ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก Version 2.3” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กันยายน 02, 2016, 09:37:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกโหวดคะแนนให้ Admin ที่รัก Version 2.1-2.3 ด้วยนะคะชอบกันไม๊

เจ้าของทู้
2 (2.5%)
2 คะแนน
0 (0%)
3 คะแนน
2 (2.5%)
4 คะแนน
13 (16%)
5 คะแนน
64 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 81

gumpxxxx

ตอนนี้ดูหวานเชียว ชอบมากครับ
ชอบมุขฮาๆตอนท้ายๆด้วย ขำก๊ากเลย

ขอบคุณมาก

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
มุกตรงนี้ท่าน @พัดลมเป็นคนเติมค่ะ  จิ๋วก็ฮาว่า ตานี่ คิดได้ไง
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

Thanee Sawaspakdee

รอตอนต่อไปอยู่นะครับพี่จิ๋ว

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อิอิ มีเวอร์สามให้ตามแน่ค่ะ

thanee

ตอนที่2.2เมื่อนuserจะผิดหวังน้อยๆที่แอดแกล้งนะ

จิ๋วเรียก  หวาน ๆ เขาวงกต   55555

suiius

สับขาหลอก แถมซ่อน ทั้งงานเข้า. สงสารแอดมินจิงๆ

ทำไงได้ ชีวิตแอดมึน ก็เงี้ยะแหละนะแอ๊ดมิน

liger

สนุกมากครับ โดนหลอกกันถ้วนหน้า

ไม่เว้นแม้แต่คนแต่ง  ก็โดนคนซ่อนแกล้ง ::Crying::

Rick-Brownman

อ่านแล้ว..บางทีจินตนาการถึง sex ในที่ทำงาน ถ้าได้ลองคงจะตื่นเต้นดี  แต่ใจยังไม่กล้าพอ 555 ::DookDig::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-
ก็จิ้นกันไป.... เรื่องใกล้ตัวเนี่ยะแหละที่คิดแล้ว สยิวไม่ใช่น้อย

Fortune

ลุ้นกันหน่อยว่าเมทเสทนั้นคืออะไร

555 อ่ะ ลุ้นกันเลยค่ะ  แต่กลับมาเม้นท์ต่ออีกก็ดีนะคะ

nithiwit sakfun

ขอชื่นชมในความมั่นคงของวุฒิตั้ง5ปีก็ยังไม่ลืมแต่ว่า...มื้อเที่ยงมืัอนี้คงอิ่มเอมกันทั้งคู่สินะครับ

อิ่มเอม สมกับที่รอคอยค่ะ  อิอิ

pongsan

::HoHo:: ::Confident:: ::DookDig::....พึ่งรู้ว่า พลาดโอกาสมาเล่นเกมสับขาหลอก พร้อมรี๊ดคนอื่นๆ! ::Crying::  อ่านไป...แค้นไป เสียวไป! ::Angry:: ::Fighto::  อึ่มมมม...ไม่น่าแปลกใจว่า ที่ใช้เวลาแต่งนานนี่ก็เพราะ....คิดวิธีแกล้งรี๊ด ใช่ป่ะ?? ::Dizzy:: ::Pull::

ปล.  อ่านแล้วheartbeatของreader...พุ่งปรื๊ดดดดด  อยากจัดชุดใหญ่ให้เป็นการแก้เผ็ด!  ::Angry:: ::Angry::

มาถึงตรงนี้ ฮามากค่ะ  ตอนนั้น จิ๋วก็แค้น สกิลซ่อนเทพโคตร เกินปายละ

เขาเขียนเหตุผล แมน ๆ ไว้ที่หน้าแชตว่า

@pongsan อ่านไปอย่าคิดมาก อ่านธรรมดารอบนึง เด้งเชือกอ่านอีกรอบนึง ความรู้สึกเหมือนที่แตกต่างก็จะบังเกิด นี่แหละเรื่องที่เขียนมาสำหรับเวปโดยเฉพาะ ไม่เหมาะกับการเก็บไว้ในกระดาษ 😊😇

จิ๋วก็เพิ่งเข้าใจเจตนาเขาเหมือนกัน  ::Sweat:: คนอาร้าย ชอบแกล้งชาวบ้านเค้าไปทั่ว

^___________^ สู้ๆ ค่ะรี๊ด

ปล.ตอนแต่งเรื่องนี้ ใช้เวลาไม่มากหรอกค่ะ  ตาพัดโน้นต่างหาก  กว่าจะซ่อน ได้สะใจเขาจนเสร็จ อ่ะ หลายชม.อยู่

Jamonly

เผอิญว่า ผมไม่ชอบพื้นหลังสีขาว(มันแสบตา)เลยใช้cssเปลี่ยน เลยจ๊ะเอ๋ massage ลับโดยบังเอิญ เอิ่ม...กลับไปอ่านต่อ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
อิอิ คุณพัดลมต้มไม่สำเร็จ +3อีกตามเคย::Evil:: ถ้าสำเร็จจะ+ให้อีก1
สำหรับv.นี้ชอบมากที่สุด กลมกล่มมาก เนื้อหาเอาคนอ่านอยู่สบาย แต่สำหรับผมนะมันยังรู้สึกว่ามันยังไม่สุกงอม แค่สุกเฉยๆ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ถ้าให้ความสำคัญกับมัน ท้ายที่สุดมันก็จะกลับมาหาเราเอง
------------------------------------------------------
***********************ปล. +3 ของเราที่ให้ๆไป=9.8/10ของคุณ ขอบคุณมากครับ***********************

ไม่ว่าจะให้เท่าไหร่ ก็รับหมดค่ะ ^^
ชอบสะสมค่ะ ทีละนิดทีละหน่อย เดี๋ยวก็เยอะเอง  ดีใจที่ท่านสนุกกับงานนะคะ
::JubuJubu::

coong1963

เป็นขาประจำผลงานของคุณตลอดไปครับ

ขอบคุณมากค่ะ ดีใจที่ชอบนะคะ

::Thankyou::

singkanong

เรื่องนี้สนุกน่าติดตามขอขอบคุณครับ

st23652

อยากจะบอกว่า ซ่อนเเบบนั้นมันทำให้อ่านยากในมือถือนะครับ

สายลุย

จัดมือพิเศษ อาหารเที่ยงซะงั้น  ถ้าจะอร่อยสุดๆๆ