ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว EP.3

เริ่มโดย TUGO, มิถุนายน 24, 2017, 08:42:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

โอ้โหมีจัดเพื่อนมานำเสนอให้ด้วย เป็นผมละไม่เหลือมาเสนอให้ขนาดนี้

edgeemperor

แมงโก้ส้นตีน

อ่านแล้วชอบอะ มีผู้หญิงชอบทำเรื่องเซ็กซ์แบบนี้
ผมเองก็มีจินตนาการเรื่องเซ็กซ์ แล้วก็เรื่องใช้อุปกรณ์บ่อยๆ
แถมอยากเห็นเราเอาเพื่อนตัวเองอีก

darkdd1999

อ้างจาก: tazasss01 เมื่อ มิถุนายน 24, 2017, 09:53:28 หลังเที่ยง
เจอแฟนแบบนี้ แรกๆอาจจะอิจฉา หลังๆนี่ไม่แน่ใจน่ะ

::Sweat::  ::Sweat::

ผมว่าถ้าเราๆชอบสายฮาเร็มก็คงรับได้อยู่นะ เว้นแต่จริงจัง

bloodstorm

ถามครั้งแรกนิยังเหมือนแกล้งถาม ถามครั้งที่สองนิมันน่่าจัดทั้งคู่เลย

conx96857

elviswhat

likestory

เอาแล้วไง น้องมิ้น ท่าทางจะแอบสวิงในอารมณ์ดิบของเธอด้วยนะเนี๊ยะ ชักมันส์ละคร๊าบบบ

swss2511

เริ่มจากตื่นเต้นนิดๆพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ ขอตามดูว่าเธอจะหยุดที่ตรงไหน

poison_react

รักแฟนตายเลยครับแบบนี้
แต่มันเสี่ยงมากครับสำหรับกิจกรรมนอกสถานที่ ใจผมไม่ถึงขนาดนั้น
แต่ให้เอาเพื่อน เอาครับ ขอแตกในด้วย
ทำกันดีๆ คบสองไปเลย
เอาให้ท้องทั้งคู่เลยครับ

JoffTh

swbkk

ท่าน IMCUTE ผมขอบอกเลยว่าท่านเขียนเล่าได้สนุกจริงๆ คนอ่านเห็นภาพตามเลยล่ะ โครงเรื่องก็สนุกดีอ่านเพลินมากๆ โชคดีที่ได้มีประสบการณ์เยี่ยมๆแบบนี้ และที่ดีที่สุดคืออุตส่าห์เอามาเล่าให้คนอื่นได้บันเทิงกันด้วย ขอคารวะครับ.......👍👍👍

TUGO

อ้างจาก: swbkk เมื่อ มิถุนายน 27, 2017, 01:01:47 หลังเที่ยง
ท่าน IMCUTE ผมขอบอกเลยว่าท่านเขียนเล่าได้สนุกจริงๆ คนอ่านเห็นภาพตามเลยล่ะ โครงเรื่องก็สนุกดีอ่านเพลินมากๆ โชคดีที่ได้มีประสบการณ์เยี่ยมๆแบบนี้ และที่ดีที่สุดคืออุตส่าห์เอามาเล่าให้คนอื่นได้บันเทิงกันด้วย ขอคารวะครับ.......👍👍👍

ขอบคุณที่ตามอ่านนะครับ  ::Thankyou::
ต้องค่อยๆนึก เพราะมีหลายเหตุการณ์ หลายอย่างมาก แล้วก็ค่อยๆเรียบเรียง เล่าให้ฟัง

popglasses

ผมชอบอะ เคยตรงสวนสาธารณะ เข้าใจความรู้สึกมันตื่นเต้นจริงๆ แต่ตอนนี้เลิกกับคนนั้นไปละ เส้าเลยย