ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

lordofthetwo

ทะเล ทะเล ทะเล ทะเล
ขอบคุณครับ

toremo002

ขอบคุณครับ ผมขออ่านก่อน แล้วจะโหวตให้นะครับ😊

lucyjung

อ่า ดูจากผลโหวตแล้ว โบกี้ บทหายอีกแล้วสิเนี่ย  ::Doubt::

wsxc

ขอบคุณครับ ได้อ่านเสียทีหลังจากหายไปนาน

aekkachai052

ผมมีความสุขทุกครั้งที่ได้อ่านเรื่องนี้ มีอารมณ์ร่วมตลอดครับ ถ้าผมเป็นหนุ่มผมไปทะเลกินหอยสด ขอบคุณมากครับรอติดตามนะ

manastorm

h-man

เห็นรูปประกอบน้องแอลแล้วก็พอเข้าใจว่านายหนุ่มจะเลือกทางไหน
ได้แต่สงสารน้องโบกี้สุดสวย กับสาวร้อนแรงอย่างน้องแป้งแบบสุดใจ
ถ้ายังงัย ท่านแอสจะเขียนบทให้ผมเป็นผู้ช่วยพระเอกบ้างก็ได้นะครับ อย่าได้เกรงใจ

::JubuJubu::

ponggunyuki2527

ทะเลเท่านั้นครับ ที่เหลือมาว่ากันใหม่

octopod

สนุกมากครับ
ขอบคุณครับ
สนับสนุน ทะเลอีกคนครับ

thmaysa2016

รอน้องแอลอยู่ ไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง ขอบคุณครับ

nongza02

เพิ่งจัดออเดิฟให้น้องแอลเสร็จก็ต้องตามด้วยชุดใหญ่ดิครับ ไม่งั้นสงสารน้องแอลแย่เรย
ไปทะเลกันนนนนน

softdrink57

janara

ตอนแรกว่าจะโหวตทะเล

แต่พอคิด ๆ แล้ว คนรักต้องมาก่อน

โหวตโบกี้ครับ

ส่วนรถเมล์ไม่ไหวอ่ะ ผมไม่ชอบเป็นการส่วนตัว

ดูแล้วเหมือนพวกโรคจิตไปหน่อย

ปราธา

อะเฮื้อ!! ใจจะขาด ขอบคุณครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เชือด แอลก่อนครับเรื่องอื่นค่อยว่ากัน ::Confident::