ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูได้แฟนเป็นคนงานก่อสร้าง ตอนที่ 8

เริ่มโดย darkgiggs, มกราคม 03, 2017, 08:04:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปเขียนที่ https://www.tunwalai.com/profile/4577936 แล้วนะครับ
ตามไปอ่านที่นู้นเลยได้

elviswhat

ความลับของน้องฟ้าเริ่มจะมีคนล่วงรู้เข้าบ้างแล้ว จะทำยังไงละทีนี้

joker socool

พี่เนเราตอนนี้นี่อย่างกับพระเอกเลย. มาทั้งเนทั้งแอลด้วยแบบนี้นึกถึงรถถังฝั่งธนเลยครับ

midnightblusie

มารอเก้อตั้งเดือนนึง น่าสงสารพวกที่รอนะครับ

7946410

จะหลบหน้าหนีไปอยู่ที่อื่น ๆ สักกี่น้ำ

tantawanjames

ความลับเรื่องไหนนะที่ตุ๊กตารู้ลุงคำปุนหรือแก๊งนรก

dwarf

ขอบคุณครับ....ความลับเรื่องไหนนะที่ยัยตุ๊กตาจะรู้ เรื่องของพี่คำปุน หรือ เรื่องของพวกเน  แต่ทั้งสองเรื่องก็สุดเสียวเหมือนกัน

johnywalker

สงสารน้องน้ำฟ้าเหมือนกันนะครับ รักดี แต่โชคชะตาไม่ช่วย

thmaysa2016

naitoom

เธอเผชิญงานหนักมาก มีผัวทีเดียวตั้งหลายคน ทั้งยังงานของรีสอร์ทอีก

bombbatov

ขอบคุณมากครับ รอติดตามน้องฟ้าเช่นเคย พวกไอ้แอลจะมาเล่นน้องฟ้ายังไงต่อ ลุงคำปุ่นจะได้น้องฟ้าอีกไหมหรือจะมีคนงานผู้โชคดีเพิ่มอีกราย555

saturn

hanabombam

ดูถ้าพี่แอลจะไม่จบง่ายๆแน่ น้องฟ้าจะรอดไปได้กี่น้ำกันนะ พี่ปุนจะช่วยน้องฟ้าได้ไหมนะ