ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chise Toshiaki] Science Classroom ห้องวิทย์ พิชิตใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2019, 11:24:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ดูเรียบ ๆ ตรง ๆ แบบเด็กหนุ่ม ๆ ที่เริ่มทำจริง ๆ ... คงไม่ใช่ว่าสาวน้อยจะติดใจ เปลี่ยนไปใช้บริการแทนอาจารย์เลยนะ  ::HoHo::

สอนหนุ่มน้อยเป็นวิทยาทานเชียว  ::HoHo::

know123

นี่มันสาวโลลินี่นา ::Glad::

จบแบบเหวอๆไม่เป็นอย่างที่คิดเลย

MADAOO

จำได้ว่าเคยอ่าน(ดู)ในCOMIC LO นานมากแล้วครับ น่าจะเกือบสิบปีแล้ว(ฮา)เสียดายงานของอาจารย์ท่านนี้เหมือนกันนะครับ ลงในCOMIC LOไม่กี่เรื่องเอง แล้วหายยาวเลย

b522055023

แหมะพระเอกครั้งแรกจะเล่นรูหลังซะแล้ว  ::Grimace::

อย่างน้อยก็ได้เปิดซิงรูหลังละวะ  ::Oops::

แต่ของพระเอกมันใหญ่กว่าของอาจารย์อีกนะ นางเอกจะไหวหรอ  ::HeyHey::
----------------------------------------------------------------------
P-17 บอกไม่แน่นเท่าเมื่อกี้ น่าจะโดน ญ ตบนะ  ::HoHo::

elviswhat

ซากาโมโตะ นี่ร้ายไม่เบาชอบคนแก่กว่าแต่อาจารย์นี่เล็กแน่นอน เจอเด๋กหนุ่มของเราเข้าไปบอกใหญ่กว่าอาจารย์อีก แต่ครั้งแรกก็จะเก้ ๆ กัง ๆ หน่อยไม่ใช่เสียบผิดรูนะพ่อหนุ่ม

555 ได้เปิดซิงก้นแถมได้แตกในอีก โชคสองชั้นไปเลย แต่เอาก้นนี่ไม่รู้สึกมันแปลก ๆ บ้างหรอ 555 คนไม่เคยอะนะ ลองครั้งแรกก็ผิด ๆ ถูก ๆ แบบนี้ล่ะ

jitsupaprayotying

andygologoso

Wolf Kuroi

ueang

ได้เปิดซิงด้วยเหมือนกัน แต่คนละประตู ใหญ่กว่าอาจารย์ด้วย ได้ลืมอาจารย์แน่เลย

oyoyo

อย่าบอกนะว่าทีแรก พระเอกแทงเข้าประตูหลัง
ผมว่านางเอกดูจะเย็นชากับเพื่อนรุ่นเดียวกันจังเลยนะ
นางอาจจะชอบลีลาของผู้ใหญ่มากกว่า
-------------
ถึงตอนนนี้นางเอกจะยังไม่สนใจ แต่นายคงต้องพยายามหน่อยละ ถ้าจะพิชิตใจนาง
ยังไงก็มีครั้งแรกไปแล้่ว ประตูแห่งโอกาสยังเปิดกว้างเสมอ

HK

::Crying:: ::Crying:: ::Crying:: ชอบคนแก่หลอเนี้ย แถมดูเหมือนไม่ได้โดนหลอกด้วยนะ

ตอบอย่างไม่มีเยื่อใยเลยว่าไม่ แต่ไม่ต้องกลัวไอหนู เค้ายอมให้ทำแล้วเดดียวก็ยอมให้ทำอัก

pandanous

นางเอกไม่ชอบเด็กเพราะว่าเด็กทำไม่เป็นนี่เอง มาถึงก็จับใส่ผิดรูซะงั้น

สุดท้ายก็เทครับ นางเอกนี่แสบจริง เศร้าแทนพระเอก

BabyFace

สุดท้ายก็เปลี่ยนเอาของเพื่อนกันใหม่กว่าแรงดี กว่า เอ๊ะหรือเอาไว้ทั้ง 2 ดุ้นล่ะนี่
  ::Crying::
555  เชื่อดิเดี๋ยวก็กลับมาคราวนี้ไม่ต้องปล้ำล่ะ  ::Horror::

akasaboy

ดูจากภาพแล้ว เปิดซิงด้วยประตูหลังแน่ ๆ เลย

อ้าววว ทำไมจบแบบนี้ล่ะ อารมณ์ค้างเลย น่าจะมีต่อ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย