ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[yasu]Distorted relationship - Ep04[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, พฤศจิกายน 08, 2019, 12:15:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

รู้สึกหลังๆเรื่องนี้ไม่ได้เน้นไปฉากเย็ดกันแล้วนะ เน้นไปที่บทสรุปมากกว่าหรืออย่างน้อยผมก็รู้สึกอย่างนั้นเองคนเดียวมั้งครับ ผมเอาความรู้สึกทุกอย่างไปคอนเม้นตอนจบที่เดียวละกัน  ขอบคุณที่แปลกให้อ่านกันมากครับ

l3al3yl3ell

ว่าแล้วตับต้องแตก แมในใจกำลังโดนจี้เลย

alaaum

นี่มันเรื่องรักแบบปวดตับสุดๆนะเนี่ย

nekki

keatmano

ดูแล้วที่เจ็บก็แค่สองคน ... แต่ตอนจบอาจจะอีสาวคนวางแผนคงแห้ว ... ส่วนคุณแว่นจะเป็นไงเอ่ย  ::Hmmm::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

virgoranger

mspeed

ช๊อคเลย จัดฉากแบบนี้ สะเทือนอารมณ์

Tantit

iammek

เข้าชมรมอย่างเป็นทางการ งอลกันนิดหน่อย ร้องไห้นิดนึง แล้วเสียวกันต่อได้เลย

I2eI3oI2n D Ace

เห้อสรุปก็เดิมตามเกมส์คนอื่นเค้าแต่ขออะไรหน่อยนะเอาไอ้แว่นไปตัดหนอนทิ้งทีกับจับไปเข้าคุกให้โดนอัดซะทีนะหมั่นไส้