ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อชู้รักมางานแต่ง ความทรงจำในวันที่แอบเย็ดกันก็กลับมา copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กันยายน 21, 2023, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องเสียวมันเกิดขึ้นมานานแล้ว และก็เกิดขึ้นมาตลอด เมื่อไม่กี่วันก่อนก็เกิดขึ้น จากเธอ คนที่อยู่ตรงหน้าของผมเวลานี้ เพื่อนสนิทของแฟนสาวอันเป็นที่รักของผม ที่กำลังจะเป็นเมียของผมอย่างถูกกฎหมาย และในฐานะเพื่อนเจ้าสาว ซึ่งนอกจากผมกับเธอแล้ว ไม่มีใครรู้เลยว่า...เราเป็นชู้กัน

หยดน้ำสังข์รดลงบนมือของผม ก่อนคำอวบพรจะตามมา แต่ผมกลับไม่สามารถได้ยินอะไรได้ทั้งนั้น ตอนนี้ในหัวมันย้อนกลับไปยังอดีตที่ผมกับเธอเคยมีร่วมกัน คนที่เข้ามาเติมเต็มชีวิตรักของผมได้อย่างพอดิบพอดี...ชู้รักที่ผมไม่เคยคิดว่าจะเป็นเธอ จะเป็นเป็นชู้กันมาขนาดนี้ เธอชื่อว่าปลายฝน

วันนั้นผมจำได้ดี ผมพาเธอมาที่ห้อง เพราะว่าทะเลาะกับแฟน ในขณะที่ร้านเหล้า ผมดื่มกับเธอจนเมา และได้ยินเธอบอกกับผมตอนที่กอดผมเอาไว้เพื่อปลอบใจเรื่องที่ทะเลาะกับแฟน ว่าเธออยากจะเป็นทุกๆ อย่างให้ผม ไม่อยากให้ผมร้องไห้ และเมื่อผมหว่านเหยื่อด้วยคำพูดที่ว่า "คืนนี้อยู่ด้วยกันได้หรือเปล่า..." เธอก็ตอบรับทันที

ผมมารู้ทีหลัง ว่าเธอเจอผมก่อนแฟนขงผมอีก แต่ว่าผมดันไปจีบเพื่อนสนิทของเธอ โดยที่ยิ่งเวลาพ้นผ่าน ผมก็กลับรู้สึกว่าเธอน่ารักขึ้นทุกๆ วัน ทำให้วันนี้ วันที่ผมทะเลาะกัน และเมาจนลืมความถูกควร ผมก็พาเธอมาที่ห้องของผมอย่างที่เธอเองก็เต็มใจและไร้ท่าทีว่าจะปฏิเสธผมแม้แต่น้อยนิด – เราจูบกันตั้งแต่บานประตู จนเข้ามาถึงที่เตียง ผมนั่งลงช้าๆ แล้วถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมด ในขณะที่เธอเองก็คุกเข่าลงไปที่ปลายเตียง ก่อนที่จะเป็นคนดึงกางเกงของผมลงไปด้วยมือของเธอเอง

ลำควยของผมกระดกขึ้นมา เธอชักว่าวให้ผมจนควยแข็ง ก่อนที่จะอ้าปากอมควยให้ผมทันทีในตอนนั้น

ริมฝีปากบางสวยของเธอตอนที่กำลังอมควยให้ผมนั้นเป็นอะไรที่โคตรน่ามอง ผมหรี่ตามองเธอ ก่อนที่จะค่อยๆ กดหัวของเธอลงไป เธอดูเหมือนจะชอบ คงจะควยใหญ่ถูกใจ เพราะว่าเธอทั้งอม ทั้งดูดราวกับไอศกรีมแท่งโปรดเลยทีเดียว ยิ่งตอนที่เธอชำเลืองสายตาขึ้นมามองผมแล้วดูดควยของผมไปเรื่อยๆ มันทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนจนเสียวควยมากๆ ทิ้งตัวลงนอนแอ่นตัวเลยทีเดียว

และไม่นานหลังจากนั้น เธอเองก็ค่อยๆ กดใบหน้าลงไปที่ลำควยจนแทบจะสุดทาง แล้วรูดขึ้นมาจนถึงปลาย ตอนนั้นแหละ ที่ริมฝีปากของเธอปล่อยลำควยใหญ่ยาวให้หลุดพ้นจากปากของเธอ ผมก็ดันตัวลุกขึ้นมาแล้วจับเธอลงไปนอนราบกับเตียงทันที ผมถอดกางเกงของเธอแล้วจับแยกขาของเธอ

หีชมพูตอนนี้เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน แคมหีสวยน่าเลียของเธอทำให้ผมก้มหน้าลงไปเลียหีให้เธออย่างไม่คิดอะไรมากมาย แต่เสียงครางของเธอกลับดังขึ้นมายิ่งกว่าเดิม เมื่อผมนั้นเร่งจังหวะละเลงลิ้นมากขึ้น พร้อมกับลูบไล้หน้าท้อง ขึ้นไปจนถึงเนินนมใหญ่โตของเธอที่ซ่อนรูปเหลือเกิน

น้ำหนักจากปลายลิ้นกระตุ้นให้เธอเสียวหีจนครางดังลั่นขึ้นมา แต่ผมชอบนะ...

