ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Musou Sakka Bonjiri Sensei : นักเขียนช่างฝัน อ.บงจิริ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 23, 2020, 05:05:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

d_arker

เพราะงานแปลของคุณแท้ๆ ตอนนี้เลยติดงานของอ.Michikingจนต้องไปไล่อ่านเรื่องเก่าๆทีละเรื่องๆเลย
(หัวเราะหนักมาก)

jarabaman

tazasss01

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ คราวนี้ไม่ใช่แค่ฝันแล้วสินะ 555555

xfreestylex

อะไรของเจ้เค้าวะ สรุปจะดีใจหรือเสียใจ

ก็ดีใจแหละครับ ฝันมาหลายรอบเพิ่งจะเป็นจริงแล้วไง

bigboy001

::Thinking::  ฝันไปฝันมา กลายเป็นจริง แต่กลับไปฝันอีกรอบ งานนี้อาจารย์ได้เยสไอ้หนุ่มแน่ๆเลย  ::Thinking:: แต่จะว่าไปไอ้หนุ่มนี่ก็โชคดีได้เยสกับอาจารย์น่ารักสุดๆแบบนี้จับทำเมียเหอะ...!! ::DookDig::

civil2

โห เกือบจะโวยวานแล้วนะครับถ้าฝันอีกรอบ 5555

สมหวังแล้วนะครับคุณอาจารย์

Zoso

ฮะๆๆ ชอบความโก๊ะ ของจารย์ จังเลย
กลัวเขารุ้ว่ายังเวอร์จิ้น แต่ตอนนุ้น ที่เมากัน ดั๊นเผลอเล่าเองซะหมดเปลือก 555

ในที่สุด ก็ได้กันสักที จะได้ไม่ต้องเอาไปละเมอฝันอีก ยินดีด้วยนะจารย์

ddcc

ยินดีด้วยฮะชิยูริซังในที่สุดก็ไม่ฝันแล้ว หลังจากนี้คงไม่โดนหลอกหลอนแล้วสินะ หรือจะหลอนกว่าเดิม หวังว่าจะทำงานได้ ซาโต้ซังจะได้แฮปปี้ ว่าแต่ชิยูริซังถอดแว่นแล้วสวยมากเลยฮะ ถึงซาโต้ซังจะเรียกยัยเพิ้งแต่หุ่นก็ใช้ได้อยู่นา

mspeed

teet

impos007

thegift52

นะ น่าร๊ากกกก ดีแล้วที่ฝันเป็นจริงสักที งี้งานก็ปั่นต่อเสร็จ หรือจะเสร็จอย่างอื่นมากกว่า  ::DookDig::

BuffFun

เจ๊แกเสียซิงให้นุ่มน้อยเรียบร้อยแล้วสินะครับ