ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤศจิกายน 25, 2023, 02:07:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ถ้าในอดีตมีผู้หญิงทำให้โมโหมาก
จะมีวิธีแก้แค้นยังไงให้สาสมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Angry::
    ที่ผมเคยจินตนาการไว้เมื่อหลายปีก่อนคือ   ผมอยากจะแก้แค้นผู้หญิงที่ผมเกลียด ทั้งครูอาจารย์ตัวแสบๆ  เจ้านายคนที่ทำงานเก่าตัวแสบๆ  รวมทั้งเมียของเจ้านายเก่า ก็คือ  อยากจะพาพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาายุ 14-15 แถวบ้านสัก 20-30  ไปดักฉุดพวกมันมาลงแขกรุมเย็ด  แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  แล้วมีแบบเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งรูหีรูตูด ให้รูบานเบอะเลย  ถ้ามันมีลูกชายก็จะบังคับให้มันเย็ดกับลูกชายให้ดูด้วย  ถ้ามันมีหมาตัวผู้ก็จะบังคับให้มันเย็ดกับหมาให้ดู  แล้วถ่ายภาพถ่ายคลิปเก็บไว้ดูด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ให้สะใจคือจับมันมาเย็ดเลย แล้วถ่ายรูปไว้แบล็กเมล์

ชุ้ง

เอาไปรุมเอาน้ำสีขาวเข้าไปสาว มีลูก

ชุ้ง

ชุ้ง