ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 22 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 17, 2020, 12:56:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kasama.ja

noknoi13

ได้เวลาปรับความเข้าใจกับสาวๆ แต่จะกล้าเปิดใจแค่ไหนนายโทน

munkza

จะได้เคลียใจกันไหมนะ สามสาวหนี่งหนุ่มตรงนี้ คุณโทนนี่ก็นะปากหนักไม่กล้าถามมม

nowhereman

เจ้เตยแสบจริงๆครับ แต่แหม ขอโทษแทนเจ๊หมิวแบบนี้ งานนี้นายโทนมีเคลิ้ม
ส่วนสองสาวแก้มกับมินต์ตกลงว่ายังไงเนี่ย จะได้รู้คำตอบหลังซ่อนข้อความหรือเปล่า

อ้าวเฮ้ยยยย เจ้เตย งานนี้โทนจัดหนักคืนเดียวสามคนเลยหรอเนี่ย  แล้วเจ๊เตยไปโดนอะไรมาาาา

akerue

tanachai

Nattapon Saithong

มาแล้วๆ ฉากวาบหวิว 555

เจ๊เตยนี่เขายังไงกันนี่ อาจจะแค่อยากแกล้งก็ได้ แต่อารมณ์พาไป หรือยังไง งง..

ผม fc น้องแก้มครับ ชูป้ายไฟเลย นางเงียบๆ นี่คงรู้สึกผิดกับอะไรบางอย่าง

C-Master

ถ้ามันเป็นเกมที่โทนอยากออกมา ตอนนี้โทนก็กลับเข้าไปในเกมอีกแล้วแหละ

แต่ถ้ามันไม่ใช่เกมแล้ว มันคือความรักเน้อ
น้องมันตามมาง้อแหละ แต่โทนมีมุมที่เข้าใจยากอยู่ น้องมันเลยกลัว ทำตัวไม่ถูก