ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวมรอยสวาท_02

เริ่มโดย Thi Sethapa, มีนาคม 28, 2019, 10:23:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thi Sethapa

หลังจากที่ได้สวมรอยเพื่อสอนเพลงกามให้กับเธอหลายครั้งจนเธอติดใจ ผมต้องติดธุรกิจไป ตจว สองสัปดาห์ กว่าจะกลับมา พอถึงวันรุ่งขึ้น ผมก็เจอคุณนีเธอที่หน้าบ้านตอนเช้า ยิ้มตาหวานเลย คนเคยๆ กันแล้ว พอมองตาก็รู้ว่าเธอหมายความว่าอะไร เลยกระซิบบอกเธอให้แวะเข้ามาหาผมที่บ้าน เพราะบ้านเราติดกัน แต่หน้าบ้านผมจะจอดรถตู้บังอยู่ตลอด จะได้ไม่ค่อยประเจิดประเจ้อ...

สายหน่อย คุณนีเธอก็มาหาที่บ้านอย่างเงียบๆ  พอเข้าบ้านเท่านั้นเอง เราก็โผเข้ากอดกันทันที ผมกดปากประกบจูบ บดริมฝีปากไปบนริมฝีปากของเธอ แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม เสียงครางอืมๆ ดังในลำคอ  ผมจับคลึงไปบนเสื้อ และพบว่า เต้าเต่งที่อยู่ข้างใต้นั้น ไม่มีเสื้อในปกคลุม เหมือนกับเธอเตรียมตัวมาให้มือผมคลึงเคล้า  มือของผมลูบต่ำลงมา แล้วสอดมือเข้าใต้ขอบกางเกง แล้วลูบผ่านลงไปที่หน้าท้อง ก่อนที่จะหยุดอยู่ตรงเนินเนื้อกลางหว่างขา แล้วพบว่า คุณนีเธอใส่จีสตริง สายเล็กของมันซุกผ่ากลางกลีบสวาทที่มีน้ำเมือกเหนียวลื่น
"..ซีด..คุณลักษณ์..พาณีขึ้นบ้านเถอะ...ซี้ด...ณีเงี่ยน..."
เธอครางเบาๆ แต่ก็มีความหมายชัดเจน ตรงๆ  ผมมองหน้าเธอ เห็นสายตาที่ฉ่ำเยิ้ม บ่งบอกถึงความรู้สึกที่มีอยู่ภายในของเธอ...
"...หีคุณนีแฉะจังเลย...เราไปข้างบนเถอะ.."
เธอให้ผมจูงมือขึ้นบ้านอย่างง่ายดาย พอเข้าไปในห้อง ผมประคองเธอลงไปนั่งที่ขอบเตียง แล้วผมก็นั่งลงติดกับเธอทางด้านขวาแล้วใช้มือซ้ายกดลง บนต้นขาขวาของเธอ ขณะเดียวกันมือขวาก็จับไปที่เต้านมด้านขวาของเธอพร้อมกับคลึงวนไปมาช้าๆ
"...เดี๋ยวผมจะทำให้คุณนีมีความสุขนะครับ..."
แล้วผมก็ใช้มือที่คลึงเต้านมคู่งามเอานิ้วแหวกคอเสื้อให้เปิดออก เผยให้เห็นยอดเม็ดสีชมพูอ่อนๆบนปลายปทุมถันที่ขาวเนียนเด้งโผล่พ้นคอเสื้อออกมา แล้วก้มลงค่อยๆใช้ลิ้นสากๆของผมเลียวนไปรอบๆเม็ดบัวสีชมพูซ้ายขวาสลับกันจนเปียกแฉะไปหมด ขณะเดียวกันมือซ้ายที่กดต้นขาไว้ก็เลื่อนขึ้นสอดเข้าไปในชายขากางเกงยืด สัมผัสกับความโหนกนูนขนาดฝ่ามือซึ่งมีเพียงจีสตริงบางๆกันไว้  นิ้วกลางค่อยกดลงบนรอยแยก เบาแล้วคลึงไปมาช้าๆ
คุณนีเธอร้องครางออกมาทันทีที่ผมละจากการไซ้ซอกคอเลื่อนหน้าก้มลงมาอมเม็ดบัวกลางหน้าอกขวาพร้อมกับใช้ลิ้นดุนวนหัวนมไปมาอมเม้มไว้ในปากส่วนด้านล่างแกก็สอดมือเข้าไปในชั้นในตัวน้อยสัมผ้สกับความโหนกนูน และเส้นไหมสีดำพร้อมกับนิ้วกลางที่กรีดไปตามรอยแยกช้าๆ
"..อาา .. อืย .. โอะ .. คุณลักษณ์ .. อา .. ซื้ดส์ ..อูย .. "
เธอพยายามกลั้นเสียงครางของตัวเองไว้อย่างเต็มที่แต่ดูเหมือนว่าจะไม่สามารถปิดอาการเสียวซ่านของเธอได้เพราะขณะนี้ตัวเธอเริ่มเกรงไปหมดขณะเดียวกับที่ปากของผมกำลังดูดดื่มเคล้าคลึงเต้างามของเพื่อนบ้านสาวอยู่นั้น มือของผมที่คลึงอยู่กลางรอยแยกอวบอูมของเธอก็สัมผัสกับความชุ่มชื้นจากน้ำเมือกแห่งความกระสันต์ที่ปรากฎขึ้นผ่านจีสตริงตัวน้อยของเธอ ผมรู้ดีว่าคุณนีเธอมีอารมณ์เร่าร้อนร่วมไปกับผม ผมจึงค่อยๆเลื่อนไปจับที่ขอบชั้นในตัวน้อยแล้วบรรจงรูดลงช้า เส้นไหมสีดำบางๆเผยให้เห็นอย่างช้าๆ
"อ้า.....คุ..คุณละ..ลักษณ์......อูอยย.....ณี...ณีเสียว...น๊ะ......."
เธอคร่ำครวญด้วยเสียงปะติดปะต่อ เมื่อผมยิ่งดุนดันหัวนมเม็ดงามคลึงเคล้าในปากอย่างเมามันพร้อมกับเร่งปลายลิ้นวนเวียนสัมผัสไปรอบๆหัวนมอย่างชำนาญ พร้อมกับรูดเอาจีสตริงของเธอออกพ้นตัว ก่อนจะโยนไปข้างเตียง
"...ชอบไม๊จ๊ะ....เดี๋ยวผมจะทำให้ณีมีความสุขนะ..."
ผมพูดพลางก็เอาฝ่ามือจับเข้าที่โคกสวาทของเธอ พร้อมกับกดนิ้วกลางสากๆ ผ่านกลางร่องสวาทสาวที่แม้เธอจะแต่งงานมาแล้วแต่ผมรู้สึกได้ว่ากลีบแคบทั้งสองข้างยังคงปิดไว้อย่างดี
"ชอบจ้า...ซี้ด...โอ้ยยย.....อูยยซ.........ลักษณ์...ซี้ด...อูย........"
คุณนีคราง พร้อมสะดุ้งสุดตัว ขนทั่วทั้งตัวของเธอลุกชันขึ้นเมื่อผมกดนิ้วบี้คลึงวนไปมารอบๆบน ตุ่มไตในร่องหลืบอวบอิ่ม ปากก็เลื่อนลงมาดูดดื่มกับเต้าขาวอิ่มเอมที่ปลายเม็ดสีชมพูระเรื่อผงาดชูชันท้าทาย มืออีกข้างก็ค่อยๆ เลื่อนขึ้นไปรูดขอบเสื้อผ้าที่เหลือออกมา ตอนนี้ไม่มีอะไรปกปิดเรือนร่างของคุณนีอีกต่อไป แต่ก็ยังคงใช้ปากง่วนอยู่กับการดูดเม้มหัวนมเม็ดน้อย และมือก็ยังคงคลึงเคล้นกับเม็ดตุ่มไตเล็กๆในร่องหลืบของเธอที่ตอนนี้เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเฉอะแฉะ ไปทั่วรูสวาท ขาทั้งสองข้างของเธอเลื่อนแยกออกจากกันช้าๆ อย่างอัตโนมัติโดยที่เธอไม่รู้สึกตัวเลย  ผมเห็นว่าเธอมีอารมณ์ร่วม และเรียวขาขาวๆค่อยๆแยกออกห่าง ผมจึงเลื่อนตัวข้ามขาขวาของเธอเข้ามานั้งแทรกตัวอยู่ตรงกลางเรียวขางามทั้งสองข้างหันหน้าเผชิญกับเธอแต่ปากและมือทั้งสองข้างยังคงทำหน้าที่ต่อไปไม่หยุด
"...ชอบมากไหมครับ...เดี๋ยวผมจะทำให้ณีมันกว่านี้..."
ผมละปากออกเต้านวลขาวผ่องพร้อมกับพูดขึ้นช้าๆพร้อมกับเลื่อนตัวลงมานั่งบนพื้นด้านล่างเพ่งสายตามองไปที่ร่างสาวสวย ภาพที่ปรากฎทำให้ท่อนลำในกางเกงของผมแทบจะระเบิดน้ำพุ่งออกมา
มันเป็นภาพของสาวแสนสาวนอนหงายเปลือยอยู่ที่ขอบเตียง เผยให้เห็นถึงผิวขาวเนียนผ่องอวดให้เห็นปทุมถันทั้งสองข้างที่บัดนี้จงอยหัวนมเม็ดสีชมพูเล็กๆ ของเธอชูชันขึ้นสู้ท้ายทายสายตา ผิวขาวเนียนสนิทลอนสะโพกที่กลมมนนวลเนียนขาวผายออกกำลังดังดี มันสร้างอารมณ์เงี่ยนให้ผมเพิ่มขึ้น ผมมองเลื่อนต่ำลงมาเก็เห็นป็นโคกเนินขาวอวบอูมตัดกับกลุ่มไหมสีดำบางๆตรงกลางรอบแยกซึ่งยังแม้จะยังปิดสนิทแต่มีน้ำฉ่ำเยิ้มซึมออกมา คุณนีเหลือกตาขึ้นมองด้วยระทึกใจ แต่ก็แผ่หราเหมือนไม่มีเรี่ยวแรงเหลืออยู่ ความเงี่ยนจากการที่เธอห่างเหินจากการร่วมรักกับผม เธอจึงทำได้แต่มองในสภาพเดิม ปล่อยทรวงอกขาวผ่องกระเพื่อมขึ้นลง สะโพกพายแบะออกจากการที่ผมนั่งอยู่ระหว่างกลาง อวดโคกเนินท้าทายสายตาอย่างไม่ขัดเขิน..
"..ซีด..ลักษณ์ขา...มองเฉยๆทำไมจ๊ะ..ซี้ด...อูย.............โอ้ย....อ๊ายย........อูยซ.....ซ..ซ"
สิ้นเสียงของคุณนี ผมก็เลื่อนหน้าเข้าหาโคกสวาทของเธอ ใช้มือทั้งสองข้าง แหวกกลีบขาวอูมทั้งสองข้างออก แยงลิ้นเข้าไปกวาดรอบๆแคมทั้งสองข้างอย่างชำนาญ ก่อนจะวนเวียนปลายลิ้นอย่างรวดเร็ว เดี๋ยวกวาดไปแคมซ้ายทีขวาที บางครั้งก็วนเลียไปด้านบนใช้ปลายลิ้นคลึงวนเม็ดตุ่มไตไปรอบๆ...เสียงดูดเลีย โคกสวาทดังเจาะแจะปนกับเสียงซึดซาดด้วยความเสียวของหญิงสาวสลับกันไป ........................
" .. ลักษณ์ขา .. ซีดส์ .. ลักษณ์ ..ลักษณ์ .. อือ อือ อ๊า..อ๊ายย!! .."
วินาทีนั้นเธอรู้สึกเสียวซ่านตัวเกร็ง แอ่นสะโพกขึ้นอย่างแรงพร้อมกับแอ่นโคกขาวอวบขึ้นแนบชิดกับริมฝีปากของผมทันที ผมจึงใช้มือทั้งสองข้างอ้อมไปจับสะโพกผายที่ตอนนี้แบะออก และแอ่นเกร็งยกขึ้นจากที่นอนเล็กน้อยเลื่อนขึ้นเข้ามาแนบชิดกดแน่นกับใบหน้าหมุนคลึงวนไปมาช้า พร้อมกับแยงละเลงลิ้นกวาดไปทั่วกลีบแคมอวบอิ่มทั้งสองข้างอย่างรวดเร็ว สันจมูกกดบี้ลงบนปลายติ่งกลางร่องสวาทจนหน้าตาของผมเปรอะเปื้อนไปด้วยน้ำรักสาว...ไม่ต่างอะไรกับการใช้มือสองข้างยกชามซุปขนาดกำลังดีขึ้นซดน้ำ..........ความเสียวซ่านพุ่งขึ้นถึงขีดสุด ปลายขาเรียวงามขาวสวยทั้งสองข้างแยกจากกันสุดตัว สะโพกเกร็งแอ่นโหนกเนินแอ่นขึ้นสู้ปลายลิ้นและสันจมูกของผม อกขาวอวบอิ่มที่เป็นอิสระอยู่ในตอนนี้แอ่นเชิดขึ้นขนลุกซู่ตั้งชันขึ้นทั้งตัว ปลายหัวนมคู่งามตั้งเด่นเป็นจงอยชูชัน นิ้วเท้าหงิกงอเป็นระลอก ความเสียวซ่านสะท้านไหลขึ้นมาจากปลายเท้าลามถึงปลีน่องและท่อนขา เธอเกร็งอ้าแบะออกอย่างลืมตัว กล้ามเนื้อในช่องสวาทตอดรัดบีบตัวอย่างแรงต่อเนื่องเต้นเป็นจังหวะๆ จนผมรู้สึกถึงการบีบรัดที่มีกับปลายลิ้น และสันจมูกของผมพร้อมกับสายน้ำแห่งความหฤหรรษ์ของเธอที่หลั่งไหลล้นออกมาอย่างมากมาย
"..คนสวยของผม.......เดี๋ยวผัวจะทำให้สะโพกร่อนไม่ติดพื้นเลย..."
ผมกระซิบบอกเพื่อกระตุ้นให้เธอยิ่งเร่าร้อนขึ้น ก่อนที่จะโหย่งตัวยืนขึ้นกลางหว่างขาทั้งสองข้างของเธอ ใช้มือขวาค่อยๆ รูดกางเกงของผมออก สายตายังคงจ้องมองไปที่ใบหน้าของคุณนีที่ขณะนี้หลับตาพริ้มสีหน้าแสดงถึงความเหนื่อยอ่อน ทรวงอกงามงอนขาวเนียนขนาดกำลังงามชูชันกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจเบาๆ ขาทั้งสองยังคงแยกจากกันอยู่และสะโพกผายยังคงแบะโชว์โคกเนินขาวผ่องกลางร่องหลืบที่เดิมปิดสนิทตอนนี้อ้าเผยอออกเล็กน้อย มียอดตุ่มไตสีชมพูจางๆ เยิ้มไปด้วยน้ำเบียดโผล่ออกมาให้เห็นซึ่งเกิดจากการแอ่นโคกขาวของเธอสู้กับฝีปากของผม  หลังจากสำลักความเสียวสุดๆ คุณนีดูเหนื่อยอ่อนเป็นอย่างยิ่งจากบทรักที่รวดเร็วและชำนาญจากการใช้ลิ้นของผม สติสัมปัญชัญญะของเธอภายหลังจากเจอท่ายกซดละเลงด้วยลิ้นที่ว่องไวปานงูเห่า ของผม ก็เริ่มจะกลับคืนมาทีละน้อยอาการเกรงทั่วร่างเริ่มผ่อนคลายลง เธอจึงค่อยๆเผยอตาขึ้น ภาพที่เธอเห็นอยู่ตรงหน้านั้นทำให้เธอถึงกับสะท้านไปทั้งร่างเพราะเธอจ้องมองร่างเปลือยเปล่าของผม ที่เผยให้เห็นท่อนลำขนาดเขื่องปลายหัวมนบานใหญ่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก ตั้งเป็นลำยาวโผล่พ้นออกมาแกว่งฉวัดเฉวียงอยู่เบื้องหน้า ซึ่งเธอจะเห็นมาหลายครั้ง เพราะถูกท่อนลำอันนี้ทิ่มแทงมานับครั้งไม่ถ้วน แต่มันก็ทำให้เธอตื่นใจทุกที
"...ลักษณ์จ๋า...ณีเงี่ยน...อยาก..อยาก..ถูกควยลักษณ์จัง....ลักษณ์ทำให้ณีร่านควยแล้วนะ..ซี้ด..อูย.." คุณนีกล่าวด้วยเสียงตะกุกตะกักแบบไร้เรี่ยวแรงเมื่อเธอเห็นสภาพท่อนเอ็นลำเขื่องของผม
"...ไม่ต้องใจร้อนจ๊ะ...เดี๋ยวลักษณ์จะเย็ดหีณีให้สมใจเลย...ผมชอบดูณีร่านควยจัง..."
ผมกล่าวตอบเธอด้วยเสียงหัวเราะเบาๆ พร้อมกับขยับขึ้นเบียดแนบเข้ากลางหว่างขาของเธอ แล้วใช้มือทั้งสองข้างช้อนไปที่ข้อพับยกขึ้นทำให้สะโพกของหญิงสาวลอยขึ้นจากเตียงเล็กน้อย จับปลายขาแต่ละข้างแยกออกจากกันจากนั้นแกก็ขยับตัวในลักษณะกึ่งคุกเข่าลงบนของเตียงตรงกลางหว่างขา แล้วสอดหัวเข่าทั้งสองข้างของผมเข้าไปใต้ต้นขาขาวอวบทั้งสองข้างเธอ แล้วจึงปล่อยท่อนขาทั้งสองข้างลง ขาสองข้างของเพื่อนบ้านสาวจึงอยู่ในลักษณะวางพาดคล่อมไปบนต้นขาแกอย่างละข้างเลยไปทางด้านหลัง ลำตัวเปลือยเปล่าถูกผมใช้สองมือดันหัวไหล่ทั้งสองข้างให้แนบไปกับเตียง ยิ่งทำให้อกขาวสล้างคู่งามโดดเด่นขึ้นน่าดูดเลียยิ่งนัก ลำลึงค์ยาวใหญ่พาดอยู่บนโคกเนิน ท่อนลำพาดไปกลางร่องสวาทที่เปียกเยิ้มได้ที่ สีของลำท่อนที่เข้มมันตัดกับกับโคกเนินขาวอวบอิ่มเห็นได้อย่างชัดเจน  คุณนีเธอรู้ชะตากรรมของตนเองว่าจะเกิดอะไรขึ้น เธอจึงใช้สองมือยกขึ้นมาดันไว้บนหน้าอกของผม แล้วขยับก้นถอยสะโพกออกไปทำให้หัวลำลึงค์ที่เยิ้มเป็นมัน จ่อตรงไปที่รอยแยกกลางร่องกลีบพอดี
ขณะเดียวกันผมเองก็ถอยก้นตัวเองออกเพื่อพยายามบังคับให้ส่วนหัวบานใหญ่ของผมตรงกับร่องสวาทของคู่เย็ดสาว แต่กระตุ้นให้เธอเสียวซ่านกับรสสวาทของผมยิ่งขึ้น ผมจึงก้มลงไปงับปลายเม็ดทับทิมบนเต้าขวาที่ขาวผ่องในขณะที่มือขวาผมก็ยังดันหัวไหล่ของเธอให้แนบกับที่นอนไว้ ส่วนมือซ้ายกลับเลื่อนลงมาเคล้นคลึงเต้าด้านซ้ายเบาๆ เช่นกัน เธอแทบจะหมดเรียวแรงในทันทีที่เจอทักษะที่ชำนาญช่ำชองของผม เธอแอ่นอกเชิดปล่อยให้ผมได้คลุกเคล้าเคล้นคลึงไปบนทรวงอก ใบหน้าสะสวยของเธอสะบัดไปมาตามอารมณ์ที่เริ่มร้อนแรง เพราะฤทธิ์การเล้าโลมของผม เธอพยายามกัดฟันเม้มริมฝีปากเพื่อเก็บอาการ แต่ก็ไม่สามารถทำได้อย่างที่คิด เสียงครวญครางที่เล็ดลอดออกมาตามไรฟันผ่านเรียวปากคู่งามกลับทำให้ลำท่อนเอ็นของผมยิ่งขยายใหญ่ขึ้น
เมื่อผมเห็นเธอมีอาการตอบสนองมากขึ้น ก็ปล่อยมือที่ดันหัวไหล่ไว้มาจับที่ลำดุ้นแข็งที่ตอนนี้แทบจะระเบิดพุ่งน้ำคาวออกมาอยู่แล้ว แต่ก็ช้ากว่าคุณนี เพราะเธอเอื้อมมือมาจับปลายหัวบานมนจ่อไปที่กลางร่องกลีบคู่งามเบาๆ มันสัมผัสเข้ากับเม็ดตุ่มไตที่อยู่เหนือร่องทำให้มันชูชันขึ้นเพิ่มความเสียวซ่านให้กับเธอยิ่งนัก ขณะที่ปากของผมก็ยังคงดูดเม้มจงอยเนื้อบนทรวงอกและมือซ้ายยังคงเคล้นวนไปมาที่อกคู่งามอีกข้างอย่างช่ำชอง
"..เป็นยังไงบ้างจ๊ะเมียจ๋า....อึ๊บ"
สิ้นเสียงอึ๊บของผมร่างของคุณนีก็สะดุ้งขึ้นสุดตัว
"โอ้ย.....อู๊ย.......โอย...ซี้ด...โอย....ผัวขา....โอย....กระเด้าไม่ให้ตั้งตัวเลย......โอ้...ย"
สะโพกกลมผายแอ่นถอยไปข้างหลัง ขณะที่ทรวงอกกลับแอ่นเชิดสวนเข้าหาร่างของผม  พร้อมด้วยเสียงกรีดร้อง เมื่อท่อนหัวบักมนบานใหญ่ของผมพุ่งผ่านเข้าไปตามร่องสวาท ชำแรกเบียดกลีบ
แคมแดงทั้งสองข้างออกจากกันอย่างรวดเร็ว ซึ่งแม้ว่าตอนนี้มันจะฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำรักจากการที่เธอเสร็จสมไปครั้งแรก มันก็แทรกเข้าไปได้เพียงแค่คอหยักเท่านั้น
ตอนนี้ส่วนหัวของลำลึงค์เข้าไปคาอยู่กลางกลีบอวบคู่งามแค่คอหยัก ผมเองก็เสียวจนแทบจะระเบิดน้ำออกมาเพราะความคับแน่นของร่องเสียวที่บีบรัดส่วนลำหัวบานๆของผมไว้
"..อูย..ไม่ได้เย็ดไม่นาน หีณีฟิตขึ้นมากเลย...อูย...เสียวหัวควย..."
ผมเสียวจนต้องหยุดการกดแทรกร่องสวาทของเธอชั่วขณะ และหันมาขบเม้มที่ก้อนเนื้ออวบๆขนาดกำลังดีทั้งสองข้างแทน เพื่อให้เธอผ่อนคลายการตอดรัด จนเมื่อเห็นสาวข้างบ้านคนสวยเริ่มมีเสียงครางรอดออกมาตามไรฟัน ผมจึงก็ค่อยๆดันเข้าไปช้าๆทีละนิด ให้เธอได้รู้สึกถึงส่วนหัวลำลึงค์ที่เริ่มมีแรงกดแทรกมากลางร่องกลีบแคมทั้งสองข้างที่เริ่มปริแยกออกจากกันช้าๆ การแทรกเข้ามาของดุ้นขนาดเขื่องทีละน้อยๆ มันจะทำให้เธอรู้สึกแน่นไปทั่วหน้าท้องเหมือนว่าเธอเป็นสาวบริสุทธิ์ที่กำลังถูกฉีกร่างออกจากกัน
" .. โอ๊ย .. ลักษณ์จ๊า...อูย...เสียว...กระเด้าเข้าเถอะ.....นะ...ณี...งะ...เงี่ยน.....อูยยย..ซี้ดดด......ว๊าย......."
พูดไม่ทันจบคุณนีก็ถึงกับกรีดร้องเสียงดัง........เมื่อเจอทีเด็ดของผมซึ่งค่อยๆดันก้นถอยหลังให้คอหยักส่วนหัวเขยิบออกจากร่องสวาทอย่างช้าๆ ทำให้ส่วนหัวบานที่คับแน่นกับร่องเสียวอยู่แล้วถูครูดเข้ากับติ่งเนื้อด้านบน ทำให้เธอถึงกับเก็บอาการไว้ไม่อยู่เผลอครางออกมาอย่างหมดอาย พร้อมกับแอ่นโคกที่โหนกนูนขึ้นไปตามจังหวัดการดึงเพราะความตึงแน่น แต่แล้วขณะที่เธอกำลังเคลิ้มไปกับความเสียวซ่าน แอ่นกระดองเต่าโค้งมนที่กำลังอ้าอมคาบตามติดลำลึงค์ท่อนใหญ่ของผมนั้น ผมก็กลับดันลำลึงค์กระแทกสวนกลับเข้าไปจนมิดด้ามปลายลำโคนประกบติดชิดแน่นกับโคกเนินขาวอวบทันที
" โอ้ย..... ชีดส์ โอ้ย .. อูยยยย .." เธอแทบขาดใจกับท่อนลำยาวของผมที่อัดแน่นคาร่องของเธอมิดโดน
"อูยซวว...แน่นดีจริงๆเลยครับคุณนี..........ตอดซะจนผมจะน้ำแตกอยู่แล้วอูยซ...ซี้ดดดดดด.........."
ท่อนลำของผมถูกกระแทกเข้ามาทั้งลำ ขนาดความยาวมันทำให้หัวบานใหญ่ชนเลยไปถึงปากมดลูกด้านใน ความอวบใหญ่ของมันทำให้เธอถึงกับรู้สึกคับแน่นไปทั้งร่องสวาท ผมต้องหยุดนิ่งเพื่อระงับความเสียวและความตื่นเต้นที่ได้ร่วมรักกับเธอ ผมรู้สึกถึงการตอดและบีบรัดเป็นจังหวะจากภายในช่องหลืบ แต่เพื่อเกมเย็ดไว้ ผมจึงค่อยๆ บดให้ปลายโคนท่อนลำของผมคลึงไปทั่วหัวเหน่าอย่างช้าๆ หมุนวนซ้ายทีขวาที
ภายในโพรงเนื้อ หัวบานใหญ่ของผมหมุนวนถูไปกับปากมดลูกทำเอาคุณนีถึงกับสะท้านขนกายลุกชันแอ่นโคกขาวผ่องสวนขึ้นสู้อย่างลืมตัว
"ซึด...ลักษณ์จ๋า......ทำไมเย็ดเก่งอย่างนี้....ซึดดด.....อ๋ายยย......อูวยยย"
คุณนีครางกระเส่า ผมก็ก้มลงมองดูผลงานของผม ภาพที่เห็นยิ่งทำให้ผมอยากจะกระแทกให้น้ำแตกซะเดี๋ยวนั้น เพราะมันเป็นภาพเต่าตัวน้อยที่โคกของมันขาวเนียนโหนกนูนมีกลุ่มแพรไหมดำบางๆด้านบนกลีบขาวอูมสองข้างปลิ้นแยกออกจากกัน กำลังอ้าอมลำลึงค์ขนาดใหญ่ที่เคลือบไปด้วยน้ำเมือกตลอดทั้งลำ สักพักเมื่อผมลดความเสียวและรู้สึกถึงการตอดรัดจากภายในที่เริ่มลดลง ผมก็เริ่มชักท่อนรักของผมออก และค่อยๆ เสียบแทรกกลับเข้ามาใหม่อย่างช้าๆ สลับไปมา แต่ด้วยความใหญ่บวกกับการตอดรัดของร่องสวาทสาว ทำให้มันครูดไปกับเม็ดติ่งด้านบนเพิ่มความเสียวให้กับเธอจนถึงกับแอ่นสะโพกตามติดขึ้นไป
" .. โอ๊ะ โอย ..ลักษณ์.....จ๋า....อูซวว...ดีจัง...ณีชอบ...มันหี..อูย..."
เธอเริ่มครวญครางออกมาอย่างลืมตัวยกสะโพกขึ้นลงเป็นจังหวะตามแรงกระแทกของผม สองแขนที่เดิมกางออกทิ้งไว้ข้างลำตัวก็ยกขึ้นโอบรัดลำคอของผมไว้ เรียวขางามสองข้างที่กางออกเพราะการแทรกตัวเข้าไปมิดด้ามของดุ้นเอ็นท่อนใหญ่ก็เริ่มโอบเกี่ยวเข้ากับสะโพกของผม เหนี่ยวเข้าหาตัวเป็นจังหวะตามแรงกระแทก ผมเห็นอาการของสาวข้างบ้านก็เริ่มชักเข้าชักออกซอยเร็วและแรงขึ้นเสียงดับพับพับ....พับ..ๆ...ทุกครั้งที่ส่งแรงกระแทกดุ้นเอ็นเข้าไปในร่องสวาทผมจะซอยแบบเน้นๆ น้ำเสียวของคุณนีที่เริ่มเอ่อล้นเมื่อเจอการแทงเข้าร่องแบบเน้นๆ ทำให้เวลาที่โคกอูมๆของเธอกระทบเข้ากับดุ้นเอ็นเกิดเสียงดังเจาะแจะเจาะแจะๆๆ  ผมสลับการซอยชักเข้าชักออกร่องเสียว.ผสมกับส่ายเอวควงท่อนลำบดคลึงโหนกเนื้ออูมๆไป
