ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนที่1 เกาะเทพลักซ่อน By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, ตุลาคม 06, 2020, 10:26:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skas999

ลายเส้นสวยดีจัง ปกติไม่ชอบเรื่องแบบหนวดๆ ปิศาจจะน่ากลัวขนาดไหนนะ

อ่านตอนแรกจบปุ๊บ งงจ้ะ 555 แล้วเจ๊คนแรกนี่โดนเติมฉี่จนแตก เพิ่งเคยเจอ  ::Horror::

xonly69

น่าเรื่องน่าสนใจดี ลายเส้นก็สวย

บอสใหญ่อาจจะเป็นคนที่โผล่มา 555

Ideology

ขออนุญาตมาติดตามครับ ว่าหนวดๆเรื่องนี้จะโหด เถื่อน และเสียวได้ขนาดไหน

อ่านจนจบตอน โหดจริงๆด้วย เล่นรูฉี่แทน ฮ่า ฮ่า

thegift52

เริ่มต้นด้วยบอกมาทำงาน แต่ชุดว่ายน้ำครบทีม นี่ล่ะที่บอกว่าทำงานกันอย่างมีความสุข ต้องช่วยกัน อิอิ
สรุปก็ไม่เกี่ยวกับงาน รอดูเนื้อเรื่องช่วงหลังก่อน  ::HoHo::
.
เริ่มตอนที่ 1 คือยังไม่ค่อยอะไร อืม แต่น่าสนใจ จะรออ่านตอนต่อไปเรื่อย ๆ ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หลายๆเรื่องจะเป็นนักล่าที่เก่งแค่ไหน  เจอหนวดเข้าไปพวกเธอก็ทำอะไรไม่ได้

สาวคนหลังน่าสงสัยแหะ

iammek

ช่วงแรกๆน่าจะยังสดใสอยู่ ตอนต่อไปคงดุเดือดน่าดู

ไอ้ตัวโยวมะนี่มันช่างซนซะจริงๆ

Summermay

เริ่มแบบโหด เกริ่นต้นแบบชิล ท่าทางจะดุเดือดนะ

เอ เด็กผู้หญิงตอนท้ายมีเงื่อนงำแฮะ

facebeer

ตัวละครเยอะดีจังเลยครับ อยากรู้ว่าผู้ชายจะได้พลังหรือปล่าวคุมความคิดงี้

Zoso

คุ้นๆจังเลย ใช่อันที่เคยมี H-anime ด้วยรึเปล่านะครับ

civil2

น่ารักทุกคนเลยนะครับ น่ารักแบบนี้ ปีศาจก็อยากล่านักล่าเหมือนกันแน่ๆ

โดนเบาๆ เป็นการเตือนสินะ

น้องอีกคนที่โผล่มา ก็น่ารักดีนะครับ

The Naive

นักล่าปีศาจแต่ละคน ทำไมมันถึงได้น่ารักอย่างนี้

ไม่ค่อยได้อ่านแนวแบบนี้ซักเท่าไหร่ ท่าทางน่าจะสนุกดี ว่าแต่ปีศาจนี่มันลามกแบบนี้ทุกตัวเลยหรือนี่

Harukung Nakajama

สายหนวดเลยต้องตามมาดูซะหน่อย
--------------------------------
อ้าว...มีตัวละครลับโผล่มาอีกเธอคือใครกันนะ
แต่ที่แน่ๆโดนหนวดจัดแบบเบาๆไปแล้วคนนึง

xtazy

มาล่าแต่ถ้าจะถูกกล่อ แต่ละนางมันน่าทั้งนั้นเลย

น้องหนูปริศนาจะมาช่วยหรือมาซ้ำเติมกันนะ

tadds

ใครจะโดนเป็นคนเเรกเนี้ยเดาไม่ออกเลย
edit สุดท้ายก็ยังไม่โดนสินะ แล้วผู้หญิงที่ออกมาใหม่เนี้ยใครหรอครับ