ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Toshoshitsu no Yakusoku สัญญารักในห้องสมุด [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2018, 07:47:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Thankyou:: ขอบคุณมากๆ ที่เสียสละเวลามาแปลให้อ่านครับ

mikemini

onimugae

xx2277

แหม จบดีจังเลยนะ เป็นครูด้วยกัน แบบนี้น่าจะทัวโรงเรียนแล้วไหมหนะ

armakung

ValkyrieKiss

dulong

แรงบันดาลใจในการเป็นครู
เส้นขนสวยมากจริงๆ พลิ้วเลย
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

darkdd1999

wunman

เป็นสิ่งที่ดูดีเลยนะครับ รักกันมาตั้งนาน บางทีถ้าพรหมลิขิตให้ครูกับนักเรียนรักกันมันก็ห้ามไมไ่ด้จริงๆ

Dragoo

แฮปปี้เอนดี้ตามคาด แต่เป็นครูที่โชคดีแบบนี้หาได้ที่โรงเรียนไหนครับ
จะสมัครเรียนครูแล้วไปสอนเลย ฮ่า ฮ่า
::HoHo::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

xfreestylex

2-3 หรือ 20-30 ปีกันแน่ ดูอาจารย์น่าจะใกล้เกษียณแล้ว

Chikong

ฉากแรกมานัวเนียเหมือนรู้้งาน เตรียมถุงพร้อม หุ่นนางเอกเอ็กส์ มากครับ จบแบบมีความสุขทั้งสองฝ่าย

sittipong.p_new

ผมชักจะชอบไปอ่านหนังสือที่ห้องสมุดเลยทันที

worlord

อื้ม เรื่องแนวนี้เคยจินตนาการตอนเรียนหนังสืออยู่นะ

strikef.

ขอบคุณครับ อาจารย์แก่ไวจัง สงสัยทำงานหนักทุกวันแน่เลย 555 ถ้าแฟนน่ารักขนาดนี้เป็นใครก็ยอมเหนื่อยทุกวันแน่ๆ เลย