"ซีดด.....คุณลักษณ์.....อูวยยย........คุณณ..ลักษณ์.....โอ้ยยยยย......ณี....ซีด...ไม่ไหว......แล้ว.......นะ.."
หญิงสาวเผลอร้องครวญ ครางออกมาอย่างลืมตัว สองแขนที่โอบรอบคอของผมไว้ เริ่มรัดแน่นขึ้น
เรียวขาสองข้างของเธอที่โอบบั้นเอวไว้เดิมเริ่มเป็นฝ่ายเหนี่ยวรั้งสะโพกของผมไว้แน่น
สะโพกผายของเธอยกขึ้นลงเป็นจังหวะทุกครั้งที่ผมโยกบั้นเอวขยับสาวท่อนลำเข้าออก
..แท่งลำขนาดเขื่องที่แข็งอย่างกับท่อนไม้ครูดสัมผัสคับแน่นไปทั่วทั้งโพรง สวาทของหญิงสาวทำเอาเสียงร้องครวญครางของเธอเกิดอาการขาดเป็นห้วงๆตามจังหวะการกระแทก
" .. อา .. ซีดส์ ลักษณ์.... .. ซีดส์.ณี..อือ...อื.อ..อือ.....ซีดดด..อือ....อือ....อื...อ.อ.โอ้ยยย. อูวววววว."
คุณนีร้องครางอย่างลืมตัว เมื่อโดนจังหวะที่ผมกระแทกลำลึงค์สวนกลับเข้าไปร่องหลืบทุกครั้งที่เธอกำลังแอ่นโคกสวนขึ้นตามแรงดูด ยามที่ผมคอยชักลำทวนออก เธอจะแอ่นโคกขาวๆรับดุ้นเอ็นของผมพร้อมกับส่งเสียงร้องอย่างครวญครางเป็นห้วงๆตามแรงกระเด้าของผมที่เป็นไปอย่างมีจังหวะสลับกับการบดคลึง
ทุกครั้งที่เกิดการเสียดสีท่อนลำแข็งของผมจะบดเบียดแคมเนื้อทำให้กลีบอูมๆทั้งสองข้างของเธอปลิ้นเข้าปลิ้นออกด้วยความใหญ่ของมัน  จนเธอต้องร้องครวญครางออกมาอย่างหมดอาย
" โอ้ย....ลักษณ์ จ๋....า....ณี..ซีดดด.ณะ...ณะ......ณี.....จะ...จา..อูววววซว..อือ..อือ...อืออ.........ซีด.....ใจจะขา......ดแล้.....ว..อื้อ..อื้อ...อา...อา......อูวซซซว"
คุณนีละลำละลักครวญครางไปตามจังหวะการซอยสลับบดคลึงของผมซึ่งตอนนี้ผมเริ่มกระเด้าทั้งหนักทั้งเร็วขึ้นความยาวของลำท่อนและความแรงของการกระแทกเข้าออกทำให้เธอรู้สึกเหมือนว่าใจจะขาด
"เป็นไงครับคุณนี..............ผมบอกแล้วว่าคุณนีมันแน่"
ผมพูดไปก็กระเด้าสาวท่อนลำเข้าออกร่องสวาทของเธอไปไม่มีหยุด จนเธอเริ่มรู้สึกถึงความเสียวที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ภายในโพรงสวาทที่ตอนนี้แอ่นขึ้นลงตามการซอยของผมเริ่มบีบรัดท่อนลำขึ้นเรื่อยๆ
ความเสียวซ่านทำให้เธอถึงกลับสะบัดหน้าไปมาร้องคร้ำครวญ
"อือ อือ .. อาห .. ผัวจ๋าพอ......พอแล้...ว...เมีย...ไม่ไหวแล้วว อือ...อ้า ....ซีด..... พอแล้ว ..อ๊า ..โอย โอย..อ๊าาาา ...เมียจะสะ...สะ...เสร็จแล้ว...โอย.."
ทันใดนั้นเอง...ติ๊งต่อง..ติ๊งต่อง...เสียงกระดิ่งดังขึ้น ทำให้ผมต้องชะงัก
"...อย่าหยยุดสิค่ะ...ซี้ด..."
พอเห็นผมหยุด คุณนีร้องบอกพลางจับก้นของผมให้ขยับกระเด้าควยเข้าใส่
"...อย่าหยุดสิ...ซี้ด..ณีจะ..จะเสร็จ...แล้ว...ทำก่อนสิ...อูย..ผัวขา..."
เธอครวญครางด้วยความเงี่ยนง่านที่เกมสวาทหยุดชะงัก แต่แล้วผมก็กลั้นใจขยับตัวชักท่อนเอ็นออก เพราะเสียงกระดิ่งดังกระหน่ำถึ่ขึ้น
"...รอเดี๋ยวนะจ๊ะที่รัก...เดี่ยวผมไปดูก่อนว่าใครมา...คงเป็นไอ้ตี๋มาเอาของแน่เลย...จะรีบไปไล่มันก่อน..."
ผมรีบบอกคุณนี แล้วลุกขึ้นสวมกางเกง และเสื้อยืดอย่างรวดเร็ว แต่ก็มองเห็นแววตาฉ่ำเยิ้มของเธอที่บ่งบอกว่า เธอต้องการท่อนเอ็นของผมอย่างมาก
"..รีบๆ นะจ๊ะ...ณีอยากจนทนไม่ไหวแล้ว..อูย..ไม่น่ามาขัดจังหวะเลย.."
เธอบ่นตามหลัง แต่ผมก็รีบออกจากห้องลงไปเปิดประตูบ้าน ปรากฏว่าเป็นตี๋ เพื่อนผมจริงๆ พอเค้าเห็นผมเท่านั้นเอง ก็รีบทักเลย
"..ไอ้ลักษณ์ มึงพาคุณนีมาเย็ดเหรอ.."
"..ใครบอกวะ..มั่วจริง..."
"...ก็กูเห็นรองเท้าของเธออยู่นี่ไง กูจำได้ แล้วมึงก็ควยโด่ค้ำกางเกงออกมา กำลังเย็ดอ่ะสิ.."
ไอ้ตี๋ย้อนผมได้ถูกเรื่องจริงๆ ก็เลยต้องอ้อมแอ้มรับสารภาพ มันเลยขอร่วมด้วย ในฐานะเพื่อนซี้กัน
ผมเลยแบ่งรับแบ่งสู้ บอกว่า ขอถามเธอก่อนดีกว่า อยู่ๆ ให้เข้าไปร่วม ถ้าเธอไม่ยอมขึ้นมา จะกลายเป็นเรื่องใหญ่ ซึ่งเพื่อนผมก็เห็นด้วย เราเลยย่องขึ้นไปข้างบนดูลาดเลาก่อน
ผมเดินนำไปที่หน้าประตูห้องซี่งแง้มอยู่ เพราะผมรีบลงมาข้างล่าง ทำให้ปิดประตูไม่สนิท ภาพที่ผมเห็นผ่านร่องประตูทำให้ต้องชะงัก เพราะคุณนีเธอนอนแผ่หราอยู่กลางเตียง หลับตา เอามือข้างหนึ่งบีบเคล้นเต้าอวบ ส่วนอีกข้างก็กดคลึงอยู่บนเนิน
"..ซีด...อูย...ซี้ด..โอย..."
เธอครางอย่างเงี่ยนง่าน ไอ้ตี๋เลยสะกิดลากแขนผมออกมา บอกว่า ให้มันเข้าไปคนเดียว ถ้าเกิดเธอขัดขืน ผมจะได้บอกว่า ผมเข้าห้องน้ำ แล้วไอ้ตี๋ละลาบละล้วงขึ้นบ้านมาเอง ซึ่งก็มีเหตุมีผลดี ผมเลยเดินลงมาข้างล่าง ปล่อยให้ไอ้ตี๋ ไปแสดงฝีมือเอาเอง
ผมรออยู่สักครู่ เหตุการณ์เงียบสงบ ผมรู้ทันทีว่า คุณนีเธอคงเรียบร้อยไอ้ตี๋ไปแล้วแน่ๆ เลยย่องขึ้นมา ขอแอบดูว่า สาวสวยเรียบร้อยอย่างคุณนี เธอเจอกับหนุ่มเซ็กจัดลีลาเยอะแบบไอ้ตี๋แล้วจะเป็นอย่างไร
พอขึ้นถึงประตูห้องที่ปิดไม่สนิท ผมก็ดันเบาๆ ให้มันเปิดออกช้าๆ แล้วมองผ่านเข้าไป..
ผมมองเห็นคุณนีใช้สองมือโอบรัดแน่นไปรอบคอของเพื่อนผม ลำตัวเปล่าเปลือยขาวผ่องอวดสองเต้าคู่งามที่ปลายเม็ดบนเต้าเนื้อทั้งสองข้างบิดชิดไปกับอกของเขา สองขาที่อ้าจากกันกี่ยวโอบรัดเข้ากับบั้นเอวแอ่นโหนกเนินคาบอมลำลึงค์ดุ้นเขื่องของเขาไว้ตลอดเวลา ไอ้ตี๋เพื่อนผมมันก้าวขาลงจากเตียง แล้วเริ่มเดินอ้อมไปรอบๆ เตียงด้วยท่าลิงอุ้มแตง การกระทำของมันเป็นไปอย่างช่ำชองชำนาญเกมแห่งกามกรีฑายิ่งนักอีกทั้งไม่ได้แสดงความเหน็ดเหนื่อยใดๆให้เห็นเลย มีเพียงแต่กัดฟันข่มความรู้สึกเสียวกระสันต์เท่านั้น ตอนนี้เพื่อนบ้านสาวสวยคู่เย็ดของผม ที่อยู่กับมันเพียงลำพังสองต่อสองด้วยเรือนร่างที่อวบอิ่มสมบูรณ์ใบหน้าสวยขาวใสเปล่งปลั่งกำลังอยู่ในอ้อมอกของมัน สองมือที่รัดแน่นรอบคอทำให้ลำตัวขาวเนียนแอ่นทรวงออกคู่งามพอดีมือดันปลาย เม็ดน้อยๆด้านบนสีชมพูอ่อนๆแนบชิดบดเบียดเข้ากับอกของมัน ส่วนท่อนล่างเรียวขาท่อนงามที่ขาวใสเนียนดังหยวกกล้วย ถ่างอ้าออกจากกันปลีน่องโอบเกี่ยวกระหวัดรัดแน่นไปรอบบั้นเอวของมัน แอ่นเนินเนื้อขาวอวบโคกงามโค้งมนเป็นหลังเต่าขนาดเท่าฝ่ามือกลีบขาวอูมๆสองข้าง คาบอมท่อนลำที่แข็งใหญ่ปานท่อนไม้ สีคล้ำ ซึ่งตอนนี้เปียกเยิ้มเป็นมันวาวด้วย สายน้ำแห่งความเสียวกระสันต์ของเธอที่เอ่อล้นทะลักทะลายออกมาสองครั้ง ติดๆโพรงสวาทภายในโอบรัดลำท่อนดำๆด้วยความกระชับคับแน่นก้นโพรงมีการดูดปลายหัวลึงค์ที่พองบานด้านในเป็นจังหวะๆ ตลอดเวลาเขาใช้มือซ้าย
โอบรัดรับตัวของเธอดันแนบชิดหน้าอกพร้อมกับ บดคลึงแผ่นอกหมุนวนไปรอบอกขาวอวบของเธอ เพื่อให้ปลายเม็ดบนยอดเต้าขาวผ่องคู่นั้นเสียดสีไปมา ด้านล่างก็ใช้มือขวาสอดรองไว้ใต้ก้นขาวๆ ฝ่ามือกางออกบีบจับแน่นไปที่แก้มก้นที่แน่นนุ่มมือพร้อมกันทั้งสองข้างพร้อมกับโยกคลึงไปมาช้าๆเพื่อให้เม็ดติ่งไตบนโคกเนินของเธอบดขยี้เสียดสีไปมาระหว่างโคนดุ้นเอ็น
"ซีด...คุณตี๋ขา....อูย...ทะ..ทำ..อย่างนั้น...ณี.....อูววว...เสียว....ซีดดดด...อูยยย"
คุณนีครางเป็นจังหวะออกมาพร้อมกับเม้มริมฝีปากแน่น
"..ผมก็เสียวครับคุณนี..ซี้ด...หีคุณนีฟิตดีจริงๆ..." มันตอบกลับ แต่หาได้หยุดการกระทำไม่ เพราะมันต้องการเพิ่มความกระสันต์ให้กับเธอยิ่งขึ้น มันคงตั้งใจจะทำให้หญิงสาวติดใจในรสชาติของเกมกามาจากมัน และต้องยินยอมทุกครั้งยามที่มันมาขอร่วมรักอีก
"..ผมจะทำให้ณีเสียว...อย่างไม่เคยได้รับมาเลยครับ.."
"...โอย..แค่นี้ณีก็ติดใจแล้ว....อูวยย...คุณเย็ดเก่ง...โอย...ซี้ด"
คุณนีครางระงมด้วยความเสียวซ่านอย่างที่ไม่เคยได้รับมาก่อน ผมเองอยากจะเข้าไปร่วม แต่ก็ไม่อยากขัดจังหวะของเพื่อน
"..เดี๋ยวผมจะปล่อยทีเด็ดกว่านี้นะ...จะทำให้คุณนีไม่อยากให้เอาออกเลย..จะให้ร้องว่าอย่าหยุดอย่างเดียว"
พูดจบ ไอ้ตี๋ก็บรรจงวางร่างของเธอลงให้แผ่นหลังราบไปกับพื้นที่นอน หลังจากที่พาเธออุ้มแตงไปรอบเตียง ขณะที่มือและขาสองข้างของเธอยังคงรัดแน่นอยู่เช่นเดิมทำให้เขาต้องเขยิบ คลานตามขึ้นไปด้วยโดยที่ตัวเองยังแทรกอยู่กลางหว่างขาของเธอ แอ่นลำลึงค์เสียบคากลางร่องเนื้อของหญิงสาวอยู่ตลอด
ทางด้านคุณนีขณะที่เจอกับการบดคลึงทั้งข้างล่างข้างบนระหว่างถูกอุ้มแตงพาเดินรอบเตียง จิตใจของเธอก็เริ่มเตลิดตื่นเต้นกับลีลาความแข็งแรง น้ำอดน้ำทนโดยเฉพาะดุ้นเอ็นลำยาวใหญ่ที่แข็งอย่างกับท่อนไม้ของเพื่อนผม รวมถึงการที่เกมแห่งความเสียวซ่านถูกขัดขวางกลางครัน มันทำให้สาวร้อนสวาทอย่างคุณนีต้องยอมให้ไอ้ตี๋เพื่อนผมเอาท่อนควยใหญ่อวบ เสียบเข้าในร่องหีอย่างง่ายดาย
"...ไม่ต้องกังวลนะครับคุณนี......ผมไม่บอกให้ใครรู้หรอกครับ...............มาเรามาสนุกกันให้เต็มที่ดีกว่า.....ไม่ต้องไปสนใจไอ้ลักษณ์ด้วย.....ยังไงมันก็อนุญาตอยู่แล้ว..."
ไอ้ตี๋ปลอบเธอนิดหน่อยเพื่อให้เธอคลายกังวล และพร้อมที่จะสนุกให้เต็มที่
"โอะ..โอย...คุณตี๋...อืยยย...อ.....ว๊ายย..."
หญิงสาวไม่ทันระวังตัว ดังนั้นเมื่อแผ่นหลังเนียนของเธอสัมผัสกับพื้นที่นอนจึงถูกไอ้ตี๋ที่นั่งคุกเข่าอยู่รออยู่ยืดลำตัวของมันเองขึ้นตั้งตรง แกะเอาท่อนแขนเธอที่โอบรัดรอบคอมันออกจากกันทันที และผลักลำแขนทิ้งลงไปด้านข้างพร้อมกับใช้ข้อมือที่แข็งแกร่งของมันทั้งสองมือจับเข้าไปที่ข้อเท้าของเธอทั้งสองข้าง แยกถ่างออกจากกันมือซ้ายขวาของมันเลื่อนมาจับที่ปลีน่องของหญิงสาวแต่ละข้างผลักโย้ขึ้นด้านบนผลักย้อยกลับไปทางส่วนหัว แล้วกดข้อพับลงแบะท่อนขาออกด้านข้างแนบลงขนานลำตัวลักษณะเหมือนถูกขึงผืดจับแหกขาออกทั้งสองข้าง เขาก้มลงมองตามไปจึงเห็นโคกเนื้อขาวที่ตรงร่องกลางมีดุ้นเอ็นสีดำสนิทขนาดใหญ่เสียบคาอยู่เดิมนั้นบัดนี้เนินเนื้อปรากฎความโหนกนูนขึ้นอย่างเด่นชัดจากการกระทำดังกล่าว กลีบแคมทั้งสองข้างปลิ้นออกจากกันมากขึ้นเพราะความใหญ่คับแน่นของดุ้นเอ็นติ่งเสียวด้านบนร่องแคมโผล่พ้นชูชันขึ้นมากลางร่องสวาทเห็นได้อย่างชัดเจน
"อูยยย.....คุณนีจ๋า......ทำไมถึงน่าเย็ดอย่างงี้.....ซีด..ดูซิครับ........แคมหีคุณนีปลิ้นออกจนเม็ดโผล่เลยเลย....อูยวว...เดี๋ยวคุณนีต้องถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดแน่ๆ.."
พูดจบไอ้ตี๋ก็เริ่มขยับบั้นเอวของมันค่อยๆ สาวลำลึงค์โยกออกช้าๆ จนปลายหัวท่อนลึงค์ของมันเกือบหลุดออกพ้นกลีบอวบขาวๆ จากนั้นก็ค่อยๆดันกลับช้าๆให้หัวลึงค์ที่พองบานของมันแหวกแทรกกลีบแคมทั้งสองข้างกลับเข้าไปจนสุดมิดท่อนโคนแล้วก็บดหนอกของมันให้คลึงวนไปทั่วติ่งเสียว ด้านบน
หมุนวนให้ลำโคนควงคว้านภายในโพรงเนื้อดันหัวลึงค์มนบานใหญ่เบียดวนชนปากมดลูกของเธอด้านใน
"โอะ...ซีดดด.....อะ.....อา....ซีด....โอะ...อูววววว."
"..ตี๋จ๋า....อ๋ายยย....ซีดดด.....ณี.....เสียว....โอ้ยย........เสียวจะตายอยู่...อูววววว"
ปากก็ร้องคราญคราง สะโพกผายของเธอกลับเกร็งตัวกระดกขึ้นลงแอ่นโคกเนื้อรับการบดโยกคลึงตามจังหวะการสาวท่อนเอ็นเข้าออกของไอ้ตี๋ สองแขนเหยียดออกจากกัน......ฝ่ามือนุ่มๆกางออกปลายนิ้วเกร็งจิกลงบนที่นอนทรวงออกขาวยอดปลายเม็ดชมพูอ่อนกระเพื่อมไปมาเล็กน้อย
"ซีดด...อวว...เสียว...ใจจะขาด...ซีดด..ข...าด....ออยู่แล้ว."
"ผม...ก็เสียวหัวถอก.....ครับ...คุณนี.....ร่องของคุณ....ตอดดุ้นควยดีจริงๆ.....ซีด....ตอดไม่หยุดเลย....หีดีจริงๆ มิน่า ไอ้ลักษณ์ถึงเก็บไว้เย็ดคนเดียว......อูยยย....."
พับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไอ้ตี๋เร่งความเร็วในการซอยท่อนเอ็นเข้าร่องเสียงของหญิงสาวทันทีเมื่อพูดจบ
แรงกระเด้าที่ส่งลำลึงค์ดุ้นใหญ่เข้าออกร่องสวาทหญิงสาวอย่างต่อเนื่องทำให้กลีบแคมขาวอวบอูมทั้งสองข้างปลิ้นเข้าปลิ้นออกกลีบขาวอวบๆสองฝั่งยู่ไปมาตามแรงกระเด้า
" .. โอ๊ย โอย..อา .. ซีดส์...ตี๋...โอย...เสียว...อูย...."
พับ ๆ ๆ ๆ
".. อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ .."
คุณนีเสียวจนร่างกายเกร็งอ้าปากค้างร้องครวญครางเสียงลั่น ช่องสวาทของเธอบีบรัดท่อนลำของไอ้ตี๋แน่นขึ้นจนมันต้องกัดกรามแน่น เพื่อระงับความเสียวที่โดนร่องสวาทของเธอบีบรัดอย่างรุนแรงเป็นจังหวะๆ
คุณนีปิดตาแน่นทำหน้าหน้าตาเหยเกเม้มริมฝีปากบางๆ ได้รูปที่รับกับใบหน้าแน่นสนิท
พับๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงของเนินโคกขาวอวบของเธอที่กระทบกับหนอกเนื้อบริเวณลำท่อนตรงโคนดุ้นเอ็นขนาดเขื่องของเขาที่รุนแรงด้วยการกระเด้าของบั้นเอวซึ่งชักลำท่อนออกจากร่องสวาทหญิงสาวจนหัวบานคาอยู่กลางปากแคมนุ่มๆ แล้วกระแทกกลับเข้าไปสุดๆอย่างรวดเร็วจนมิดโคนปลายหัวบานๆกระแทกเข้ากับปากมดลูกภายในดังกึก ๆ ๆๆ พร้อมกับโยกลำท่อนควานภายในบดคลึงหนอกของแกเข้ากับโคกอวบๆของเธออย่างรุนแรง
".. อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ พับ ๆ ๆ ๆๆ...ตี๋จ๋.....า........โอ้โอ้ยยยย. อาา อือ อือ อือ.."
เสียงครางกระเส่าตามแรงกระแทกที่ส่งดุ้นเอ็นแหวกกลีบอวบๆเข้าร่องเสียว ผสมกับเสียงหนอกโคน กระทบโคกขาวๆของหญิงสาวเป็นจังหวะๆ สร้างความกระสันต์ให้กับทั้งสองยิ่งนัก ไอ้ตี๋เองก็ขบกรามแน่นจากความเสียวที่ไล่มาตั้งแต่หัวบานๆเรื่อยลงมาทั้งลำลึงค์ยันปลายโคนจากการเร่งกระเด้าช่องสวาทหญิงสาวซึ่งตอนนี้ร่องรักของเธอตอดรัดเป็นจังหวะๆรุนแรง เขาเหลือบตามองไปทั่วร่างหล่อนซึ่งเกิดอาการเกร็งไปทั่วทั้งตัวปลายถันสีชมพูเม็ดงามกวัดแกว่งสบัดไปมาขนลุกตั้งไปทั่งร่างเสียงท่อนเอ็นที่แข็งเหมือนท่อนไม้ที่กำลังตะบันเข้าๆออกๆในโพรงสวาทที่มีน้ำเสียวที่กำลังเอ่อทะลักล้นซึมผ่านกลีบแคมอวบๆสองข้างตามจังหวะการปลิ้นเข้าปลิ้นออกไปมาส่งเสียงงดังเฉาะๆๆ ยิ่งทำให้มันสิ้นสุดความอดกลั้นไว้  มันเพิ่มแรงลงไปยังมือที่ใช้กดเรียวขางามๆของเธอให้อ้าแหกออกจากมากกว่าเดิมพร้อมกับเร่งจังหวะการกระเด้าหนักหน่วงรุนแรงขึ้น
".. โอยผัวจ๋า....โอย....เมียเสียว...เสียวจะ..ทน...มะ..ไม่ไหวแล้ว .. " พับๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
"อะ..อะ...โอะ..โอย..คุณนี..ครับ..ผ. ผะ.ผม..ซีดด " พับๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
คุณนีเห็นการเร่งกระเด้าบันเอวซอยดุ้นเอ็นเข้าออกรัวเป็นปืนกลอย่างหนักหน่วงของเขาก็รู้ทันทีว่าเขาใกล้จะถึงจุดระเบิดน้ำรักออกมา ก็ยิ่งเงี่ยนง่าน จึงครางอย่างตื่นเต้นระคนปนกับความเสียวซ่าน
" .. ผัวจ๋า .. โอยย .. ซีดส์ อย่า..อย่า...หยุดนะ....โอะ โอ๊ย...กระเด้าให้น้ำแตก..เข้าไปข้างใน....เลย...อย่าหยุดนะ...อย่า.... ย๊า.า..อย่าหยุด...แรงๆ...โอย...ดี..ดี...ดี...โอย...ดีจ้าผัวจ๋า...โอย..."
คุณนีครางลั่นอย่างหมดความอดทนต่อความกระสันต์ที่พุ่งขึ้นแล่นจี๊ดจากกลางสันหลังขึ้นไปถึงสมองส่งเสียงกรีดร้องออกมาอย่างดังด้วยความเสียวซ่านสุดๆเท่าที่เธอเคยเจอมา สะโพกผายที่แอ่นแบะออกรอรับการกระแทกแม้จะถูกแรงกดจากข้อมือของไอ้ตี๋ผ่านเรียวขางามไม่ให้ขยับเขยื้อนก็ยังแอ่นเกร่งขึ้นไปจนสุดดันให้โคกอวบอิ่มอ้ากลีบแคมขาวๆรับดุ้นเอ็นมาก ขึ้นภายในร่องสวาทตอดระรัวบีบรัดตั้งแต่ส่วนหัวท่อนลึงค์ไล่ไปถึงปลายลำ โคนอย่างต่อเนื่องจนไอ้ตี๋เอ็งก็ไม่สามารถฝืนความรู้สึกข่มใจต่อความคับ แน่นที่รัดเป็นจังหวะรุนแรงของโพรงเนื้อภายในต่อไปได้
พับ ๆ ๆ ๆ ๆ   "โอะ.โอะ.โอ๊ยยยย ซีดดดดดด...ออกแล้ว..โอวววว"  เขากัดฟันกระแทกสาวลำลึงค์อีก 2-3 ครั้งก็หมดความอดทนแอ่นหนอกเนื้อดันลำทวนใหญ่สวนเข้าไปยังโคกสวาทของเธอจนมิดด้ามยันโคนแอ่นอกยืดตัวขึ้นเกร็งปากด้วยความสยิวร้องออกมาพร้อมๆกับระเบิดน้ำกามเข้าไปในโพรงสวาทที่กำลังบีบรัดเป็นช่วงๆของหญิงสาว  ความรุนแรงกับกับปริมาณน้ำที่มันเก็บไว้ทำให้จังหวะบีบรัดของดุ้นเอ็นใหญ่ๆ รวมกับการตอดรัดจากโพรงสวาทของสาวสวย ส่งเป็นแรงบีบฉีดน้ำกามของมันพุ่งผ่านส่วนหัวบานๆเป็นจังหวะๆอย่างต่อเนื่องหัวลึงค์บานข้างในโพรงที่บดอยู่กับปากมดลูกผงึกงึดๆขึ้นลงเป็นจังหวะกระตุกฉีดพุ่งเป็นระยะๆอยู่ข้างในจนคุณนีถึงกับสะดุ้งกระตุกตัวเด้งตามเป็นจังหวะๆ
ไอ้ตี๋เห็นอาการกระตุกเกร็งของคุณนีเป็นจังหวะๆ สะโพกพายยกก้นขึ้นแอ่นโคกขาวๆ ส่ายไปมาด้วยความเสียว มันก็เลยแอ่นตัวดันหัวเหน่าสวนดุ้นเอ็นดำๆของมันให้แนบชิดกับเนินสวาทอวบอิ่ม
เน้นการบดคลึงไปมาให้หัวเหน่าและลำโคนสัมผัสไปทั่วเม็ดติ่งสวาทที่เชิดหัวสั่นระริกอยู่ส่วนบนของร่องเสียว
"อะ.อะ.อาย..อ๊ายยซ..."
คุณนีกระตุกเกร็งแอ่นเนินบดเบียดสู้กับโคนท่อนเอ็นแข็งๆ พร้อมส่งเสียงร้องเป็นครั้งสุดท้ายก่อนที่จะทิ้งสะโพกที่ยกก้นขาวๆของเธอไว้ลงบนเตียงพร้อมกับอาการกระสันต์ตามธรรมชาติที่ลดลง
เธอหลับตาผ่อนลมหายใจแสดงความเหนื่อยหอบออกมาอย่างแรงเหมือนนักกีฬาที่ผ่านสนามแข่งขันมาอย่างหนักสองแก้มแดงปลั่งด้วยเลือดฝาดวัยสาวที่สูบฉีดอย่างแรงสองเต้ากลมขาวผ่องกลางหน้าอกที่เมื่อกี้ยังสะบัดกวัดแกว่งตามแรงกระแทกของเจ้าเพื่อนตัวดีของผมกระเพื่อมขึ้นลงเป็นจังหวะตามการหายใจมือทั้งสองข้างที่เคยใช้นิ้วจิกเกร็งขยุ่มผ้าปูที่นอนก็เริ่มคลายตัวค่อยๆปล่อยผ้าจากมือช้าๆ
ไอ้ตี๋ปล่อยมือของมันที่กดเรียวขาของเธอทั้งสองข้างไว้ออกจากกัน วางลงไว้ด้านข้างลำตัวของมันแต่ละด้านในขณะที่มันยังคงนั่งในลักษณะเหมือนคุกเข่าแทรกกลางหว่างขาคู่งามของเธอท่อนเอ็นดุ้นใหญ่ของมันยังคงถูกปล่อยให้เบียดแทรกกลางกลีบแคมอวบที่ปลิ้นแยกจากกันทั้งสองข้างให้แทงเสียบเข้าไปในเนินเนื้อขาวโหนกของหญิงสาวอย่างเดิมเพียงแต่ไม่สามารถเห็นลำท่อนของมันได้เพราะถูกดันเสียบเข้าไปจนมิดด้าม
"..อูย...หีณี...เยี่ยมจริงๆเลย........ผมมันส์มากเลยจ๊ะ."
ไอ้ตี๋เริ่มเรียกชื่อของคุณนีอย่างเป็นกันเองหลังจากเกมส์รักที่รุนแรงจบลงไปยกแรก  คุณนีเผยอตาขึ้นมองแต่เพราะความเสียวซ่านที่เพิ่งผ่านไปทำให้เธอไม่มีแรงที่จะเอ่ยคำใดๆ กับเขาได้
"...ผมยังไม่หายมันส์เลย....ขอผมเย็ดณีอีก..น๊ะจะคนดี"
ยังไม่ทันที่เธอจะกล่าวตอบเจ้าเพื่อนตัวแสบของผมก็จับเข้าที่ปลีน่องขาทั้งสองข้างยกขึ้นวางบนบ่าทั้งสองของมัน ทำให้สะโพกของเธอยกลอยขึ้นจากพื้นเตียง จากนั้นมันก็ดันตัวโย้ไปข้างหน้าโน้มตัวเข้าหาคุณนีที่นอนเผชิญหน้าอยู่บนเตียงใช้สองมือของตัวเองยืดออกไปยันไว้ที่พื้นเตียงบริเวณข้างหัวไหล่ของเธอเหมือนท่าวิดพื้นทำให้สะโพกผายของหล่อนลอยสูงขึ้น สองปลีน่องที่พาดบนบ่าของมันตั้งชี้ตรงขึ้นบนฝ้าเพดานปลายเท้าเหยียดตรงขึ้นขนาบคอของไอ้ตี๋ เนินโคกของเธอซึ่งขณะนี้หนีบแท่งอวบของเขาอยู่กลีบแคมยิ่งปลิ้นออกมา....ยิ่งเมื่อมันจ้องมองดูยิ่งทำให้กระสันสวาทมากยิ่งขึ้น
"..อุ้ยคุณตี๋.........ณี....ไม่...อยยยย....ซีดดด..."
หญิงสาวพูดไปมากกว่านี้ไม่ได้แล้วเพราะลำลึงค์ที่หัวยังเบ่งบานข้างในและลำท่อนดุ้นเขื่องไม่มีท่าจะลดขนาดลงภายหลังจากน้ำรักของเขาพุ่งกระฉูดเข้าไปในร่องสวาทของเธอถูกเขาค่อยๆดันบันเอวโยกสะโพกกดจมลึกลงไปในโพรงเนื้อช้าๆความคับแน่นที่ยังคงมีอยู่ให้ท่อนลำครูดไปกระทบกับติ่งเนื้อกลางรอยแยกด้านบนให้ถูลู่ตามไปด้วยซึ่ง เป็นการกระตุ้นอารมย์ใคร่ให้เธอถึงกับร้องครางด้วยความเสียวทันที
".. โอย พอแล้ว ...ซี้ด...พอเถอะ...อาา..โอ๊ะ.... อือ ..อือ.. อือ...."
เสียงห้ามของเธอขาดหายไปเมื่อไอ้ตี๋เริ่มเร่งในการสาวลำถี่ขึ้นเรื่อยๆ...เขาสาวลำเข้าไปจนสุด และถอนลำออกมาจนสุดซึ่งการที่ท่อนลำอวบสาวออกจนปลายหัวบานๆเกือบหลุดพ้นกลีบสองข้าง
และยัดกลับเข้ามาจนสุดโคน มันทำให้เธอไม่อยู่ในสภาพที่สามารถควบคุมตัวเองได้เลย...ความเสียวที่เกิดขึ้นที่บริเวณท้องน้อยต้องทำให้เธอร้องครางออกมา พร้อมสูดปากเพื่อผ่อนคลายความกระสันต์ที่เกิดขึ้นตามแรงกระเด้า
"...อาาห..........อูวว ...ซีดดด.......อาา........อูววว...อาาา.......อออ..อือ...อือๆๆๆๆๆ"
ตี๋ได้ยินเสียงครวญครางกระเส่าของเธอพร้อมกับเห็นว่าเธอเริ่มโอนอ่อนผ่อนตามโดยแอ่นโคกขาวเด้งรับจังหวะการแทกลำดุ้นของมัน มันจึงเลื่อนตัวกลับมานั่งท่าเดิมช้อนขาขาวๆด้านซ้ายของหล่อนลงแล้วจับตัว ตะแคงข้างเอามือกดขาซ้ายของหล่อนที่ยกวางลงนั้นแนบข้างลำตัวท่าเดียวกับที่มันซอยจนหล่อนน้ำแตกไปเมื่อกี้ แต่ขาขวาของเจ้าหล่อนยังคงพาดค้างคาบนหัวไหล่เหมือนเดิมทำให้ขาของเธอถ่างกางแยกจากกันกว้างขึ้นร่องหลืบอ้าออกรอรับการดระเด้าอย่างเหมาะเจาะ จากนั้นมันก็เริ่มซอยลำท่อนต่อไปแต่รุนแรงขึ้นกว่าเดิมจนหัวลึงค์ข้างในชนมดลูกดังกึกๆๆๆผสมกับเสียงโคกขาวๆของเธอที่แอ่นเอาความโหนกกระทบเข้ากับหัวเหน่าเสียงดังปัป ปับ ปับ ปัป ๆ ๆ ๆ ๆ  มันลงมือกระเด้าสาวท่อนเอ็นต่อไปอย่างไม่ยั้งมือขวาปล่อยจากการจับขาที่พาดบ่าไว้เลื่อนลงมาบีบเคล้นก้นขาวเนียนของเธอ บีบคลึงไปมาสัมผัสได้ถึงความหนั่นแน่นนวลเนียนของก้นกลมๆที่เด้งสู้มือ สลับกับเลื่อนขึ้นไปบีบคลึงเคล้นเต้าขาวนวลเนียนสลับไปมาซ้ายขวาด้านบนอย่างมีความสุข
"โอย...อื้อ....อือ...อือ.....ซีดด...ตี๋.....ซีดดด.....โอยย...ดี...โอย...ดีจัง...ซี้ด..."
เธอเปล่งเสียงเพราะความเสียวทวีคูณขึ้นอย่างต่อเนื่อง
"..อาา อ๊าา .. อ๊าา .. ซีดส์ .. อือ อือ .. โอ๊ยไม่ไหวแล้ว จะขาดใจอยู่แล้ว ."
คุณนีร้องคร่ำครวญต่อเนื่องขณะที่สะโพกของเธอก็ยกส่ายร่อนแอ่นโคกเนินเชิดรับการบดอัดของลำท่อนของเขาอย่างเมามันปัป ปัป ปัป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงสะบัดโยกเอวร่อนสะโพกผายแอ่นโคกเนินขึ้นสู้หนอกเหน่าชาย ดังขึ้นเป็นจังหวะจะโคน
"อือ..อือ..อือ..ซีดด..อา..อาา..อา..า..ซีดด....ผัว....จ๋า.....ผัวจ๋า.โอะ..โอะ..โอ๊ะ..โอ๊ยยยยย"
เสียงร้องแสดงอาการกระสันต์สุดขีดออกจากปากสาวคนสวยอีกครั้ง ทั้งลำตัวเกร็งแน่นขนลุกซู่ไปตลอดร่างเธอระเบิดอารมณ์อันเกิดจากความเสียวกระสันต์ที่ทับถมทวีคูณจากการสาวท่อนเอ็นใหญ่ชักเข้าชักออกปานลูกสูบที่ได้น้ำมันหล่อลื่นอย่างดีจากสายน้ำสวาทของเธอและเขาที่ยังคงค้างคาอยู่
ครั้งนี้ก็เช่นกันลำน้ำภายในช่องสวาทแตกกระสานซ่านเซ็นออกมากมายโพรงเนื้อภายในบีบรัดตุบๆ
รุนแรงเหมือนตั้งใจจะโอบรัดเพื่อหยุดการเคลื่อนไหวของเจ้าดุ้นเนื้อที่กำลังวิ่งเข้าออกผ่านกลีบอูมๆของเธอ
"อูยยย.......เมียจ๋า......ทำไมหีเมียตอดรัดควยผัว....ซีดด...แรงอย่างนี้........อูววยย.....ซีดดด...."
ไอ้ตี๋ครางลั่นด้วยความเสียวซ่านที่ภายในช่องสวาทของหญิง สาวตอดรัดเป็นจังวะๆรุนแรงถึงกับสูดปากครางระบายความกระสันต์ตามออกมา แต่ยังไม่วายบดหนอกโยกเอ็นของแกคลึงวนบดโคกเนินบี้ติ่งเสียวของเธออยู่ตลอด
"โอวว...ตี๋ขา.....อูวยยย...พอ..นะ...พ.พอ..แล้ว...ณีจะขาดใจอยู่..ซีดด...แล.....โอะ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ
โอว."
คุณนีละล่ำละลักดั่งจะขาดใจเมือเจอการบดเบียดขยี้ติ่งเสียวบนโคกโดยไม่หยุดพักของไอ้ตี๋ ยังไม่ทันขาดคำเขาก็จับขาข้างขวาที่พาดบ่าไว้ลงมาแล้วไขว้ไปทับขาซ้ายโดยที่ท่อนเอ็นดุ้นเขื่องของเขายังเสียบคากลางกลีบอวบอูมบดโยกคลึงแทรกกลางเนินโคกแล้วก็ซอยถึ่ยิบ ภาพที่เห็นตอนนี้เธอกำลังนอนตะแคงข้างโดยแต่มีร่างอันบึกบึนของไอ้ตี๋กำลังสาวท่อนเอ็นดำมะเมื่อมเปียกมันวาวทะลวงเยิ้มไปด้วยน้ำรักทะลวงพลุบๆโผล่ๆสาวเข้าสาวออกไปมาจากทางด้านข้าง สะโพกผายโค้งมนได้รูปของเธอตอนนี้กระดกส่ายไปมาแอ่นก้นกลมกลึงที่งอนกำลังดีขาวเนียนไร้ร่องรอยส่ายสู้รับท่อนลึงค์ลำอวบที่กำลังเร่งกระแทกแทรกผ่านกลีบแคมอูมๆ จังหวะการซอยของเขาตอนนี้รุนแรงมากขึ้นเสียงท้องน้อยที่กระทบกับแก้มก้นขาวส่งเสียงเพียะๆ ๆ ๆ สนั่นหวั่นไหวน้ำรักที่ค้างอยู่ภายในโคกสวาทกับของเธอที่เพิ่งเสร็จสมถูกแรงกระแทกจนกระฉอกออกมาจากร่องหรือที่กลีบแคมอูมๆทั้วงสองข้างปลิ้นเข้าปลิ้นออกอย่างรวดเร็ว
".อา...ออ..อะะะ....อูววยยย....โอว....ตะ..ตะ..ตี๋..ตี๋...จ๋า...ณ..ณี...เสียวเหลือ อูยยย..ซีดดดด"
แม้จะเพิ่งน้ำแตกไปไม่นานแต่ไอ้ตี๋ถึงกับขบฟันแน่นจนเป็นสันขึ้นตรงกระพุ้งแก้มเพราะเสียงครวญครางของคุณนี และแรงตอดรัดภายในที่มีอย่างต่อเนื่องเป็นจังหวะๆ ตั้งแต่หัวลึงค์มาจนถึงปลายโคนที่เร่งความเสียวกระสันต์ให้มัน  ใบหน้าที่มีผมยาวสลวยสบัดไปมานอนร้องครวญครางเชิดหน้าสูดปากส่งเสียงไปจังหวะกระแทกของเพื่อนตัวดีของผม...อา...นี้เป็นครั้งแรกที่เธอพบกับความเสียวซ่านรุนแรงต่อเนื่องซึ่งเธอไม่คาดฝันมาก่อน จิตใจของเธอลืมแล้วทุกสิ่งทุกอย่างเธอรู้สึกได้ถึงการตอดรัดท่อนลำของชายหนุ่มที่เกิดขึ้นตุบๆ ๆ ภายใน ร่างกายของเธอตอนนี้ไม่มีเรียวแรงเหลืออยู่แล้ว เพราะใช้ไปหมดกับการแอ่นเกร็งสุดขีดไปหลายครั้งหลายหน
เพี๊ยๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
"อูวยซซ....ซีด.....หีณีเอามันส์ดีเหลือเกิน...อูววย....ซีดซซ"
เพี๊ยๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงกระทบของแผ่นท้องบริเวณหัวเหน่าของไอ้ตี๋กระทบเข้ากับแก้มก้นขาวๆเนื้อแน่นของเธอสลับกับเสียงครางจากความมันของเขาขณะที่เขากำลังตะบันสะโพกอันทรงพลังกระเด้าท่อนเอ็นกระแทกก้นขาวๆของเธอนั้น ฉับพลันเธอก็ได้ยินเสียงกระเส่าขาดเป็นห้วงๆของเขาที่บ่งบอกถึงความอด กลั้นต่อความเสียวกระสันต์ที่กำลังจะหมดลงดังขึ้น
"โอะ..โอะ..โอะ..ซีด..ณีจ๋า...ตี๋..ซีด..จะไม่ไหว....อูววยย..อยู่แล้ว...เรามาเล่นท่าสุดท้ายกันเถอะนะ...คนสวย...อูวยซซซ"
พูดจบไอ้ตี๋ก็จับเอาคุณนีพลิกคว่ำโดยที่ท่อนเอ็นยังคงคาเสียบอยู่ใช้สองมือจับไปที่แก้มก้นขนาดพอดีมือทั้งสองข้างที่เนื้อหนั่นแน่นเด้งสู้มือยามที่มันต้องแสงไฟภายในห้องปรากฎเป็นก้อนเนื้อขาวนวลเนียนที่ไร้ไฝ ฝ้าแต่อย่างใดเกิดรอยเป็นผื่นสีชมพูเรื่อๆขึ้นที่แก้มก้นขาวๆทั้งสองข้างซึ่งเกิดเพราะได้รับความรุนแรงจากการกระเด้าดุ้นเอ็นทะลวงเข้าใส่ของมันเมื่อกี้ เมื่อจับได้ที่แล้วไอ้ตี๋ก็ออกแรงยกสะโพกผายโค้งมนได้รูปทรงฉุดขึ้นมาให้อยู่ในระดับพอดีกับหน้าท้องของมันโดยไม่ให้ท่อนเอ็นที่คาอยู่กลางร่องหรืบหลุดออกมา
คุณนีไม่มีอาการขัดขืนแต่อย่างใดมีเพียงแต่ความกระสนต์รัญจวนที่คลอบคลุมไปตลอดเรือนร่างขาวผ่องด้วยความเสียวซ่าน ร่างของเธอปฏิบัติไปตามธรรมชาติของการเสพสม เธอใช้สองแขนยันพื้นยกตัวขึ้นตามแรงฉุด แอ่นบั้นท้ายงามงอนกำลังสวยตามติดไปกับลำลึงค์ของไอ้ตี๋ที่เสียบไว้กลางกลีบแคมแต่โดยดี
คุณนีเงยหน้าเชิดขึ้นสูดปล่อยผมยาวสลวยเงางามปกคลุมไปทั่วแผ่นหลังที่ขาวเนียน ไอ้ตี๋ก็จ้องมองการกระทำดังกล่าวแล้วแทบจะระเบิดน้ำความเสียวของมันก่อนจะเริ่มบรรเลงเพลงกามท่าสุดท้ายที่มันปรารถนา ผมที่ดำขลับสยายปกคลุมผิวขาวเนียนไปทั่วบริเวณหัวไหล่ และกลางแผ่นหลังขาว ตามจังหวะเกมกามารมย์หลายท่วงท่าที่ผ่านไป เอวที่คอดกิ่วมีสะโพกพายโค้งมนอวดแก้มก้นขาวๆโชว์ก้อนเนื้อแน่นเปรี๊ยะเยื้องลงมาด้านล่างเห็นกลีบแคมขาวอวบๆเผยอปากปลิ้นกลีบอูมๆทั้งสองข้างอ้าอมดุ้นเอ็นท่อนใหญ่ที่แข็งปานท่อนไม้มันวาวเปียกเยิ้มไว้
"ซึด....ณีจ๋า.....ก้นณีสวยจริงๆเลย...ทำไม..ซีด...มันน่าเอาอย่างนี้นะ... แค่เห็นก็จะน้ำแตกแอยู่แล้ว."
พูดจบเขาก็ใช้ทั้งมือจับบั้นท้ายงอนๆของหล่อนตรงแก้มก้นขาวๆทั้งสองข้างที่มีขนาดกำลังดีเด้งสู้มือจับยึดไว้แน่นแล้วค่อยๆลากเข้าหาดุ้นเอ็นของมันช้าๆบรรจงดันลำท่อนแหวกกลีบอวบๆทั้งสองข้างแทรกผ่านเข้าไปในช่องสวาท คุณนีสะดุ้งเฮือกสูดปากระริก..เกร็งขึ้นมาที่ช่องท้อง.....เธอรับรู้ถึง ความใหญ่ยาวของลำท่อนที่กำลังให้ส่วนหัวมนบานซึ่งตอนนี้มันบวมเป่งขยายขนาด ออกจากเดิม....ค่อยๆแทรกแหวกกลีบแคมของเธอทั้งสองเข้ามาช้าๆความใหญ่ของดุ้นเนื้อที่ขยายตัวขึ้นเพราะความกระสันต์สุดๆของเขาที่กำลังแหวกกลีบแคมเข้ามาในช่วงสวาทเธอนั้น ทำให้หญิงสาวเธอถึงกับอ้าปากค้าตาเหลือกเชิดหัวร้องขึ้นเสียงหลง
"อูวยย..ซีดด คุณตี๋จ๋า...ทำไมมันแน่นไป หม.ด..อ๊ายยซซซ"
ร่างที่กำลังแอ่นเกร็งจากการโดนหัวบานใหญ่ของดุ้นเอ็นแทรกผ่านแคมถึงกับสะดุ้งเฮือกเมื่อเขาระงับความเสียวไม่อยู่กดกระแทกท่อนเนื้อทะลวงเข้าไปร่องสวาทของเธอทันทีเมื่อส่วนหัวของมันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวจนหัวบานมนเข้าไปกระทบกับ ปากมดลูกภายในช่องท้องเสียงดังกึก
"อูววซ...แน่นๆจริงจะณีจ๋า....ถ่างขาออกหน่อยซิจ๊ะ.......เดี๋ยวผมจะพาณีขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดจ่ะ"
พูดจบไอ้ตี๋ก็ปล่อยมือจากแก้มก้นจับขาหล่อนทั้งสองข้างถ่างออกจากกันพอประมาณเสร็จแล้วก็เลื่อนขึ้นมามาจับที่เอวคอดกิ่วทั้งสองข้างออกแรงกดให้หน้าท้องของเธอต่ำลงเป็นผลให้ช่วงกลางลำตัวของหล่อนแอ่นลงเข้าหาพื้นเตียงส่วนหัว เชิดขึ้นพร้อมกันกับสะโพกผายของหล่อนแอ่นบันท้ายงามงอนเชิดขึ้นเช่นกันสองแคบอวบอิ่มก็เชิดหน้าขึ้นตามกลีบอวบสองข้างอ้าอมดุ้นเอ็นขึ้นสู้เหมือนท้าทายต่อการบุกทะลวงของลำลึงค์ที่กำลังจะเกิดขึ้นข้างหน้า พอจัดท่าทางเธอได้ที่แล้วก็เอามือกลับมายึดแก้มก้นขาวๆทั้งสองฝั่ง แล้วค่อยๆชักสาวลำทวนออกมาจากร่องสวาทของหล่อนช้าๆเกือบสุดจนหัวลึงค์ออกมา คากลางกลีบอวบๆแล้วจึงค่อยๆแทงมันแหวกกลีบกลับเข้าไปโดยเน้นให้แท่งลำของมันครูดไปกับเม็ดติ่งเสียวเหนือร่องแคมอย่างนุ่มนวลช้าๆสาวท่อนลำเข้าออกสลับไปมา
" .ซีดด โอ๊ย .. ตี๋ขา โอ๊ย .. ณีเสียว .. ซีด.."
"อูวยย ..ผมก็เสียวจ๊ะ...ณีจ๋า..หีณี...ทั้งตอดทั้งรัดอย่างนี้ย .. ซีดส์ ."
เจอเข้าท่านี้ทำเอาคุณนีถึงกับครางกระเส่าเม้มริมฝีปากแน่นสะบัดหน้าจนผมที่ปกคลุมบนหัวไหล่ของเธอปลิวไปมาความเสียวซ่าน ท่าเย็ดนี้ทำเอาเธอแทบทนไม่ไหวพยายามโก่งลำตัวขึ้นเพื่อจะให้ดุ้นเอ็นที่เสียบอยู่หลุดออกมา แต่ไอ้ตี๋รู้ทันอาการดังกล่าวดีจึงจับเอวกิ่วสองข้างไว้อย่างแน่นหนาแถมยังกดลงให้ต่ำไปอีกทำเอาสะโพกของเธอแอ่นเชิดขึ้นอีกเนินโคกขาวที่มีแพรไหมสีดำบางๆด้านบน หงายขึ้นอ้ากลีบรับการสอดใส่มากกว่าเดิม แล้วเขาก็โหมแรงกระเด้าท่อนเอ็นเข้าใส่เนินโคกงามขาวๆของหล่อนขึ้นทันที เขาสาวท่อนลำสุดๆ กระเด้าอย่างหนัก ปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆๆๆ
" .. โอ๊ย .. ตี๋จ๋าา ..โอ๊ย ...... ณีเสียว .. ซีดส์.ไปหมดแล้ว..ทำไมมันเข้ามาลึกอย่างนี้ โอะ ๆ ๆ ๆ ๆซีด."
จังหวะในการกระทุ้งกระแทกแทรกลำผ่านกลีบสองข้างที่เร็วขึ้นทำให้เกิดเสียงกระทบของหน้าท้องกับก้นกลมขาวๆเนื้อแน่นเป็นจังหวะ ๆ สร้างความตื่นเต้นให้เธอยิ่งนักความรู้สึกเสียวสะท้านกระพือโหมขึ้นเรื่อยๆ จนสุดระงับจนเผลอร้องอย่างลืมอายออกมาปั๊ป ปั๊ป ปั๊ป ๆ ๆ ..
"อูวยซซ..ณีจ๋า...แอ่นก้นขึ้นอีกซิ..ซีดด..มันจะได้เข้าไปลึกกว่านี้.อูวยย..เอามันจริงๆ"
..ตอนนี้คุณนีไม่ได้ยินเสียงที่เขาพูดออกมาแล้ว เธอหูอื้อตาลาย ร่างกายเกร็งไปทั่วสั่นสะท้านไปทั้งร่างทรวงออกคู่งาม แม้จะไม่ใหญ่โตแต่ก็ถึงกับสะบัดแก่วงไปมาเพราะแรงบุกทะลวงของดุ้นเอ็นเรียวแรงที่เหลืออยู่หายไปจนหมดสิ้น เธอทรุดตัวราบใบหน้าหันตะแคงข้างซบลงขนานไปกับพื้นเตียงสองแขนกางแผ่ออก ฝ่ามือเกรงจิกผ้าปู้ที่นอนแน่นแต่ด้วยสัญชาตญานของการสมสู่ จึงยังคงยกสะโพกผายแอ่นก้นกลมกลึงเชิดโคกอันโหนกนูนของเธอรอรับให้ท่อนเอ็นบุกทะลวงอย่างลืมตัวส่งเสียงร้องคราญไปตามแรงกระแทกของเขา
"อือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ." ป๊าป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงร้องครวญครางผสมกับเสียงกระทบหน้าท้องกับเนื้อแน่นๆของก้นขาวกลมกลึงรวมกับภาพของดุ้นเอ็นลำเขื่องที่ซอยเข้าออกเป็นลูกสูบแหวกกลีบแคมขาวอวบอูมเข้าไปในช่องสวาทที่ตอนนี้มีน้ำคาวเป็นเมือกกระฉอกเอ่อล้นตามการปลิ้นของกลีบแคมสองข้างทะลักไหลย้อยออกมาเป็นทางลงไปตามหน้าขาของทั้งคู่ทำให้ไอ้ตี๋ไม่สามารถทนความรู้สึกกระสันต์รัญจวนอีกต่อไปได้ มันจึงเอามือจับยึดสะโพกผายของหล่อนไว้แน่นโหมแรงทั้งหมดที่มีบรรจงกดกระแทกเข้าใส่ก้นขาวๆของหล่อนอย่างหนักหน่วงเสียงดัง ป๊าป ป๊าป ป๊าป ๆ ๆ ๆ
"ซีดด......อะ... อา โอะ โอะ โอ้ยยย....ตี๋ขา...ณี.....จะ..โอ้ย ๆ ๆ ๆ "
ไอ้ตี๋ไม่ฟังเสียงแล้วตอนนี้มันรู้สึกกระสนต์ซ่านไปทั่วทั้งตัวไม่ต่างอะไรกับคุณนี เขาขบฟันแน่บรรจงกดกระเด้าลำลึงสาวเข้าออกกลีบแคมอวบๆอย่างรุงแรงถี่ยิบ
".. โอ๊ย คุณตี๋.. โอ๊ย .. ซีดส์ .. ซีดส์ .. โอะ....โอ๊ยย ..ว้ายยย .."
เสียงกรีดร้องที่ออกมาด้วยความรู้สึกสุดกลั้นของคุณนีพร้อมกับการยกสะโพกผายแอ่นบั้นท้ายงอนๆ ก้นขาวผ่องสองข้างสั่นระริกดันโคกที่โหนกนูนสวนกลับรับการทะลวงจากดุ้นเอ็นของไอ้ตี๋พร้อมกับเกิดอาการบีบรัดอย่างรุนแรงของโพรงเนื้อภายในร่องสวาทที่โอบรอบดุ้นเอ็นซึ่งกำลังวิ่งเข้าออกสายน้ำแห่งความสุขถูกขับออกมาอย่างรุนแรงชะโลมไปทั่วท่อนเอ็นจนเธอรู้สึกเหมือนกับตกลงมาจากที่สูง ใจหวิวตาพร่าพรางหัวใจเต้นถี่ป๊าป ๆ ๆ ๆ ๆๆ
".. โอย ไม่ไหวแล้ว ...ผะ..ผะ..ผม...ซีดดดด..โอ๊ยยยย.."
ไอ้ตี๋กระเด้าส่งท้ายอย่างหนักอีกสี่ห้าครั้งก็สิ้นสุดที่จะอดทนได้ มันดึงสะโพกพายกลมกลึงของคุณนีกระแทกเข้าท่อนเอ็นของมันเป็นครั้งสุดท้าย เมื่อง่ามก้นขาวผ่องของเธอกะทบเข้ากับหนอกเนื้อหน้าท้องจนกลีบแคมขาวอวบอูบปลิ้นออกอ้าอมดุ้นเอ็นลำเขื่องท่อนใหญ่เข้าไปจนมิดด้ามมองไม่เห็นความดำของมัน แล้วก็ระเบิดน้ำกามฉีดเข้ามาในตัวของคุณนีอย่างแรงจนแม้ว่าตอนนี้เธอจะแทบไม่ได้สติแต่ความรุนแรงของน้ำที่พุ่งกระฉูดจนหัวลึงค์บานใหญ่ภายในช่องสวาทกระตุกหัวหงึกๆๆ ๆติดๆ กัน ส่งกระแสน้ำกามอุ่นๆ พุ่งกระทบไปที่ปากมดลูกราดรดไปทั่วทั้งโพรงสวาทเธอทำเอาสะโพกพายของหล่อนที่แอ่นโหนกโคกเนินแนบกับลำลึงค์ของเขาอยู่นั้นกระตุกตามติดๆ กันไปด้วย แก้มก้นขาวผ่องสองข้างสั่นระริกอย่างเห็นได้ชัดส่งผลให้เธอต้องกรี๊ดเสียงออกกครั้งอย่างที่ไม่สามารถจะระงับใจไว้ได้กับความเสียวซ่านที่ไล่มาตั้งแต่ปลายติ่งเสียวบนร่องแคมที่ไหลผ่านโพรงสวาทเลย ผ่านปากมดลูกลามไปถึงสันหลังและเข้าไปบรรจบที่เส้นประสาทบนใบหน้า 
ไอ้ตี๋เองก็หมดแล้วซึ่งกำลังที่ใช้ในกามกรีฑาเมื่อมันโดนโพรงเนื้อและร่องแคมอวบๆคู่นั้นของคุณนีบีบรัดรีดน้ำเชื้อจากดุ้นเอ็นไล่จากปลายโคนยันหัวลึ้งค์ใหญ่จนหมดแล้วก็ถึงกับฟุบตัวลงไปทาบแผ่นหลังที่ขาวเนียนของเธอ พร้อมกับหลับลงทันที่โดยยังฝังดุ้นเอ็นแข็งๆ ของมันที่เริ่มจะเหี่ยวตัวลงคาไว้ในร่องกลีบอวบขาวงามของคุณนีไว้เช่นเดิม...

พอเห็นคุณนี กับไอ้ตี๋ เสร็จกามกรีฑา ผมก็ย่องลงมานั่งสงบสติข้างล่างสักครู่ ได้ยินเสียงปั๊มน้ำ คาดว่าทั้งคู่คงจะอาบน้ำทำความสะอาดตัว ผมทิ้งเวลาไว้สักพัก เพื่อดูว่า ทั้งสองคนจะลงมาหรือเปล่า แต่ปั๊มเงียบไปนานแล้ว ก็ไม่มีใครลงมา ผมเลยต้องเป็นฝ่ายขึ้นไปแทน
ผมย่องขึ้นไปเปิดประตูที่แง้มอยู่นิดๆ ให้เปิดออกช้าๆ ภาพที่เห็นคือ ไอ้ตี๋ครึ่งนั่งครึ่งนอนอยู่บนเตียงโดยมีคุณนีเธอนอนหนุนอก เหมือนอย่างคู่รัก มือก็จับควยของไอ้ตี๋ รูดขึ้นรูดลง ผมเปิดประตูแล้วเดินเข้าไปช้าๆ คุณนีเธอหันมาหน้ามามองแล้วทำท่าตกใจเล็กน้อย แล้วดึงผ้าห่มขึ้นมาปิดตัว
"ไม่ต้องเขินไอ้ลักษณ์หรอกจ้าที่รัก...คนกันเองทั้งนั้น"
ไอ้ตี๋รีบพูดขึ้นเพื่อแก้เขินให้คุณนี
"...ใช่...ผัวเมียกันทั้งนั้น..."
"...เอ่อ...เอ่อ...พวกคุณอ่ะ...พูดไรก็ไม่รู้..."
ผมเสริมคำของไอ้ตี๋ คุณนีเธอก็ตอบอย่างขวยเขิน แต่ผมก็ไปนอนประกบข้างๆ เธอแล้ว
"..อุ๊ย..คุณลักษณ์...น่าเกลียด.."
เธอสะดุ้ง แต่ก็ไม่ขัดขืนอะไร ผมก็เลยโอบเธอไว้ ตอนนี้เธอจึงอยู่ตรงกึ่งกลางระหว่างผม กับไอ้ตี๋ ผมเลยค่อยๆ ลูบไล้ไปบนร่างเปลือยเปล่า ซึ่งเธอก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร นอนระทวยปล่อยให้ผมลูบไล้ มันทำให้รู้ว่า เธอเองก็เริ่มซาบซ่านอยากจะเริ่มกามกรีฑายกที่สอง
ตอนนี้ผมแน่ใจแล้วว่า หญิงสาวกำลังหลงกับรสสวาทกับชายอื่นที่ไม่ใช่สามี ทำให้ความเงี่ยนง่านเอาชนะความเขินอายของเธอ ผมเลยเปลี่ยนจากที่ลูบไล้อยู่ตามแขน เลี้อยไปกุมเต้าน้อยๆ ของเธอลูบๆ คลึงๆ บางจังหวะก็เอานิ้วจับปลายหัวนม คลึงเบาๆ แต่ก็พอที่จะทำให้เธอเผลอสูดปาก ไอ้ตี๋ก็จู่โจมเต้านมอีกข้าง ผมเห็นคุณนี เงยหน้ามองไอ้ตี๋ที หันมามองผมที แววตาหวานเยิ้มบ่งบอกให้รู้ถึงอารมณ์ใคร่ที่ก่อตัวขึ้นเรื่อยๆ เหมือนภูเขาไฟที่กำลังระอุ แต่ผมกับไอ้ตี๋ก็ไม่ได้หยุดแค่นั้น เราสองคนรู้ดีว่า จะทำอย่างไรให้เธอติดใจจนต้องมาให้เย็ดเป็นประจำ
"...ซีด...ซีด..."
เธอสูดปากครางเบาๆ ไม่ขาดระยะ ผมก็ค่อยๆ เลื่อนมือลูบไล้ต่ำลงไปที่สะโพก แล้วก็หน้าท้อง เธอพลิกตัวหงายขี้นเพื่อให้ผมได้ลูบมือไปจนถึงเนินเนื้อขาวที่มีขนหมอยบางๆ ปกคลุม แล้วคลึงฝ่ามือลงไปบนเนินเนื้อของเธอ
ไอ้ตี๋เห็นคุณนีกำลังดื่มด่ำกับรสชาติของการเล้าโลมจากเราทั้งสองคน เขาก็ขยับตัวเข้าหา แล้วดันร่างของคุณนีให้เอนหงายลงนอน โถมกายเข้าไปจูบไซร์ซอกคอเธอสาวก่อนที่จะประทับปากเข้ากับปากอวบอิ่มของเธอ
คุณนีเผยอปากพุ่งลิ้นเข้าไปสอดรัดกับไอ้ตี๋  จูบกันอย่างดูดดื่มสักครู่ แล้วเขาก็ค่อย ๆ เลื่อนปากลงมาตามซอกคอ มือก็จับเต้าเต่งของเธอที่ขาวอวบอิ่มจนเห็นเส้นเลือดราง ๆ  ยอดหัวนมสีออกแดงเรื่อชูชันด้วยอารมณ์เงี่ยน
"คุณตี๋ดูดนมณีด้วยซิ" เธอครางพลางแอ่นอกหราให้
"เงี่ยนอยากถูกดูดนมเหรอจ๊ะ.." ไอ้ตี๋ดึงจังหวะเพื่อเร่งเร้าให้คุณนียิ่งพลุ่งพล่าน
"...อูย..เงี่ยนค่ะ...อยากถูกดูดนม อยากถูก..ควย...ซีด...อูย..ดูดนมสิจ๊ะตี๋จ๋า..."  คุณนีเธอครางอย่างหมดอาย
ไอ้ตี๋เพื่อนผมก็ไม่รอให้เตือนซ้ำ รีบประกบปากเข้าดูดยอดเต้าสลับซ้ายขวา ผมเห็นจังหวะก็ยิ่งบดฝ่ามือขยี้ที่เนินแรงขึ้น จนเธอยกก้นแอ่นสะโพกผายกว้างที่รับกับลำขาที่อวบจนถึงปลีน่อง เธอช่างมีเรือนร่างที่อวบอัดเหลือเกินด้วยฤทธิ์ของปลุกอารมณ์ของผมกับไอ้ตี๋ ที่ทำหน้าที่ผัวชั่วคราว
ผมก้มมองเนินโคกหีของสาวข้างบ้านที่โดนผมเย็ดมาหลายครั้ง มันช่างกว้างนูนขาวสะอาด ประดับด้วยขนหมอยสีดำบางเบา ดูไม่เบื่อจริงๆ
ไอ้ตี๋พลิกกายลงจับขาทั้งสองของคู่เย็ดสาวให้ชันเข่าแล้วแบะหัวเข่าให้อ้าออกกว้างก่อนที่จะซุกหน้าลงบนเนินหีโคกใหญ่นั้น ไม่สนใจมือของผมที่กำลังบดบี้เนินของเธออยู่ ทำเอาผมชักมือหนีแทบไม่ทัน
"คุณนี หีคุณใหญ่จังครับ แตดก็แดงน่าเลีย.." คุณนีปรือตามองไอ้ตี๋แล้วยิ้มหวานเยิ้มให้ แต่ก็ต้องสะดุ้งกระดกก้นรับกับแรงดูดเลียของไอ้ตี๋ที่กระดกลิ้นเป็น พัลวัลก่อนจะเม้มปากขบเม็ดแตดของหล่อนเบา ๆ
"อูย ตี๋ขา ดูดแตดอีก อูยเสียวดีจัง...ซี๊ด....คุณลักษณ์บี้นมณีด้วยสิคะ...อูย...เงี่ยนจัง..เสียว...ซีด..."
คุณนีครางลั่น พร้อมทั่งชันเข่ากระเด้งโคกหีใส่หน้าไอ้ตี๊ดังผับ ผับด้วยความมันในอารมณ์
"โอ้ย คุ..คุ..คุณตี๋..ซี๊ด...มันส์ เหลือเกิน ซี๊ด....โอย..พอเถอะ ไม่ไหวแล้วน้ำจะแตกแล้ว"
ไอ้ตี๋ปลุกอารมณ์เธอจนเต็มกลั้นแล้วจึงลุกขึ้นจับคุณนีมานอนพาดขอบเตียง ขาข้างหนึ่งปล่อยให้ห้อยยันกับพื้น ทำให้รูหีสาวที่ปกคลุมด้วยหมอยดำพองาม แบะอ้าออกเผยให้เห็นเม็ดแตดชี้ชัดอยู่กลางร่องหี ไอ้ตี๋ไม่รอช้าจับท่อนควยแข็งโชน ถูไถปลายถอกไปตามร่องหีจนหัวถอกเป็นมันด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ
"ซี๊ด คุณตี๋ ณีไม่ไหวแล้วนะ...ซี้ด...อย่าถูซิ แทงเข้าไปเลยสิคะ..ณีเงี่ยน.."
คุณนีครางระงมด้วยความเงี่ยนง่าน แต่ไอ้ตี๋ก็ยังไม่ยอมกดปลายหัวควยแหวกเข้าไปในกลีบหี  เธอก็พยายามแอ่นหีให้หัวควยชายมุดเข้าไป  หัวควยของเขาเลยไถลไป ไถลมาที่ติ่งแตดกลางแคม ทำเอาเธอถึงกับยิ่งเงี่ยนง่านจนต้องครวญครางอย่างหมดอาย
"...โอ้ย...คุณลักษณ์ขา...ณีเงี่ยนควย...คุณตี๋ไม่ยอมเย็ดหีณี...โอย..ซี้ด..."
"...แล้วณีเงี่ยนมากไหมจ๊ะ..."  ผมแกล้งกระเซ้า มือก็บีบเคล้นสองเต้าเต่งของเธอที่ตอนนี้แข็งเป็นไตด้วยความกระสันต์ของเธอ
"...อูย..ซี้ด...เงี่ยนใจจะขาดแล้ว...โอย...ใครมีควย..มาเย็ดณีที...ณีร่านควย..อูย...อยากถูกเย็ด..ซี้ด..โอย..."
"...ไอ้ตี๋มันไม่เย็ด...เดี๋ยวผมเรียกคุณนัทมาช่วยเย็ดดีไหมครับ.." ผมเห็นเธอเงี่ยนง่านแบบนั้นก็เลย ถามแหย่ไป เผื่อจะได้เรียกเพื่อนมาช่วยสวิง
"...อูย...ใครมาณีก็ให้เย็ดจ๊ะ...อูย...คุณลักษณ์...คุณตี๋...ณีเงี่ยน...เรียกใครมาเย็ดณีด้วยสิ..."
ไอ้ตี๋เห็นคุณนีเงี่ยนง่านขนาดนั้น ค่อย ๆกดหัวถอกแดงเข้ารูหีสาวที่อ้าเตรียม พร้อมอยู่แล้ว
"..โอย...ค่อย ๆ ก่อนนะ"
คุณนีเตือน เพราะถึงแม้ทั้งคู่จะเพิ่งเย็ดกันมา แต่ร่องรูของคุณนีเธอก็ยังคับแน่นอยู่ ไอ้ตี๋ค่อย ๆ ออกแรงดันเข้าไปช้า ๆ จนมิดเงี่ยง แล้วค่อยถอนออกกระเด้าเข้าไปช้าๆ ยิ่งทำให้เธอเสียวซ๋านจนต้องขยับก้นขาวใหญ่รับ ไอ้ตี๋ก็โถมกายลงกอดเธอ แล้วกระเด้ายาว ๆ ส่งลำควยเข้ารูหีจนมิดด้าม
"อูย..คุณตี๋..เสียว...ซี้ด...เย็ดต่อหน้าคุณลักษณ์แบบนี้ ณีมันจังเลย" คุณนีครางพลาง ตูดก็ยกส่ายร่อนรับแรงกระเด้า ของไอ้ตี๋ไปด้วย มันกำลังบ่งบอกถึงความมันในอารมณ์ที่ถูกเย็ดต่อหน้าคนอื่น ทำให้ผมรู้ว่า อารมณ์สวิงของสาวข้างบ้านมีอย่างมากแล้ว
"เฮ้ยตี๋ เปลี่ยนท่าเย็ดคุณนีหน่อยซิ เอาท่านั่งเลย..อยากดู"
ผมแนะนำไอ้ตี๋ และมันก็รีบขยับตาม  มันถอนควยออกลงนั่งกับเตียง ดึงร่างคุณนีให้คล่อมตอควย สวมโพรงหีลงมา ให้คุณนีเป็นฝ่ายขย่มเองบ้าง
"..โอ้โฮ..ตูดคุณนีใหญ่ดีจัง...ยิ่งท่านี้ด้วย...โอ้ยสุดยอด..."  ผมอดอุทานไม่ได้ เพราะถึงแม้ผมจะได้เย็ดคุณนีมาหลายครั้งแล้วก็ตาม แต่ไม่เคยเป็นคนดูสักที  มันช่างได้อารมณ์อย่างบอกไม่ถูก มือผมก็ลูบคลำไปทั่วร่างที่ขยับกระเด้าหี
"....อูย...ณีจ๋า...กระเด้าหีเก่งจัง...อูย...เสียวไปทั้งควย...หีก็ตอด...อูย..ไอ้ลักษณ์..หีคุณนีตอดควยดีจริงๆ...ซี้ด.."
ขณะที่กำลังมัน ไอ้ตี๋อดที่จะครางด้วยความเสียวไม่ได้ เพราะคุณนีเธอทั้งกระเด้า ทั้งกดหีคลึงหนอกควย แต่มันก็ทำให้ อารมณ์ของคุณนีขึ้นถึงขีดสุด เธอขย่มก้นขึ้นลงเป็นพัลวัล โน้มกายให้ ไอ้ตี๋ดูดยอดอกจนหัวนมชูชัน
"ซี๊ด..ตี๋ขา..ณีเสียว..ตี๋เสียวไหมคะ...ณีเสียจวนเสร็จแล้วนะ ... จะไม่ไหวแล้ว...อู้ย...อูย..."
"จ๊ะ เสียวจ๊ะ ณีขย่มแรง ๆ เร็ว ๆ ด้วย ผมจะส่ายควยให้ ครูดเม็ดแตดนะ"
ไอ้ตี๋ยกก้นส่ายช้า ๆ สวนกับการขย่มหีของคุณนี
"อูย ควยตี๋ครูดเม็ดแตดแล้ว...ไม่ไหวแล้ว... ตี๋..โอ้ย..น้ำแตก...แตก...แล้ว"
คุณนีขย่มก้นเร็วขึ้นแล้วผวากอดไอ้ตี๋ไว้แน่นซบหน้ากับบ่า ขับน้ำเงี่ยนออกมาชโลมลำควยของเขา ซึ่งก็พอกันกับที่ไอ้ตี๋ก็ทำไม่ไหวถึงจุดพอดี ลำควยพ่นน้ำเงี่ยนเข้าโพรงหีของเธออีกครั้งจนล้นออกมาเลอะหน้าขาไปหมด
"...โอย..ซี้ด...อูย...ดีจังเลยตี๋ขา...ณีมันซีด..เสียว...อูย.."
คุณนีนอนกดหีบดควยไว้สักครู่ แล้วจึงยกก้นออก ท่อนควยของไอ้ตี๋อ่อนตัวลงแล้ว และทั้งคู่เพิ่งจะรู้ตัว จึงได้หันไปมองผม
"...อย่ามองแล้วคุณลักษณ์..ณีอายนะ.."
คุณนีพ้อด้วยความเขินที่ทำตัวเป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ให้ผมได้ดูอย่างเต็มตา
"...ไม่ต้องเขินหรอกจ้า  เดี๋ยวก็ทำให้ผมแบบนี้ แล้วให้ไอ้ตี๋เป็นคนดูบ้าง..."
"..พูดจาน่าเกลียด..ณีไปห้องน้ำก่อนนะ..."
คุณนีตอบแบบเขินๆ ก่อนจะลุกขึ้นไปห้องน้ำด้วยความเขินอาย..

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

johnyred59

อ่านแล้วเสียวตามเลย น้องนีได้มีผัวเพิ่มอีกคน แบบนี้เค้าเรียกมันยกร่อง เผลอๆเดี๋ยวอาจมีแบบมันสองร่องอีกแน่ครับ

durocman

อ้าวมีแขกรับเชิญมาร่วมแจมอีก

janara

เขียนได้เสียวจังเลย อยากมีสาวข้างบ้านแบบนี้บ้าง

sunnies

มายาวเลยครับรุมสองแล้วจ่ะมีรุมสามตามมามั้ย

devilzoa

อยุ่ดีๆสบายควยเลย ดวงดีจริงเชียว

PEE WAII

ผิดคาดเลยครับ นึกว่าอีกคนจะมาที่ไหนได้เพื่อนคุณลักษณ์นี่เอง ตอนต่อไปมีสามหนึ่งแน่ๆ

tetete

ไม่รู้ว่าโชคดีของคุณณีรึเปล่านะครับ ได้ผัวเพิ่มเฉยแต่คงเหนื่อยและเสียวกว่าเดิมแน่ๆ

code47

samsung014

ตี๋เลยได้มีส่วนร่วมไปด้วยเลย มาได้จังหวะจริงๆ

Upheaval

จะมีมาอีกกี่คนนะเนี่ย คุณนีจะไหวหรือ โทรตามมาเพิ่มเลย

slmn11

คุณนียอมขนาดนี้ แซนวิซเลยครับท่าน อย่าได้รีรอ ขี้คร้านจะติดใจ :)

suriyamahajit

อย่างนี้กะเป็นสามคนผัวเมียเลย

swss2511

คุณนีได้สวิงโดนรุมสมใจแล้ว