ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนที่1 เกาะเทพลักซ่อน By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, ตุลาคม 06, 2020, 10:26:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ทั้งลายเซ็น ชื่อผู้แต่ง หน้าเปิด เดาได้เลยตั้งแต่ต้นว่าเรื่อง
ว่าผู้หญิงในเรื่องโดนจัดหนัก จัดเต็ม ใส่กันยับแน่
ขอบคุณมากครับ
แค่ตอนแรกก็มีเริ่มมีผู้หญิงโดนซะแล้ว

Creader

เปิดฉากมาใสปิ๊ง
--
เริ่มเจอรับน้องแล้วสินะ

Holylize

ตามมาตั้งแต่ภาค 1 จนมาถึง ภาค2  จงจะจัดหนักกว่าภาค 1 นะ

patipat.ku

zynap

แนวหนวดๆ สามสาวโดนจัดหนักแน่นอน นักล่าปีศาจก็เถอะ

Cobra57

::Sobad::
อ้างจาก: MooOon เมื่อ ตุลาคม 06, 2020, 10:53:52 ก่อนเที่ยง
ทำไมผมคุ้นๆเรื่องนี้เหมือนเคยเห็นจาก H เมะ สักเรื่อง

เเนวปราบผีนี่เเหละ เเต่โดนพวกหนวดๆเล่นงานบนเกาะ

จากๆเรื่องนี้มีหลายภาคหรือป่าว คุ้ยว่า เคยเจอนางเอก

ผมทรงนี้ นักปราบปีศาจเหมือนกัน เหมือนโดนจับเข้าไปขัง

ในอีกมิติ พระเอกจะไปช่วยก็กาก สุดท้าย จะโดนฆ่า

นางเอกยอมให้ตัวเองโดนทำ18+เพื่อช่วยพระเอก สุดท้าย ติดใจดุ้น

พอพระเอกจะช่วย มีพลังอึด.......ตายห่าอยู่ดี จำชื่อเรื่องไม่ได้

เเต่จำได้ว่าตอนที่2 นางเอกเอาชุดเสื้อสีขาวของพระเอกมาใส่ (เพื่ออะไร 555+)

เรื่องนี้ให้เดาๆ น่าจะจบ โดนหนสดจับ 18+ ตลอดจนจบเรื่องหรือป่าว เเค่ตุ้นๆจริงๆเรื่องนี้

----------------------------------------------------

พอเห็นเด็กผู็หญิงในตอนท้ายเรื่อง ก็ไปจำได้อีกเรื่องนึง ที่นางเอกยอมสละตัวเองเพื่อเป็นเหยื่อ

สังเวยให้พวกหนวด จนติดใจ สุดท้ายพระเอกจะมาช่วย เเต่โดนนางเอกจัดการเเทน เพราะไม่อยาก

ให้ใครมาขัดขวางความสุขกับหนวด........หรือป่าว ทำไมผมเริ่มจำหลายๆเรื่องปนกันละเนี่ย 555+ งง กับตัวเอง

xonly-947

ภาคแรกถูกใจมากครับ ภาคนี้ขอให้ไม่ผิดหวัง

atiput13

นี่มันนักล่าปิศาจราคะมากกว่ารึเปล่านะ น่าจะได้ออกมาเป็นฝูงแน่นอน ::Waiting::

wichahara

เป็นแนวหนวดที่น่าติดตามครับ ต้องออ่านยาวๆไปครับ

doujin

ลายเส้นสวยดีจัง ปกติไม่ชอบเรื่องแบบหนวดๆ ปิศาจจะน่ากลัวขนาดไหนนะ

อ่านตอนแรกจบปุ๊บ งงจ้ะ 555 แล้วเจ๊คนแรกนี่โดนเติมฉี่จนแตก เพิ่งเคยเจอ 

Revise

ๆม่นึกว่าจะมีเขียนเรื่องอีก นานมากเรื่องนี้