ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม2 ตอนที่1 เพื่อนใหม่ (NTR)

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 31, 2021, 05:18:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวดชื่อเรื่องคุณนาย

ความ(ไม่)ลับคุณนายสาว
73 (70.2%)
แอบซั่มคุณนายสาว
11 (10.6%)
คุณนายสายเล่นเสียว
20 (19.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 104

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 01, 2021, 05:25:03 หลังเที่ยง

Malangpor43

#ERROR#

bronzehead

amtorff73

2 สาวนี่ต่างคนต่างรู้ใจกันดีนะครับ อนาคตคงได้บรรเลงเกมส์กามพร้อมกัน

พี่หมิวคงได้สอนเทคนิคให้หนูแพรวอีกเยอะเพื่อจัดการสองยามให้อยู่หมัด

ส่วนนิว ผมว่าถ้ารู้ความจริงว่าใครทำหนูแพรวเยินขนาดนี้ก็คงรับได้แหละครับ เผลอๆคึกกว่าเดิมอีก

mighty

เอ๊ะ!!ยังงัย2สาวนี้จะจัดสวิงกันบ้างรึป่าวนะ

puipuipui

เทรนนิวเลยครับ​ ได้กลับมาจัดการแพรวให้อยู่หมัด

เดช12341

kaznuri01

บางครั้งก็คิดนะ นิวรู้ว่าแพรวไปเอากับคนอื่นมา(ให้เหตุผลกับตัวเองว่าแพรวเมา 55+) แล้วยังคงไม่โกรธแถมยังเป็นห่วงอีก นิวคงรักแพรวมากๆเลย(ชั่งน่าสงสาร)
แต่ถึงจะรักมากขนาดนั้น แพรวก็ยังเลือกที่จะปกปิดเรื่องต่างๆเอาไว้ไม่ยอมสารภาพกับนิวและยังคงเล่นชู้ต่อไปโดยไม่รู้สึกผิดกับสิ่งที่ตัวเองทำ ทำไมกันนะ ::Sweat::

ปล.ถึงจะไม่สมเหตุสมผลซะเท่าไร แต่ก็ยังติดตามอ่านอยู่นะ  ::Shy::

notbaby007

แพรวกับหมิวน่าจะโดน สวิงกิ้งแน่ๆกับยามทั้ง2คนงานนี้มีมัน​   ::HoHo::  5555

game14974

ไม่ให้นิวมาร่วมบ้างเหรอ สงสารนิวอ่ะ ของขาดอยู่คนเดียว

แมงโก้ส้นตีน

เอาแล้ว เข้าคู่คอมโบสองสาวแล้ว จะมีสวิง 4 คนมั้ยเนี่ย แพรวอาจจะได้เรียนรู้เทคนิคเพิ่มจากพี่หมิวผู้เชี่ยวชาญด้วย

::DookDig::

Dark_hell

ไม่จะไม่ใช่แค่ลุงไม้ กะยามเทิดนะซิ มีเป็นกลุ่มเข้าวงการแน่ๆ

yes no ok

kul1

งานนี้ได้พี่สาวเจ้าของหอ เป็นผู้ร่วมชะตาเด่ยวกัน

outsider

นิวหมิว ชื่อนี้ดูคล้องจองกันดีนะ แต่ถ้าคู่แพรวหมิวสวิงสองยามนี่น่าจะมันส์สุดๆ