ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Reco] Playful Talk ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคนะครับ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 09, 2020, 06:21:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

นางเอกจัดมาขนาดนี้ พระเอกจะรออะไรฟ่ะ  ::Angry:: นึกว่าจะเสร็จตั้งแต่ตู้ขายน้ำซะแล้ว
แต่อ่านไปอ่านมา นางเอกอ่อยเก่งชิบ  ::Hungry:: โดนสูบหมดตัวแน่ พระเอกเอ๋ย  ::Waiting::

psycho-field

มาดู netflix ที่ห้องมั๊ยยยยย = มาเย็ดกันมั๊ยย 555555

ถ้าจะทำสถิติขนาดนี้ส่งสัยต้องลงมาราธอนแล้ววัดกันไปเลย

andycarton

เรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร แหมๆถ้ามาถึงห้องขนาดนี้ แถมพระเอกว่าวได้8ครั้งต่อวันล่ะก้อต้อง สาวผมสั้นถึงสวรรค์วันละ8ครั้งล่ะนะ ::DookDig:: ::DookDig::Edit:ถึงนางเอกจะมีถุงยางอนามัยแยะ สุดท้ายแตกในจนได้ ::DookDig:: ::DookDig::

hamsterza

อ่อยขนาดนี้ มีได้เสียแน่ๆ

นายโดนสูบหมดตัวแน่

jirasakgolf7

นางเอกตาเป็นประกายเลย เวลารู้ว่าพระเอกมีสเปคคล้าย ๆ ตัวเอง กับพระเอกยังโสด. น่าจะมีใจให้หนุ่มบื้ออยู่ไม่น้อย เผลอ ๆ งานนี้เป็นฝ่ายเริ่มให้ด้วยซ้ำ

ช่องสุดท้ายนี่คือถูกใจเต็ม ๆ แล้วล่ะ ตาเป็นประกายเฃียว ส่วนจะได้ถึงขั้นคบเป็นแฟนมั๊ยก็อยู่ที่หนุ่มบื้อจะทำคะแนนนอกเกมชนะใจเธอรึเปล่า เท่านั้นเอง

g9898

เชื้อเชิญซะขนาดนี้แล้ว จะไม่ตอบแทนน้ำใจกันซะหน่อยเหรอ  ::HeyHey::

พระเอกถึงกับตัวเบากันเลย เล่นทำลายสถิติซะได้  ::HoHo::

[S]ha[D]ow◕‿◕

มากสุด8ครั้ง เอ็งทำไปได้ไงวะ ข้าแค่4ครั้งน้ำก็แทบหมดละ หลั่งมานิดๆ เด่วนะ............ ::Ajark::

จะได้ลงเอยแบบคู่รัก หรือเป็นได้แค่คู่เย็ดนะนิ ดูแล้วเหมือนสาวเจ้าจะเป็นพวกชอบเซ็กนะนิ

reawz7192

นางเอกมาขนาดนี้แล้วโว้ยพระเอก แสดงตัวตนออกมาได้หน่อย 8 น้ำที่เอ็งว่า
*เดทก็แย่แล้วแบบนี้ อยู่บ้านเดียวกันเถอะงี้

fallenversa

เจอสาวมั่นไป เอาซะไปไม่เป็นเลย
ผช ก็หน่อมแน้มเกิ๊นน เขาส่งสัญญาณขนาดนี้แล้ว 5555
----
คือนี่ยิ่งกว่าส่งสัญญาณอีก นี่มันระดับชงกินเองแล้ว
caseนี้หายากทั้งในญี่ปุ่นและไทย 555

ninepeeza281

แต่ชุดมาอ่อยแน่นอน

ชอบมากอะ ผมสั้นแบบนี้

Summermay

จะลงเอยยังไงได้อีก ผู้หญิงเริ่มก่อนขนาดนี้แล้ว ไม่เอาก็งั่งแล้วไอ้น้อง จัดซะให้ถึงใจผู้หญิง สมกับที่ช่วยตัวเองวันละสามน้ำหน่อย

เด้ดดวง สาวเริ่มก่อน เอากันไม่ยั้ง สุดท้ายได้สดแตกในอีก ชีวิตดี๊ดี

eiaws

นางเอกอ่อยซะขนาดนี้ ยังไงก็จบด้วยการเป็นแฟนกัน แล้วก็มีไรกันจนถึงเช้าล่ะมั้งครับ

ab123ab123

แหมๆ เจ็เขาอ่อยซะขนาดนี้จัดแน่นอน ตรงสเปคเอ็งด้วยนิผมสั้นอะ

อ่านจบละก็ฟินดีครับเรื่องนี้ สาวผมสั้นรุกหนักมาก

warutp

::Shy::ตัวเล็ก ผมสั้น หุ่นดี มาจีบๆ แบบนี้ สเปกคนทั้งโลกแหละ ดูหนุ่มน้อยจะเป็นคนดีมาก เปิดขนาดชวยคุยเรื่องแบบนี้ น่าจะจัดไปนานแล้ว

kazu36

ตัวเล็กแต่หุ่นเด็ดมากเลย อยากชวนมาร้องเพลงที่ห้องซักหน่อย
แห๋มพึ่งจะเสียบกันไปตะกี้ บอกว่าพึ่งเดทกัน 555