ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<My GF Collection> เบา ๆ ก่อนเข้าเรียน

เริ่มโดย shadowbane, มิถุนายน 12, 2018, 10:56:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

กลับมาอีกครั้งนะครับ...เคบได้ยินเขาบอกว่า การมี Sex จะทำให้สมองปลอดโปร่ง ไหน ๆ ก็ไหน ๆ นางมีคลาสทั้งที ก็เลยชวนมาเตรียมความพร้อมสักหน่อย

...เริ่มมาก็ทำสิ่งที่นางถนัด เข้าหาสิ่งที่นางชอบเลยครับ

...เรื่องการใช้ปากนี่ยกให้นางจริง ๆ แป้ป ๆ น้ำก็ซึมแระ  ::Crying::

...นางเห็นน้ำหน่อยไม่ได้ สงสัยคอแห้ง

...เลียวนไปครับ

...แล้วก็ตามสเต็ป

...และแล้วนางก็ทนไม่ไหว รอบนี้นางบอกขอคุมเกมเอง ผมก็ฟินไป

ซ่อนรูปเชคความสนใจกันหน่อยละกันนะครับ

สุดท้าย อยากฝากพวกก๊อปรูปผมไปปล่อย ไปครอบลิ้งหาเงินที่เว็บอื่นนะครับ ว่าให้หัดละอายบ้าง เอามาให้ชมฟรี ๆ  แปะลายน้ำขนาดนี้ยังหน้าด้านเอาไปหาผลประโยชน์อีก
ส่วนผู้ติดตามดี ๆ ท่านอื่นก็ขอขอบคุณมากนะครับ เพราะคอมเม้นหื่น ๆ ของท่าน มันช่วยสร้างอารมรณ์และสีสันให้ Sex มากขึ้นจริง ๆ  ::DookDig::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pitsanume

watcharapungon

Khom Eak

rains

สวยครับ ขอบคุณที่มาแบ่งปันกันชมครับ

DR.MAN

แหม่. มันทำให้สมองโปร่งก็จริงนะท่าน

แต่มันก็ทำให้อ่อนเพลียหมดแรงเหมือนกันนะ

แต่ถ้ามีแฟนแบบนี้.  เพลียแค่ไหนก็ยอม. 55555555555

nongsom55

เอ่อน้องทำให้แบบไหนครับ ออกเลยปล่าว

peezasutza2