ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kotoyoshi Yumisuke] Kumikyoku Mitsunyuu CH.4/10 [แปลไทย By Tenrokku]

เริ่มโดย Tenrokku, ธันวาคม 29, 2017, 11:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

กว่าจะถึงตอน10นี่ไม่โดนรุมก่อนเลยเรอะ   จริงๆก็สงสารลูกสาวนะนั่น  ::Horror::

johnywalker

งานที่ทำออกมาดีมากครับ ยิ่งตรงตัวอักษรที่เขียนบนตัวเนี่ย ต้องคลีนแล้วพิมพ์ใหม่ ผมเห็นแล้วบอกตามตรง ผมเองก็ยังทำไม่ได้ดีขนาดนี้เลย ยอมรับจริง ๆ ครับว่าคุณตั้งใจมาก ผมเองได้แต่เป็นกำลังใจในการทำงานให้นะครับ จะคอยติดตามผลงานเสมอครับ ขอบคุณ

thegift52

มันจะดำดิ่ง ลึกลงไปอีกขนาดไหน น่าติดตามมากครับ

Joker-

yoshitoki

ขอบคุณครับ จะเป้นอิสระเมื่อไหร่น่า
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

jw4321

siwapeeza

อยากเห็นคราวของลูกสาวละนี่ว่าจะเด็ดขนาดไหนนน

xsoulkung123

ไอ้พระเอกเริ่มเพิ่มระดับความหื่นขึ้นไปเรื่อยๆ
อาจารย์สาวดูท่าทางจะชอบสนุกมากขึ้นไปอีก
::JubuJubu::

ipor

xfreestylex

ยังไม่หมดมุขอีกหรอเนี่ย รอดูลูกสาวอยู่

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

conx96857

tamkonba

AIMOO KUNG

แนวซาดิสก็มาสงสัยที่บ้านพระเอกน่าจะมีปัญหานะนี่

strikef.

ขอบคุณครับ อาจารย์โดนเทรนตกเป็นทาสเรียบแล้วเลย รายต่อไปคงไม่พ้นลูกสาวแน่ๆ รอชมครับ