ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Youkai Watching [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2017, 08:39:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auggynoi

ในที่สุดก็มีคนแปลของnoiseแล้ว XD ขอบคุณมากๆเลยนะครับถ้าเป็นไปได้จัดแปลยกชุดใหญ่ไฟกระพริบเลยฮับ

102030

คงต้องหาทางซัมม่อน ปีศาจสาวแว่นนมมหาลัยแบบนี้มาช่วยสู้กะปีศาจหื่นในร่างบ้างละ
ขอบคุณครับ

exaram

เรื่องนี้สุดยอดรวมไว้ซึ่งของชอบทั้งโลลินมโต สาวแว่น ผมทรงโพนี่เทล รวมกันแล้วโครตน่ารัก ขอบคุณมากครับ

as72340639

8899

ตัวเล็กน่ารัก ชอบแนวนี้ครับ ขอบคุณครับ ::WooWoo::

junen123

l3elievE

ผมว่าเดี๋ยวมีจุกอ่ะจะเจอต่อยหลายทีละ โดนไปซักที่สิ หลอกเด็ก ชิชิ

boyza730

MooOon

ถ้าป.6จะขนาดนี้ ก็อย่ามี กฎหมายพากผู้เยาว์เลย สงสารชายโสดบ้าง ทำไมไม่เจอเเบบนี้มั้ง T^T

jungka

BITCH

l3urnhee

ผมไม่ค่อยชอบแนวที่ท่านแปลอ่ะครับ

jw4321

หลอกเด็กทำอย่างนี้... หลอกผู้ใหญ่ทำอย่างไรดีหน่อ

kinniku6699

อยากให้มาปราบทุกคืนเลยนะนี่ ปีศาจมันร้ายมาก