ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ของแฟน 3.1 (ต่อ)

เริ่มโดย kpl, มกราคม 03, 2019, 03:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

เขียนต่อจากบล็อคที่แล้วนะครับ..เรื่องของแฟน.(เอารูปแฟนมาให้ชมชักว่าวใส่ได้เลยครับ).ผมยอมรับเลยหลังจากได้ฟังแฟนเล่าไม่อยากจะเชื่อว่าแฟนตัวเองจะปล่อยอารมณ์ได้ขนาดนั้นแต่มาคิดอีกทีก็ไม่น่าแปลกหรอกครับ.เพราะแฟนผมภายนอกเธอดูค่อนข้างเรียบร้อยแต่เวลาเรื่องบนเตียงเธอจะเป็นอีกคนเลย.เซ็กจัดปล่อยอารมณ์เต็มที่.มาเริ่มต่อเลยครับ..หลังจากที่นอนจูบกันบนเตียงสักพัก แฟนก็ไปอาบน้ำ อาบได้สักพักมันก็มาเคาะประตูห้องน้ำชออาบด้วยแล้วตอนอาบก็แฟนก๋จับควยมันล้างถูใก้กอดกันจูบกัน พออาบเสดแฟนก็เช็ดตัวอยู่หน้ากระในห้องน้ำนั้นละมันก็เดินมาด้านหลังกอดจับคลึงนมทั่งสองข้างไซที่ซอกคอด้านหลังดันแฟนไปติดที่อ่างล้างหน้า(ถ้าใครนึกออกคืออ่างล้างหน้าในโรงแรมที่เป็นชั้น)ควยมันก็ถูอยู่ที่ก้น ร่องก้นแล้วมันก็ค่อยๆจูบเลื่อนลงไปจนถึงก้นทั้งบีบทั้งจูบที่ก้นแล้วมันก็เลียหีให้แฟนจากด้านหลังแฟนก็ก้มโค้งให้มันเลียได้ถนัดแฟนบอกมันเลียให้ทั้งหมดเลย ทั้งรูหี รู้ตูด เสียวมาก มันเลียสักพักมันก็เลื่อนขึ้นมาเหมือนเดิมกอดไซคอและจูบปากกับแฟนทาด้านหลัง แล้วมันก็เอาควยสอดเข้าหีแฟนผมทางด้านหลังและกระแทกแฟนผมแบบเบาๆเนิบๆแฟนบอกเสียวมาก เขาลึกมาก ยึ่งเห็นตอนมันกระแทกจากกระจกย่ิ่งเสียวไปกันใหญ่ร้องดังมากจนเสดคาควยมันไปท่านี้.พอมันเห็นแฟนผมเสดมันอุ้มแฟนนั่งบนอ้างล้างหน้าหลังพิงกระจกและก้มลงไปเลียหีให้แฟน แฟนบอกเสียวแทบขาดใจ เพิ่งเสดน้ำหีออกมาเยอะมากมันเลียดูดกินหมดเลยและบอกกับแฟนว่าน้ำหีอร่อยมาก.อิจฉาแฟนคุณจังได้กินน้ำหีแบบนี้บ่อยๆ แฟนบอกพอได้ยินมันพูดแบบนั้น ทั้งอาย เสียว ตื่นเต้น แต่เสียวมากกว่าจนต้องกดหัวมันซุกที่หีและบอกมันว่า ไม่ไหวแล้วสอดใส่เถอะ.มันก็ยืนขึ้นตอนนั้นควยมันโด่งแข็งมาก แฟนก็จับควยมันรูดและเอามาจอที่หีตัวเองและมันก็ดันครั้งเดียวมิดลำเลยแฟนบอกจุกต้องผวาไปกอดมันเลยและมันก็แช่ควยไว้ไม่ขยับถามแฟนว่าเจ็บรึ.แฟนผมก็พยักหน้ามันก็จับนมแฟนทั้งสองข้างก้มลงไปเลียหัวนมและดูดสลับกับมาจูบปากแบบแลกลิ้นอีกจนแฟนผมบอกว่าเสียวขึ้นมาแทนขยับสะโพกเองพอมันเห็นแบบนั้นมันก็ซอยเลยจากช้าๆก่อนแบบออกสุดเข้าสุดแฟนบอกทนไม่ไหวเสดไปอีกรอบ..พอบอกมันว่าเสดแล้วคราวนี้มันเร่งซอยแบบแรงมากแฟนต้องจิกแขนมันเลยแล้วมันก็บอกขอเสดข้างในนะ..แฟนบอกต้อนนั้นไม่ได้ตอบอะไรเพราะไม่ได้ยินอะไรเลย.แฟนบอกน้ำมันฉีดเข้าไปแรงมากและออกมาเยอะมาก(ขนาดเสดไปแล้วรอบหนึ่ง)ตอนมันดึงควยออกมาน้ำไหลออกมาตามควยเลย..ผมเลยถามว่าเย็ดสดกันเลยรึ..แฟนบอกก็ไม่ได้เตรียมอะไรเลยและรู้ว่ามันปลอดภัยเพิ่งตรวจร่างกายประจำปีกับบริษัทมาและอีกอย่างแฟนผมก็กินยาคุมปกติอยู่แล้วเพราะเย็ดกับผมเกือบทุกวันเสดในตลอด..ผมก็ถามต่อว่า วันนั้นมันเสดไปกี่รอบฝรั่งอะ แฟนบอก 3 รอบ...(งั้นรอบที่ 3 ขอมาเล่าต่อนะครับขอไปเย็ดเมียก่อนเล่ามาเองควยแข็งเองเลย)

elviswhat

jachal

หลังจากแฟนเล่าเสร็จ คงมีซั่มกันหลายยกแน่

9toulek

devilzoa

แหมแบบนี้คงต้องมัคนอื่นด้วยแล้วละ

kerdsopa

johnywalker

::Glad:: ฝรั่งคนนี้มันลีลาดี และใจถึงมากเลย เลียจนเสร็จ