขนาดนั้น ก็น่าจะฟินจนไม่อยากไปไหนอยู่นา

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

masterevans

ผมว่า แหม่มเพิ่งเลิกกับแฟนมาเมื่อคืน เลยกลัวออกไปข้างนอกแล้วเจอแฟนเก่าครับ

pongsan

ได้วาระเข้ามาอ่านเรื่องฯซะที" ::Thankyou:: 
(ในทีสุด... ::Foo::  )  อ่านเรื่องช่วงแรก....รู้สึกเป็นความสัมพันธ์ที่ต้องใช้สมองมากกว่าอวัยวะส่วนอื่น ::Sweat::  บทบรรยายเรื่องเซ็กส์นวลแต่ไม่ขาดอารมณ์เสียว ::JubuJubu::  แต่บทสนทนานี่...เปลืองเซลสมองในการทำงานมาก! ::Suffocate::  สมมุติว่าเป็นพล..,จะตอบน้องแหม่มแบบไหนดี?? เธอเหมือนAI...วิเคราะห์ทุกถ้อยคำที่ตอบโต้ ::Sweat::  ว่าแต่ยังไม่เห็นวี่แววว่าเรื่องจะลงเอยยังไง?? ::Doubt::   ขอบคุณนะสำหรับเรื่องเสียวประเภท  "ใช้หัวสมอง มากกว่า หัวสยอง!  ::DookDig::  "   ::Thankyou::

ปล...อ่านมาถึงบทสุดท้ายของเรื่องแล้ว!  เรื่องสงสัย(ว่าน้องแหม่มเธอเป็นเสือปู้ชายหรือเปล่า?) คลี่คลาย...เข้าใจการกระทำของเธอมากขึ้น เข้าใจความระแวงของเธอมากขึ้น! ::Doubt::   แต่จากประสพการณ์...บางครั้ง "
ถ้าเราไม่ทำให้ตัวเรามีช่องว่าง ชิ้นส่วนที่perfectในชีวิต(ที่เฝ้ารอคอย...) จะเข้ามาต่อเพื่อเติมเต็ม...ได้อย่างไร??"   ::KO::   สุดท้ายของท้ายสุด!  ทั้งพลทั้งน้องแหม่ม....ไม่รู้สึก เหนียวเหนะหนะ ::Ajark::  เหรอออ??  ก็เล่นคลุกทั้งวิบครีม เคลือบทั้งน้ำผึ้งขนาดนั้น?   ::Horror:: ::Sweat::  ตอนพะบู๊กันก็ว่าไป!...กำลังตกมัน อะไรก็ฉุดไม่อยู่  แต่นี่ยังมานอนคุยกัน...ต่อยกสองยกสามยก....อีก  เกิดหลับไป!...มดมาแทะล่ะ เป็นเรื่อง!!! ::Ajark:: ::Horror:: ::Sweat:: ::Evil:: ::HoHo::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ชอบจริง ๆ เวลารี๊ดจิ้นตามไรท์  ::Shy::  แถมใส่ใจ รู้สึกได้ถึงอารมณ์ กับมุมมอง
ของคนอื่น ๆ ว่า เออแน่ะ  รี๊ดคนนี้ไม่ยอมโดนไรท์หลอกล่อ... ยังจดจ่อออยู่กับความฟิน
เหนียวเหนอะหนะอยู่อีกกกก..... ไรท์ว่า ไรท์ดูดจนน้ำผึ้งหมดทุกหยดแล้วน๊าาาา ::Ahh::
ขอบคุณที่ติดตามงานของเรามาโดยตลอดค่ะ  ::Glad::  ฟินเฟร่อ  ::Shy::

sarojs2514

แหม่มเพิ่งเลิกกับแฟนมาเมื่อคืน เสียวมากครับ ตื่นเต้นดี

aepst

ให้เดาก็กลัวเจอคนรู้จัก หรือซวยสุดก็เจอคนเก่า

ตี๋น้อย ฮิฮิ

paisan

ชวนอ่านไปอีกแบบหนึ่งนะ มีการวิเคราะห์แต่ละครั้งด้วยดีมาก

phithan

ตกลงแล้วแหม่มทำไงที่เปลี่ยนใจพิชิตพลไม่ไปดูหนัง

Sitthichai P Pineerat

น่าเสียดายทีเป็นตอนสุดท้ายแล้ว อยากให้เขียนอีกนะคับ

Whoo Amm Ii

ไม่อยากออกไปดูหนังเพราะ ทำอะไรที่ไม่ใช่ดูหนังมากกว่า

test1234

LeLa

ฉลาด มั่นใจ รวดเร็ว  คุณสมบัติสาวมั่นหายากยิ่งนัก