เมื่อเห็นว่าเธอเสียวขนาดนี้ก็เท่ากับว่าผมเลียหีได้เก่งจนเธอส่งเสียงครางออกมา

แต่หลังจากนี้มันจะเป็นของจริง

ผมจับลำควยได้ก็รูดมันอยู่ไม่กี่ครั้ง น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มที่หัวควยไม่หยุดเลยในเวลานี้ ผมใช้ปลายนิ้วชโลมมันที่หัวควยแล้วดันเข้าไปในรูหีของเธอทันที เสียงร้องครางลั่นดังขึ้นมาพร้อมกับสีหน้าที่บิดเบี้ยวเสียวซ่าน ก่อนที่ร่างกายจะเกร็งแน่นแล้วรูหีก็ขมิบตอดควยของผมอย่างรุนแรง

วินทีนั้น ผมไม่สามารถหยุดจากทุกๆ อย่างได้แล้วในตอนนี้ เร่งจังหวะลำควยและสะโพกกระหน่ำเย็ดหีของเธออย่างหนักหน่วงด้วยความเสียวควยอย่างถึงที่สุด รูหีฟิตแน่นและตอดควบตุบๆ ของเธอนั้นสวนทางกับท่าทีของที่นอนครางเสียวหลับตานิ่งไม่ขยับไปไหนเลย นอกจากแรงกระแกจากผมที่อัดเข้าไปจนเหงื่อกาฬไหลเยิ้มอาบย้อมทั่วร่างกาย

-ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

"ซี้ดดด...อา เสียว โคตรเสียวเลย อืมมม" เสียงของเขาดังกดต่ำในลำคอ แต่ยิ่งเขาพ่นลมหายใจออกมาดเท่าไหร่ ดูเหมือนว่าเขาเองก็จะยิ่งลืมเลือนตัวตนและสถานะของเราไปจนหมดสิ้น

"อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า อ๊า...ซี้ดดด"

ความแน่นขนัดทำให้เธอส่งเสียงออกมาดังลั่น ก่อนที่จะค่อยๆ เร่งจังหวะกระหน่ำควยเข้าไปตะบันเย็ดหีของเธออย่างรุนแรง ถึงขนาดที่ว่าเธอนั้นมีความสุขจนลืมโลกไปเลยก็ได้ในเวลานี้

ยิ่งกระแทกแรง เธอเองก็ยิ่งจะร้องดังขึ้นมายิ่งกว่าเดิม

เธอรักผมจริงๆ อย่างไม่มีข้อแม้ เพราะว่าตอนที่ผมถามเธอว่าแตกในได้ไหม เธอก็ยิ้มแล้วพยักหน้าทันที จนกระทั่งตอนที่ผมกระทุ้งควยเข้าไปมิดลำในรูหีของเธอ ร่างกายสั่นสะท้าน น้ำควยแตกคารูหีของฉันเข้ามาอย่างเต็มความเหงาของเขา เราจูบกันอีกครั้งก่อนที่จะหลับไป

และแม้ว่าผมจะรู้ว่ามันไม่ถูก แต่ผมก็ไม่ผิด เพราะว่าทั้งหมด เธอทำให้ผมต้องการเป็นแบบนี้ เพราะฉะนั้น แม้ว่าเธอจะต้องมองดูผมในงานแตงกับแฟน แต่ผมก็สัญญาว่าจะมีเวลาให้เธอทุกๆ ครั้งที่เราต่างเงี่ยนและอยากจะมาหากัน วันนี้งานแต่ง แค่ได้เห็นว่าเธอมาก็ใจฟูแล้ว

ตอนนี้ในหัวเลยมีแต่คำว่า "..ไปเอ้าท์ดอร์กันที่ไหนดีนะ

เพราะว่าถ้าแต่งงวานไปแล้ว เมียต้องอยู่บ้าน กวานะว่าอย่าให้เธอเพิ่งรู้เลย ขอเก็บเพื่อนสนิทคนนี้ไว้เสียวสักพักแล้วกันนะเพื่อน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก