ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Iinchou no Iutoori ที่ใครทีมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 09, 2018, 02:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lancerz

kapomman

shevchenko55

หัวหน้าเราซื่อไปนะบางที แต่แอบอยากมีหัวหน้าแบบนี้นะ 555 แฉะรอเชียว

kkkko

::Bloody::อยากได้หัวหน้าห้องแบบนี้ ยอมเป็นทาสเลยเชียว

zak00joker to4mi

มณเทียร น

หัวหน้าคงรอให้เลิกเรียนแทบไม่ไหวเลมั้งนั่น ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

SNGOT

Paul Chan

หัวหน้าเจอหนักเลยนะ กว่าพวกนี้จะเชื่องอะ

DarKSiDeIID

คุ้มไหมครับ ท่านหัวหน้า 3 ต่อ 1 เลยนะ ขอบคุณครับ

Phoowadol

อั๊ยยะ. นี่ถึงกับแลกซิงกันเลยหรือนี่. แถมไม่ใช่ซิงแค่ประตูหน้าอย่างเดียวนะ. เธอโดนสามทางในคราวเดียวกันเลย โอยๆๆ ยสตน อีกด้วย แบบนี้หลังเลิกเรียน ต้องมาจอยกั้นจอยกัน ทุกวันแล้วหละมั้งนี่.

ddcc

คนเป็นหัวหน้านี่ซวยตลอด อิพวกนักเลงก็เลวดีจริง

FARM1 HGf

ท่านหัวหน้าห้อง เจองานหนักเลยน่ะ

เเจ่มมากครับ

xifos44505

หัวหน้าห้องอย่างแจ่ม ให้เย.ง่ายไปนะ น่าจะขัดขืนบ้าง

แมงโก้ส้นตีน

ท่านหัวหน้าถึงกับแฉะรอ  ::Oops::

หลังจากนี้ คงรอหลังเลิกเรียนกันทั้งแก๊งล่ะนะ

sthanya

หัวหน้าน้ำเยิ้มเลย เลิกทำงาน ไปทำอย่างอื่นเถอะ